Viongozi wakuu wa CHADEMA kutua jimbo la Kyela hivi karibuni , CCM tumbo joto !


Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,133
Likes
55,570
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,133 55,570 280
Hatari !
Hii ni katika ule mwendelezo wa vikao vya ndani nchi nzima , Maandalizi yote yamekamilika .

Muda na tarehe rasmi tutawawekea hapahapa , zipo tetesi kwamba mbunge wa kyela ambaye kwa sasa ni mkazi wa Dar es salaam ameomba likizo na kurejea nyumbani kwa muda , haifahamiki anasumbuliwa na nini .

Tuendelee kutega sikio .

Nakala imfikie Mwanahabari huru .
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,968
Likes
2,561
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,968 2,561 280
Hatari !
Hii ni katika ule mwendelezo wa vikao vya ndani nchi nzima , Maandalizi yote yamekamilika .

Muda na tarehe rasmi tutawawekea hapahapa , zipo tetesi kwamba mbunge wa kyela ambaye kwa sasa ni mkazi wa Dar es salaam ameomba likizo na kurejea nyumbani kwa muda , haifahamiki anasumbuliwa na nini .

Tuendelee kutega sikio .

Nakala imfikie Mwanahabari huru .
Acha kuamini tetesi kutoka kwenye gazeti la kufungia utumbo.Hata hivyo hao unaowasema kwani hawajahi kufika Kyela?mbona wamekuja mara nyingi tu na hakuna chocote cha ajabu wacha waje na wataondoka kama walivyokuja,Chadema kitu gani Kyela,Kyela ina wenyewe na wenyewe ndio CCM
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,447
Likes
5,222
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,447 5,222 280
Acha kuamini tetesi kutoka kwenye gazeti la kufungia utumbo.Hata hivyo hao unaowasema kwani hawajahi kufika Kyela?mbona wamekuja mara nyingi tu na hakuna chocote cha ajabu wacha waje na wataondoka kama walivyokuja,Chadema kitu gani Kyela,Kyela ina wenyewe na wenyewe ndio CCM
mfianchi
Sidhani kama upo Kyela!Kama kungekuwa na msaada mdogo tu wa kifedha kutoka makao makuu basi Dr Mwakyembe angepigwa vibaya sana Kyela!2020 kama CHADEMA itajipanga vema hata waibe vipi CCM watapoteza ubunge na Halmashauri
Kimsingi Kyela ni Jimbo la wapinzani kote kutoka tarafa za Unyakyusa na Ntebela!CCM wana nguvu kidogo kata ya Lusungo sababu ya lile daraja na kata isiyopenda mabadiliko ya MATEMA!
CHADEMA walishinda viti vyote 9 vya udiwani kata za mjini na sasa wanaenda shinda shinda kata za Ikimba,Ikolo na Ngonga na hata Katumba
Mfianchi upo Kyela sehemu gani?Njoo Ngamanga tule maembe kidogo!
 
Moi Dinya

Moi Dinya

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2014
Messages
1,300
Likes
648
Points
280
Age
30
Moi Dinya

Moi Dinya

JF-Expert Member
Joined May 29, 2014
1,300 648 280
Hatari !
Hii ni katika ule mwendelezo wa vikao vya ndani nchi nzima , Maandalizi yote yamekamilika .

Muda na tarehe rasmi tutawawekea hapahapa , zipo tetesi kwamba mbunge wa kyela ambaye kwa sasa ni mkazi wa Dar es salaam ameomba likizo na kurejea nyumbani kwa muda , haifahamiki anasumbuliwa na nini .

Tuendelee kutega sikio .

Nakala imfikie Mwanahabari huru .
Tumbo joto Labda hili hapa chini

Aliyekuwa mgombea ubunge Jimbo la mvomero kwa tiketi ya chadema mchungaji Osward Mlay amejiunga na ccm.. Hapa Kazi tu
 
M

Makusudically

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2014
Messages
2,098
Likes
1,067
Points
280
M

Makusudically

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2014
2,098 1,067 280
Hatari !
Hii ni katika ule mwendelezo wa vikao vya ndani nchi nzima , Maandalizi yote yamekamilika .

