Viongozi wa kijiji mbaroni kwa wizi wa milioni 16 za umma


R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
6,292
Likes
1,239
Points
280
R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
6,292 1,239 280
Baada ya Naibu Waziri Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI), Aggrey Mwanri, kuagiza waliohusika na upotevu wa sh. milioni 16.6, za Halmashauri ya Kijiji cha Katoro mkoani Geita, wakamatwe haraka na kufikishwa mahakamani, viongozi watatu wa kijiji hicho, akiwemo Mwenyekiti wa Kijiji, Joel Mazemule (CHADEMA), wamekamatwa na walitarajiwa kufikishwa mahakamni leo kuhusiana na upotevu wa fedha hizo.

Mwanri alitoa agizo hilo wakati wa ziara ya Sekretarieti ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) taifa, iliyongozwa na Katibu Mkuu wa Chama, Abdulrahman Kinana, baada ya wananchi kuelezwa kuwa, viongozi hao wametafuna kiasi hicho cha fedha lakini hakuna hatua zilizochukuliwa dhidi yao.

Kamanda wa polisi Mkoani Geita, Leonard Paulo, katika taarifa yake kwa waandishi wa habari jana, aliwataja watuhumiwa wengine waliokamatwa pamoja na Mazemule (42) kuwa Afisa Mtendaji wa Kijiji cha Katoro, Fundi Makanza(44) na kuwa mwingine ni Mjumbe wa serikali ya kijiji hicho kupitia CHADEMA, Charles Malegi (34).

Kamanda huyo alisema "Ni kweli tunawashikilia hawa viongozi watatu toka jana kwa tuhuma za ubadhilifu wa sh. Milioni 116.6 ambazo ni mali ya umma."

Alieleza kwamba, polisi limefuatilia vielelezo vyote ikiwemo nakala halisi zilizotolewa na Mkaguzi wa ndani wa Halmashauri ya wilaya ya Geita, Alexander Lumelezi na kujiridhisha, ndio maana wakawakamata.

Alisema, fedha hizo zinazodaiwa kutafunwa na watuhumiwa hao, zilitokana na ukusanyaji ushuru, toka katika vyanzo mbalimbali vikiwemo mashamba, visima na maduka yaliyopo kijijini hapo.

Alifafanua kuwa, kati ya mwaka 2010/2011 kiasi kilichokusanywa na watuhumiwa hao kilikuwa sh. mil 21.3 lakini sh. Milioni l6.6 zilipotea na hadi sasa hazijulikani zilipokwenda.

Kamanda Paul alisema, watuhumiwa wote wanatarajiwa kufikishwa mahakamani leo kujibu tuhuma zinazowakabili.
 
M

Mtagingwembe

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
377
Likes
9
Points
35
Age
44
M

Mtagingwembe

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
377 9 35
Ndugu hizo ni propaganda za magamga, mfa maji haachi kutapatapa. Poleni sana magamba.
 
MAGAMBA MATATU

MAGAMBA MATATU

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
617
Likes
221
Points
60
Age
33
MAGAMBA MATATU

MAGAMBA MATATU

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
617 221 60
Ulivyo mnafiki na uzi wako huu umeamua kuandika kwa maandishi kiongozi mmoja aliyetokea Chadema ila hao watatu wa ccm hukutaka kuwataja kwa vyama vyao,,,kama amekula pesa za umma hata kama katokea chadema tunaomba atajwe kwa jina na hatua kali zichukuliwe ndo tunachokitaka wananchi,,,,ila mtoa maada amejaa unafikki tena sana maana kati ya hao wamo viongozi wa ccm watatu,,be fair with country unless otherwise time will tell u!!!!!
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,015
Likes
3,367
Points
280
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,015 3,367 280
Wanatoa agizo la kukamata wadogo mbona wenyewe hawakamatani?.wanakubaliana kurudisha fedha walizo iba.bila kuwajulisha watz ni kiasi gani kimerudishwa kama ni kweli zinarudishwa.
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,654
Likes
33
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,654 33 145
Magamba yako kazini!!!
 
