Viongozi washiriki mazishi ya mke wa mbunge wa jimbo la wawi , Hamad Rashid


A

abdulahsaf

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2010
Messages
859
Likes
4
Points
0
A

abdulahsaf

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2010
859 4 0
[h=2]Friday, November 30, 2012[/h][h=3][/h]

HD1.JPG
Makamu wa Kwanza wa Rais wa Zanzibar Maalim Seif Sharif Hamad akimfariji Mbunge wa Jimbo la Wawi (CUF) Mhe. Hamad Rashid Mohd nyumbani kwa Mbunge huyo Mikocheni jijini Dar es Salaam kufuatia kifo cha mke wake bibi Kisa Mohd.
HD2.JPG
Makamu wa Kwanza wa Rais wa Zanzibar Maalim Seif Sharif Hamad akimfariji Mbunge wa Jimbo la Wawi (CUF) Mhe. Hamad Rashid Mohd nyumbani kwa Mbunge huyo Mikocheni jijini Dar es Salaam kufuatia kifo cha mke wake bibi Kisa Mohd.
HD3.JPG
Makamu wa Kwanza wa Rais wa Zanzibar Maalim Seif Sharif Hamad akimfariji Mbunge wa Jimbo la Wawi (CUF) Mhe. Hamad Rashid Mohd nyumbani kwa Mbunge huyo Mikocheni jijini Dar es Salaam kufuatia kifo cha mke wake bibi Kisa Mohd. Kushoto ni Mwenyekiti wa CUF Prof. Ibrahim Lipumba.
HD4.JPG
Sheikh Abdallah Issa (kushoto), akiongoza dua ya kumuombea marehemu bibi Kisa Mohd nyumbani kwake Mikocheni Dar es Salaam.
HD5.JPG
Makamu wa Kwanza wa Rais wa Zanzibar Maalim Seif Sharif Hamad akisalimiana na viongozi mbali mbali wa vyama vya siasa na serikali katika Makaburi ya Kisutu aliposhiriki mazishi ya bibi Kisa Mohd, mke wa Mbunge wa Wawi (CUF) Mhe. Hamad Rashid Mohd.
HD6.JPG
Makamu wa Kwanza wa Rais wa Zanzibar Maalim Seif Sharif Hamad akiweka mchanga katika kaburi la marehemu bibi Kisa Mohd, mke wa Mbunge wa Wawi (CUF) Mhe. Hamad Rashid Mohd aliyezikwa katika makaburi ya Kisutu Jijini Dar es Salaam. (Picha na Salmin Said, OMKR)

Na Hasssan Hamad OMKR

Viongozi mbali mbali wa vyama vya siasa na serikali wameshiriki katika mazishi ya bibi Kisa Mohd ambaye ni mke wa Mbunge wa Jimbo la Wawi (CUF) Mhe. Hamad Rashid Mohd.

Mazishi hayo yaliyofanyika nyumbani kwake Mikocheni jijini Dar es Salaam na kuzikwa katika makaburi ya kisutu, yaliongozwa na Waziri Mkuu Mhe. Mizengo Pinda na Makamu wa Kwanza wa Rais wa Zanzibar Maalim Seif Sharif Hamad.

Viongozi wengine waliohudhuria ni pamoja na Mwenyekiti wa CUF Prof. Ibrahim Lipumba, Mwenyekiti wa CHADEMA Freeman Mbowe, Mwenyekiti wa UDP John Cheyo, Mwenyekiti wa ADC bw. Said Miraji na Spika wa Bunge Mhe. Anne Makinda.



Mwili wa marehemu huyo ulisaliwa katika msikiti Maamur ulioko maeneo ya Upanga na baadaye kupelekwa katika makaburi ya Kisutu kwa ajili ya mazishi.

Marehemu bibi Kisa Mohd alifariki Jumanne iliyopita baada ya kusumbuliwa na matatizo ya Presha kwa muda mrefu, na kuzikwa Alkhamis tarehe 29/11/2012.

Akizungumza katika mazishi hayo, msemaji wa familia hiyo amewashukuru viongozi na wananchi waliojitokeza kushirikiana nao katika msiba huo, na kwamba familia imepoteza mtu muhimu ambaye pengo lake haliwezi kuzibika kwa kipindi kifupi.



Imewekwa na MAPARA at 9:19 AM
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
20,554
Likes
15,446
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
20,554 15,446 280
R.I.P. Mama Hamadi....nilifikiri Hamadi Rashidi anaishi Zanzibar.!
 
Kwetu Iringa

Kwetu Iringa

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
359
Likes
15
Points
0
Age
30
Kwetu Iringa

Kwetu Iringa

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
359 15 0
Wanafiki tu hao!
 
P

PYU

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2012
Messages
201
Likes
3
Points
35
P

PYU

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2012
201 3 35
kumbe wanaishi Dar, huko wawi yuko nani sasa? kweli bongo yote yanawezekana,poleni wafiwa
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
31
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 31 0
mbunge wa wawi anayeishi mikocheni...sasa mnataka mbunge aishi wawi badala ya mikocheni wapi na wapi...mambo yote yako bongo nyiee
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
218
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 218 160
Ungesema tu kuwa ; Maalim Seif ashiriki..........................udaku writing style!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
R

royna

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
480
Likes
5
Points
35
R

royna

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
480 5 35
what!mbunge wa wawi anaiashi mikocheni! mmmh!my God!
 