Muda na tarehe rasmi tutawawekea hapahapa , zipo tetesi kwamba mbunge wa kyela ambaye kwa sasa ni mkazi wa Dar es salaam ameomba likizo na kurejea nyumbani kwa muda , haifahamiki anasumbuliwa na nini .

Tuendelee kutega sikio .

Nakala imfikie Mwanahabari huru .
Yaani Jabali la Siasa CCM itishwe na Maiti ya Chama?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,199
Likes
40,687
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,199 40,687 280
Polisi wa CCM watawadhibiti immediately
 
M

Mifupa

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2014
Messages
286
Likes
178
Points
60
M

Mifupa

JF-Expert Member
Joined May 19, 2014
286 178 60
mfianchi
Sidhani kama upo Kyela!Kama kungekuwa na msaada mdogo tu wa kifedha kutoka makao makuu basi Dr Mwakyembe angepigwa vibaya sana Kyela!2020 kama CHADEMA itajipanga vema hata waibe vipi CCM watapoteza ubunge na Halmashauri
Kimsingi Kyela ni Jimbo la wapinzani kote kutoka tarafa za Unyakyusa na Ntebela!CCM wana nguvu kidogo kata ya Lusungo sababu ya lile daraja na kata isiyopenda mabadiliko ya MATEMA!
CHADEMA walishinda viti vyote 9 vya udiwani kata za mjini na sasa wanaenda shinda shinda kata za Ikimba,Ikolo na Ngonga na hata Katumba
Mfianchi upo Kyela sehemu gani?Njoo Ngamanga tule maembe kidogo!
Hizo takwimu zako sio sahihi kabisa naona unaandika huku umesinzia, hivi madiwani tisa wa chadema ni sawa na 24 wa ccm halafu unakuja hapa eti kyela ni jambo la wapinzani punguza ndoto kijana
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
7,881
Likes
3,800
Points
280
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
7,881 3,800 280
Tumbo joto Labda hili hapa chini

Aliyekuwa mgombea ubunge Jimbo la mvomero kwa tiketi ya chadema mchungaji Osward Mlay amejiunga na ccm.. Hapa Kazi tu

Ng'ombe aliyekatika mkia wa kazi gani, good riddance wacha amfuate Machali mchovu kwenye chama kilichoishiwa pumzi.
 
M

Mifupa

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2014
Messages
286
Likes
178
Points
60
M

Mifupa

JF-Expert Member
Joined May 19, 2014
286 178 60
Hatari !
Hii ni katika ule mwendelezo wa vikao vya ndani nchi nzima , Maandalizi yote yamekamilika .

Muda na tarehe rasmi tutawawekea hapahapa , zipo tetesi kwamba mbunge wa kyela ambaye kwa sasa ni mkazi wa Dar es salaam ameomba likizo na kurejea nyumbani kwa muda , haifahamiki anasumbuliwa na nini .

Tuendelee kutega sikio .

Nakala imfikie Mwanahabari huru .
Mbunge wa kyela kwenda jimboni kwake ni haki yake na kuishi dar pia ni haki yake kwani yeye ni waziri muandamizi katika serikali ya awamu ya tano akihudumu wizara ya sheria na Katiba, unafikiri waziri yeyote anafanya kazi za wizara akiwa jimboni kwake? Zungusha mikono kijana na kamtayarishie Choo cha kufikia mwenye chama si unajua hana break
 
Mwasita Moja

Mwasita Moja

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2015
Messages
2,908
Likes
2,529
Points
280
Age
49
Mwasita Moja

Mwasita Moja

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2015
2,908 2,529 280
Hatari !
Hii ni katika ule mwendelezo wa vikao vya ndani nchi nzima , Maandalizi yote yamekamilika .

Muda na tarehe rasmi tutawawekea hapahapa , zipo tetesi kwamba mbunge wa kyela ambaye kwa sasa ni mkazi wa Dar es salaam ameomba likizo na kurejea nyumbani kwa muda , haifahamiki anasumbuliwa na nini .

