Viongozi/ wanachama wa upinzani nisiowaamini Tanzania


C

chibhitoke

Member
Joined
Jun 1, 2010
Messages
61
Likes
1
Points
0
C

chibhitoke

Member
Joined Jun 1, 2010
61 1 0
1. Sambwee Shitambala - Mgombea Ubunge CHADEMA- Mbeya. Huyo aliuza ubunge kwenye uchaguzi mdogo, kauza tena kwenye uchaguzi uliopita- ushahidi upo wazi kabisa- kila mtu anajua

2. Prof. Lipumba- Tangu ''alipovunjwa'' mkono na kutishiwa kuwa ana asili ya nchini kwetu( Burundi) amekuwa ni CCM 'B'

3. Thomas Nyimbo- Afisa Usalama- aliwauza PONA ( Maslahi yake mbele zaidi)

4. SHibuda John- Haaminiki kabisa

5. Seif Shariif Hamad- Maslahi yake mbele ni msaliti- kumbuka issue ya Aboud Jumbe

6. Zitto Kabwe - Anajiona anajua sana, anaamini sana (kupitiliza) katika fikra zake, anapenda sana sifa, ana mapenda makuu (magari makubwa)- hivyo ni rahisi kufika bei (akibadili dini anaweza kupata mshauri wa ajabu wa kumuongoza)
7.
 
N

Njaare

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
1,080
Likes
6
Points
135
N

Njaare

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
1,080 6 135
1. Sambwee Shitambala - Mgombea Ubunge CHADEMA- Mbeya. Huyo aliuza ubunge kwenye uchaguzi mdogo, kauza tena kwenye uchaguzi uliopita- ushahidi upo wazi kabisa- kila mtu anajua

2. Prof. Lipumba- Tangu ''alipovunjwa'' mkono na kutishiwa kuwa ana asili ya nchini kwetu( Burundi) amekuwa ni CCM 'B'

3. Thomas Nyimbo- Afisa Usalama- aliwauza PONA ( Maslahi yake mbele zaidi)

4. SHibuda John- Haaminiki kabisa

5. Seif Shariif Hamad- Maslahi yake mbele ni msaliti- kumbuka issue ya Aboud Jumbe

6. Zitto Kabwe - Anajiona anajua sana, anaamini sana (kupitiliza) katika fikra zake, anapenda sana sifa, ana mapenda makuu (magari makubwa)- hivyo ni rahisi kufika bei (akibadili dini anaweza kupata mshauri wa ajabu wa kumuongoza)
7.

mbona mimi sijui. ni vyema ukeweka kwa kifupi kauzaje.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
1. Sambwee Shitambala - Mgombea Ubunge CHADEMA- Mbeya. Huyo aliuza ubunge kwenye uchaguzi mdogo, kauza tena kwenye uchaguzi uliopita- ushahidi upo wazi kabisa- kila mtu anajua

2. Prof. Lipumba- Tangu ''alipovunjwa'' mkono na kutishiwa kuwa ana asili ya nchini kwetu( Burundi) amekuwa ni CCM 'B'

3. Thomas Nyimbo- Afisa Usalama- aliwauza PONA ( Maslahi yake mbele zaidi)

4. SHibuda John- Haaminiki kabisa

5. Seif Shariif Hamad- Maslahi yake mbele ni msaliti- kumbuka issue ya Aboud Jumbe

6. Zitto Kabwe - Anajiona anajua sana, anaamini sana (kupitiliza) katika fikra zake, anapenda sana sifa, ana mapenda makuu (magari makubwa)- hivyo ni rahisi kufika bei (akibadili dini anaweza kupata mshauri wa ajabu wa kumuongoza)
7.
Sina la kusema kwa wengine,ila kwa zitto,nilikua simwamini pia lakini pamoja na kasoro zote ulizo toa nadhani ni mapungufu ya kibinadamu ambayo kila mtu anayo,kama anajiona huo ndio udhaifu wake lakini haumfanyi kutokuwa kiongozi bora

Hao wengine,mmmmh siwaamini by 100% na shibuda atavunja chadema hapaswi kuachiwa any gap kukamata cheo ndani ya chama,2015 atataka kugombea uraisi huyu
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,789
Likes
23,188
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,789 23,188 280
1. Sambwee Shitambala - Mgombea Ubunge CHADEMA- Mbeya. Huyo aliuza ubunge kwenye uchaguzi mdogo, kauza tena kwenye uchaguzi uliopita- ushahidi upo wazi kabisa- kila mtu anajua

2. Prof. Lipumba- Tangu ''alipovunjwa'' mkono na kutishiwa kuwa ana asili ya nchini kwetu( Burundi) amekuwa ni CCM 'B'

3. Thomas Nyimbo- Afisa Usalama- aliwauza PONA ( Maslahi yake mbele zaidi)

4. SHibuda John- Haaminiki kabisa

5. Seif Shariif Hamad- Maslahi yake mbele ni msaliti- kumbuka issue ya Aboud Jumbe

6. Zitto Kabwe - Anajiona anajua sana, anaamini sana (kupitiliza) katika fikra zake, anapenda sana sifa, ana mapenda makuu (magari makubwa)- hivyo ni rahisi kufika bei (akibadili dini anaweza kupata mshauri wa ajabu wa kumuongoza)
7.
Mmeona mje na singo hii CD no 2.
 
C

chibhitoke

Member
Joined
Jun 1, 2010
Messages
61
Likes
1
Points
0
C

chibhitoke

Member
Joined Jun 1, 2010
61 1 0
Shitambala kwenye uchaguzi wa mdogo kujaza nafasi ya Richard Nyaulawa alijaza fomu yake bile kuwa na sahihi ya haki,u kama sheria inavyotaka na pia alirejesha fomu Jumapili

Safari hii alikutana na kigogo mmoja wa CMM toka Dar siku moja kabla matokeo hayajatangazwa- lakini mwenzie sugu aligoma kata kata. Walichoongea ni siri yao matokeo ndo hayo ambayo kila mtu hayaamini. Lakini yeye yupo tuli
 

Forum statistics

Threads 1,238,998
Members 476,289
Posts 29,339,451