S

slufay

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,377
Likes
11
Points
135
Age
43
S

slufay

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,377 11 135
Hata shein hajapiga kura yake mwenywewe wakati wa uchaguzi! Eeeeboooo!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Muungano hawautaki lakini wanataka kuzikwa Kisutu
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,063
Likes
3,348
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,063 3,348 280
pole sana hamadi chidi!
poleni sana wana cuf
mbona sijamuona bwana mtatitiro
 
N

Nguto

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,740
Likes
670
Points
280
N

Nguto

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,740 670 280
He! Hamad anaishi Dar!! Hawa wazenj siwaelewi. Karibia wote wanapenda kuishi bara halafu wanataka muungano ufe!! Mh!!! Anyway pole zake kwa kufiwa.
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,767
Likes
2,321
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,767 2,321 280
R.I.P. Mama Hamadi....nilifikiri Hamadi Rashidi anaishi Zanzibar.!
Mimi nilifikiri anaishi Wawi na angemzika mke wake Wawi,naamini ana uwezo wa kusafirisha mwili wa marehemu kwa ndege hadi Wawi,udumu muungano
 
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2007
Messages
1,544
Likes
37
Points
145
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2007
1,544 37 145
Mimi nilifikiri anaishi Wawi na angemzika mke wake Wawi,naamini ana uwezo wa kusafirisha mwili wa marehemu kwa ndege hadi Wawi,udumu muungano
Muungano kwao mbaya mdomoni tu..!
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,809
Likes
19,373
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,809 19,373 280
Unafki wa Wazanzibar ndio utauona hapo, Barubaru upo? hivi Nchini kwenu Zanzibar hakuna makaburi?
 
Last edited by a moderator:
mchumia tumbo

mchumia tumbo

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2012
Messages
1,408
Likes
232
Points
160
mchumia tumbo

mchumia tumbo

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2012
1,408 232 160
Tanganyika pazuri asikuambie mtu
 
Bee hive

Bee hive

Senior Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
131
Likes
29
Points
45
Bee hive

Bee hive

Senior Member
Joined Feb 22, 2012
131 29 45
pole kwa wanafamilia.
swala la wapi mb anaishi si sehemu yake ktk thread hii.
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
81
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 81 145
Friday, November 30, 2012



DSC03993.JPG

Baadhi ya waombolezaji wakiwa wamebeba jeneza la marehemu Kissa Gwalugano Mohamed,ambaye ni mke wa Mbunge wa Wawi,Zanzibar Bw.Hamad Rashid Mohamed,kwenda msikitini na mazishi kufanyika jana jioni katika makaburi ya Kisutu,Dar es salaam.
Na Goodluck Hongo

MAKAMU wa Kwanza wa Rais Zanzibar, Maalim Seif Sharif Hamad, jana aliongoza mamio ya waombelezaji katika mazishi ya Kissa Gwalugano Mohamed ambaye ni mke wa Mbunge wa Wazi, Zanzibar Bw. Hamad Rashid Mohamed.

Viongozi wengine waliohudhuria mazishi hayo ni Pamoja na Waziri Mkuu, Bw. Mizengo Pinda, Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu (Sera, Uratibu na Bunge), Bw. Wiliam Lukuvi, Mkaguzi na Mdhibiti Mkuu wa Hesabu za Serikali (CAG), Bw. Ludovick Utouh.


Wengine ni Spika wa Bunge, Bi. Anne Makinda, Mwenyekiti wa CUF Taifa, Profesa Ibrahimu Lipumba, Mwenyekiti wa CHADEMA, Bw. Freeman Mbowe na Mwenyekiti wa UDP, Bw. John Cheyo, viongozi mbalimbali wa Serikali, vyama vya siasa pamoja na wabunge.

Katika msiba huo, viongozi wa kisiasa waliweka pembeni tofauti zao na kumfariji Bw. Mohamed ambaye chama hicho kiliwahi kumfukuza uanachama.

Mazishi hayo yalifanyika Dar es Salaam jana katika makaburi ya Kisutu, saa kumi jioni.

Akizungumza kwa niaba ya familia, Profesa William Matuja aliwashukuru viongozi wote walioshiriki mazishi hayo kwani wamefarijika sana ingawa wamepata pigo kwa kifo hicho.

Marehemu alizaliwa Oktoba 20,1955 katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Mbeya, alisoma katika Shule ya Msingi Azimio, baadaye Sekondari ya Zanaki jijini Dar es Salaam.

Alisema baadaye alijiunga na masomo ya kompyuta na kuajira THB (iliyokuwa Benki ya Nyumba nchini), lakini alichana kazi na kuamua kujiajiri mwenyewe hadi mauti ilipomkuta.

Alifunga ndoa na Bw. Mohamed mwaka 1984 na walibahatika kupata watoto kati ya hao mmoja wa kiume. Marehemu alikuwa akilalamika kusumbuliwa na mgongo na baada ya kupimwa
iligundulika kuwa na ugonjwa wa mifupa.

Marehemu alilazwa katika Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH), Novemba 27 mwaka huu, baada ya kuzidiwa na kupelekwa katika chumba cha wagonjwa mahututi na kufariki saa tatu usiku.


Majira


 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
81
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 81 145
Si Juzi tu Alishindwa KESI MAHAKAMANI kuhusu UBUNGE wake? Sasa Amefiwa na MKEWE... R.I.P Mama HAMAD!!!

Wake wa WABUNGE hawapelekwi INDIA??

**** Unaona NCHI yetu ilivyo diverse??? Mh. Hamad Mkewe alikuwa MKRISTO; Wa BARA...
 

Forum statistics

Threads 1,236,624
Members 475,218
Posts 29,264,755