Tuendelee kutega sikio .

Nakala imfikie Mwanahabari huru .
Si mlisema Magufuli ameminya democrasia??

Nyinyi chadema vihelehele sana Kyela mnaenda kutafuta nini wakati Tanzania hamna democrasia?
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,447
Likes
5,222
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,447 5,222 280
Hizo takwimu zako sio sahihi kabisa naona unaandika huku umesinzia, hivi madiwani tisa wa chadema ni sawa na 24 wa ccm halafu unakuja hapa eti kyela ni jambo la wapinzani punguza ndoto kijana
Tunakuja pale pale kwenye resources
CHADEMA Taifa iliwatenga Kyela wkt CCM kupitia Dr Mwakyembe walikuja kyela na mahela sana lkn mwisho wa siku walishinda ubunge na udiwani kwa tofauti ya kura chache sana wkt matumizi yalikuwa almost 10:1 ktk ratio
Kata kama Ikimba,Ipinda Mjini kwa Hunter,Ikolo,Kajunjumele,kata hizi za Ngonga na kata kama za maeneno ya Mwaya hawa CHADEMA wakijipanga vyema ni kata zao saa 2 asubuhi 2020
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,133
Likes
55,570
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,133 55,570 280
Acha kuamini tetesi kutoka kwenye gazeti la kufungia utumbo.Hata hivyo hao unaowasema kwani hawajahi kufika Kyela?mbona wamekuja mara nyingi tu na hakuna chocote cha ajabu wacha waje na wataondoka kama walivyokuja,Chadema kitu gani Kyela,Kyela ina wenyewe na wenyewe ndio CCM
Katika kikao hicho tunatarajia kusoma matokeo halali ya ubunge kama wananchi wa kyela walivyoamua , hatutatoa yale yaliyotangazwa kwa mtutu wa bunduki .
 
M

Mifupa

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2014
Messages
286
Likes
178
Points
60
M

Mifupa

JF-Expert Member
Joined May 19, 2014
286 178 60
Tunakuja pale pale kwenye resources
CHADEMA Taifa iliwatenga Kyela wkt CCM kupitia Dr Mwakyembe walikuja kyela na mahela sana lkn mwisho wa siku walishinda ubunge na udiwani kwa tofauti ya kura chache sana wkt matumizi yalikuwa almost 10:1 ktk ratio
Kata kama Ikimba,Ipinda Mjini kwa Hunter,Ikolo,Kajunjumele,kata hizi za Ngonga na kata kama za maeneno ya Mwaya hawa CHADEMA wakijipanga vyema ni kata zao saa 2 asubuhi 2020
Ndio maana nakuambia unaota ndoto wewe na hujui uchaguzi ila unapayuka tu, imbebea hela Mwakyembe wewe? Acha porojo kyela hakuna upinzani hata kidogo usijidanganye na takwimu za uongo
 
M

Mifupa

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2014
Messages
286
Likes
178
Points
60
M

Mifupa

JF-Expert Member
Joined May 19, 2014
286 178 60
Tunakuja pale pale kwenye resources
CHADEMA Taifa iliwatenga Kyela wkt CCM kupitia Dr Mwakyembe walikuja kyela na mahela sana lkn mwisho wa siku walishinda ubunge na udiwani kwa tofauti ya kura chache sana wkt matumizi yalikuwa almost 10:1 ktk ratio
Kata kama Ikimba,Ipinda Mjini kwa Hunter,Ikolo,Kajunjumele,kata hizi za Ngonga na kata kama za maeneno ya Mwaya hawa CHADEMA wakijipanga vyema ni kata zao saa 2 asubuhi 2020
Ndio maana nakuambia unaota ndoto wewe na hujui uchaguzi ila unapayuka tu, imbebea hela Mwakyembe wewe? Acha porojo kyela hakuna upinzani hata kidogo usijidanganye na takwimu za uongo
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,920
Likes
25,919
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,920 25,919 280
Mwakyembe hajawahi kurudi jimboni tangu ichaguzi
 

Forum statistics

Threads 1,274,531
Members 490,721
Posts 30,515,469