kookolikoo

kookolikoo

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
2,548
Likes
23
Points
135
kookolikoo

kookolikoo

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
2,548 23 135
Ulivyo mnafiki na
uzi wako huu umeamua kuandika kwa maandishi kiongozi mmoja aliyetokea
Chadema ila hao watatu wa ccm hukutaka kuwataja kwa vyama vyao,,,kama
amekula pesa za umma hata kama katokea chadema tunaomba atajwe kwa jina
na hatua kali zichukuliwe ndo tunachokitaka wananchi,,,,ila mtoa maada
amejaa unafikki tena sana maana kati ya hao wamo viongozi wa ccm
watatu,,be fair with country unless otherwise time will tell
u!!!!!
si uwataje hao wa ccm kama unawajua!
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
291
Likes
4
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
291 4 0
Kama kweli wametafuna hela no msamaha wafungwe tu na kuchapwa viboko ikiwezekana
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,329
Likes
2,225
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,329 2,225 280
Ulivyo mnafiki na uzi wako huu umeamua kuandika kwa maandishi kiongozi mmoja aliyetokea Chadema ila hao watatu wa ccm hukutaka kuwataja kwa vyama vyao,,,kama amekula pesa za umma hata kama katokea chadema tunaomba atajwe kwa jina na hatua kali zichukuliwe ndo tunachokitaka wananchi,,,,ila mtoa maada amejaa unafikki tena sana maana kati ya hao wamo viongozi wa ccm watatu,,be fair with country unless otherwise time will tell u!!!!!
Kumbe kwenye kula huwa wanaungana! Kwenye kula kunakuwa hakuna kupingana?
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
215
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 215 160
Yeyote anayekula mali ya umma na awajibishe kwa mujibu wa sheria
 
S

sony wega

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
234
Likes
0
Points
0
Age
33
S

sony wega

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2012
234 0 0
Habari hii ipo kwenye gazeti la chama cha mapinduzi uhuru toilet paper
 
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
384
Likes
0
Points
0
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
384 0 0
Wanajf,m/kiti wa kijiji anatunza hela ya kijiji?hakuna kesi hapo ni propaganda za siasa...ule ni ukanda wa chadema
 
S

security guard

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
706
Likes
259
Points
80
S

security guard

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
706 259 80
GEITA, TANZANIA
Baada ya Naibu Waziri Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI), Aggrey Mwanri, kuagiza waliohusika na upotevu wa sh. milioni 16.6, za Halmashauri ya Kijiji cha Katoro mkoani Geita, wakamatwe haraka na kufikishwa mahakamani, viongozi watatu wa kijiji hicho, akiwemo Mwenyekiti wa Kijiji, Joel Mazemule (CHADEMA), wamekamatwa na walitarajiwa kufikishwa mahakamni leo kuhusiana na upotevu wa fedha hizo.


Mwanri alitoa agizo hilo wakati wa ziara ya Sekretarieti ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) taifa, iliyongozwa na Katibu Mkuu wa Chama, Abdulrahman Kinana, baada ya wananchi kuelezwa kuwa, viongozi hao wametafuna kiasi hicho cha fedha lakini hakuna hatua zilizochukuliwa dhidi yao.


Kamanda wa polisi Mkoani Geita, Leonard Paulo, katika taarifa yake kwa waandishi wa habari jana, aliwataja watuhumiwa wengine waliokamatwa pamoja na Mazemule (42) kuwa Afisa Mtendaji wa Kijiji cha Katoro, Fundi Makanza(44) na kuwa mwingine ni Mjumbe wa serikali ya kijiji hicho kupitia CHADEMA, Charles Malegi (34).


Kamanda huyo alisema “Ni kweli tunawashikilia hawa viongozi watatu toka jana kwa tuhuma za ubadhilifu wa sh. Milioni 116.6 ambazo ni mali ya umma.”


Alieleza kwamba, polisi limefuatilia vielelezo vyote ikiwemo nakala halisi zilizotolewa na Mkaguzi wa ndani wa Halmashauri ya wilaya ya Geita, Alexander Lumelezi na kujiridhisha, ndio maana wakawakamata.


Alisema, fedha hizo zinazodaiwa kutafunwa na watuhumiwa hao, zilitokana na ukusanyaji ushuru, toka katika vyanzo mbalimbali vikiwemo mashamba, visima na maduka yaliyopo kijijini hapo.


Alifafanua kuwa, kati ya mwaka 2010/2011 kiasi kilichokusanywa na watuhumiwa hao kilikuwa sh. mil 21.3 lakini sh. Milioni l6.6 zilipotea na hadi sasa hazijulikani zilipokwenda.


Kamanda Paul alisema, watuhumiwa wote wanatarajiwa kufikishwa mahakamani leo kujibu tuhuma zinazowakabili.
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
GEITA,
TANZANIA

Baada ya Naibu Waziri Tawala za Mikoa na
Serikali za Mitaa (TAMISEMI), Aggrey Mwanri, kuagiza waliohusika na
upotevu wa sh. milioni 16.6, za Halmashauri ya Kijiji cha Katoro mkoani
Geita, wakamatwe haraka na kufikishwa mahakamani, viongozi watatu wa
kijiji hicho, akiwemo Mwenyekiti wa Kijiji, Joel Mazemule (CHADEMA),
wamekamatwa na walitarajiwa kufikishwa mahakamni leo kuhusiana na
upotevu wa fedha hizo.
....
Hapo ndio bado hawajapewa Nchi! itakuwaje wakipata ridhaa ya wananchi? wezi!
 
