Viongozi wachumi tanzania kwa sasa


J

JUNK MASTER

Member
Joined
Aug 14, 2012
Messages
81
Points
95
J

JUNK MASTER

Member
Joined Aug 14, 2012
81 95
Ukiachana na Lameck Mwigulu Nchemba(FIRST CLASS ECONOMIST) ni kiongozi gani mwingine ambaye amebobea katika uchumi
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Points
1,225
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 1,225
Wahadhiri wote wa uchumi wa vyuo vyote vya Tanzania, sema wakitoa ushauri serikali haiufanyii kazi maana serikali yetu ina malengo yake tofauti na kuinua maisha ya Watanzania, malengo yake ni kuinua maisha ya mafisadi, mwulize Prof Wangwe alipiga kelele sana sasa ikabidi apewe nafasi ndani ya chama sasa ni kimya
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,744
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,744 0
Hapo kwenye wachumi toa herufi C
 

Forum statistics

Threads 1,284,370
Members 494,064
Posts 30,822,861
Top