Viongozi wa Yanga acheni siasa Pyramid hamuwajui kisoka

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
2,635
Points
2,000

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
2,635 2,000
Hakika viongozi wetu wa vilabu vya soka Tanzania ni wanasiasa kabisa.Kwa watanzania walio wengi Klabu ya Pyramid ya Misri ni klabu isiyofahamika lakini mara baada ya jana CAF kutoa ratiba ya michuano na Klabu ya Yanga kupangiwa kucheza na Timu ya Pyramid ya Misri baadhi ya viongozi wa Yanga wameibeza Klabu hiyo na kujinasifu kuifunga timu hiyo.

Watanzania mtakumbuka viongozi hao hao wa Yanga walituhakikishia kupindua Meza nchini Zambia dhidi ya Zesco matokeo yake ni kubamizwa goli 2-1 na kutupwa nje.

Nashauri uongozi wa Klabu ya Yanga wawe makini na kauli zao mpira wa karne hii ni tofauti sana sio ule wa ushirikina kama walivyozoea, Klabu za Misri ni klabu zenye uchumi mzuri hivyo zinaajiri na kusajiri Makocha na wachezaji wazuri tofauti na Klabu za Tanzania.
 

BDN

Senior Member
Joined
Jul 10, 2015
Messages
154
Points
225

BDN

Senior Member
Joined Jul 10, 2015
154 225
Wanawaaminisha mashabiki wao kwamba wanaweza wakifungwa tu mashabiki wakilalamika wanasema hao wanatumika, hapa Yanga wakubali wanakamilisha ratiba tu.
 

euca

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2015
Messages
1,659
Points
2,000

euca

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2015
1,659 2,000
Hii ni team mbona ya kawaida sana Yan yanga akikomaa anaingia kwenye. Makundi cha msingi ni kuwasapoti hawa tu
 

Forum statistics

Threads 1,343,529
Members 515,077
Posts 32,787,751
Top