C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Likes
14
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 14 0
Wanaharakati kiboko wakituhumiwa CCM ni mafisadi wakitihumiwa Chadema ni propaganda, sijui kama wanaharakati wanajua maana ya meneno hayo, hata Slaa kuiba mke mtu tuliambiwa ni propaganda!

Chama

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Likes
97
Points
145
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 97 145
Wakiwa wa chadema wanakamatwa mara baada ya agizo, wangekuwa magamba ungeona kama wangekamatwa, hata hivyo bado ni watuhumiwa, inaweza kuwa c kweli kwamba wamekula pesa, kama wamekula sheria ichukue mkondo wake.
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Hao wengine lazima ni CCM. Siyo kwamba chadema hamna wezi ,tofauti na ccm ni kwamba kwa chadema wezi wanashughulikiwa na chama wakati ccm wezi wanapongezwa
 
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
3,106
Likes
37
Points
145
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
3,106 37 145
Mwandishi ameandika habari kiukuda sana,mbona hao Magamba hujawataja? mijizi ya Mabilioni yanadunda mtaani yakiwemo yanatoa order kukamatwa kwa hawa viongozi wa CDM
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,986
Likes
4,041
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,986 4,041 280
Hawa ndio wanataka tuwape nchi si watabakisha magofu matupu..mtu kama Lema umkabidhi wizara ya ujenzi pesa zote za miradi anatafuna.
mimi naona unamtaka sana mwandikie barua akuoe uishi nae kabisa!
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
12,749
Likes
9,273
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
12,749 9,273 280
mwanri ni mw*hu,.anakamata dagaa anaacha kambale,kama ameiba huyo mmoja wa chadema akamatwe,mwizi ni mwizi tu,mbona hayo magamba mengine huyataji
 
KING COBRA

KING COBRA

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
2,783
Likes
60
Points
145
Age
28
KING COBRA

KING COBRA

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
2,783 60 145
Chadema.jpg



Baada ya Naibu Waziri Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI), Aggrey Mwanri, kuagiza waliohusika na upotevu wa sh. milioni 16.6, za Halmashauri ya Kijiji cha Katoro mkoani Geita, wakamatwe haraka na kufikishwa mahakamani, viongozi watatu wa kijiji hicho, akiwemo Mwenyekiti wa Kijiji, Joel Mazemule (CHADEMA), wamekamatwa na walitarajiwa kufikishwa mahakamni leo kuhusiana na upotevu wa fedha hizo.
Mwanri alitoa agizo hilo wakati wa ziara ya Sekretarieti ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) taifa, iliyongozwa na Katibu Mkuu wa Chama, Abdulrahman Kinana, baada ya wananchi kuelezwa kuwa, viongozi hao wametafuna kiasi hicho cha fedha lakini hakuna hatua zilizochukuliwa dhidi yao.
Kamanda wa polisi Mkoani Geita, Leonard Paulo, katika taarifa yake kwa waandishi wa habari jana, aliwataja watuhumiwa wengine waliokamatwa pamoja na Mazemule (42) kuwa Afisa Mtendaji wa Kijiji cha Katoro, Fundi Makanza(44) na kuwa mwingine ni Mjumbe wa serikali ya kijiji hicho kupitia CHADEMA, Charles Malegi (34).
Kamanda huyo alisema "Ni kweli tunawashikilia hawa viongozi watatu toka jana kwa tuhuma za ubadhilifu wa sh. Milioni 116.6 ambazo ni mali ya umma."
Alieleza kwamba, polisi limefuatilia vielelezo vyote ikiwemo nakala halisi zilizotolewa na Mkaguzi wa ndani wa Halmashauri ya wilaya ya Geita, Alexander Lumelezi na kujiridhisha, ndio maana wakawakamata.
Alisema, fedha hizo zinazodaiwa kutafunwa na watuhumiwa hao, zilitokana na ukusanyaji ushuru, toka katika vyanzo mbalimbali vikiwemo mashamba, visima na maduka yaliyopo kijijini hapo.
Alifafanua kuwa, kati ya mwaka 2010/2011 kiasi kilichokusanywa na watuhumiwa hao kilikuwa sh. mil 21.3 lakini sh. Milioni l6.6 zilipotea na hadi sasa hazijulikani zilipokwenda.

Kamanda Paul alisema, watuhumiwa wote wanatarajiwa kufikishwa mahakamani leo kujibu tuhuma zinazowakabili.
Kwani katika wizi huo CCM hawapo ????
 

Forum statistics

Threads 1,215,331
Members 463,112
Posts 28,543,569