Viongozi wa Dini Waikemee serikali, ccm na NEC - Wamwache Dk Slaa atuamshe watanzania


M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
2,977
Likes
1,386
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
2,977 1,386 280
Nawashangaa sana viongozi !! Maaskofu na Masheikh...

Wanataka amani gani wakati rasilimali za watanzania zinaibwa kweupe?

Kwani nini hawa viongozi wa dini hawakemei maovu ya serikali??

Kwanza Tanzania hakuna amani, kuna utulivu.

Amani gani mtoto amerudishwa ada shule, mlo mmoja, nyumba za tembe/

Vibaka, wezi,machangudoa na malaya wameongezeka.

Jamani tuwaambia hawa viongozi wa dini
 
MotoYaMbongo

MotoYaMbongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
1,898
Likes
269
Points
180
MotoYaMbongo

MotoYaMbongo

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
1,898 269 180
Wanafiki sana viongozi wa dini wa Tanzania, mi wananikera sana kwa kweli, wengi wanajikomba CCM. Sijui watajibu nini kwa Mola!
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,598
Likes
1,529
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,598 1,529 280
Nawashangaa sana viongozi !! Maaskofu na Masheikh...

Wanataka amani gani wakati rasilimali za watanzania zinaibwa kweupe?

Kwani nini hawa viongozi wa dini hawakemei maovu ya serikali??

Kwanza Tanzania hakuna amani, kuna utulivu.

Amani gani mtoto amerudishwa ada shule, mlo mmoja, nyumba za tembe/

Vibaka, wezi,machangudoa na malaya wameongezeka.

Jamani tuwaambia hawa viongozi wa dini
Jamani CCM ni mfumo. Tena mfumo hasa. Ili kuumaliza mfumo wowote, lazima uufumue. Kazi kweli kweli.

Wanaojiita Maaskofu musifikiri ni Maaskofu kweli.

Wengine ni Maustadh walishapandikizwa kuwa Maaskofu miaka mingi tangu wakiwa wadogo. Lengo moja tu. Kuua Ukristu. We know this.

Ulishawahi kusikia kesi za ulawiti katika dini ya Uyahudi?

Hakuna.

Leo tuna mapadri feki (waislamu) walio vaa ngozi za ukasisi, wanalawiti watoto. Tunaambiwa "Padri kabaka mtoto". Wizi mtupu!
 
M

Mwanakamati

New Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1
Likes
0
Points
0
M

Mwanakamati

New Member
Joined Nov 6, 2010
1 0 0
Hata mimi nawashangaa viongozi wa dini kumfuata Dr. na kumwacha Kikwete na sisiemu ambao kwa makusidi kabisa wameamua kutumia nguvu zote kubaki madarakani.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Jamani CCM ni mfumo. Tena mfumo hasa. Ili kuumaliza mfumo wowote, lazima uufumue. Kazi kweli kweli.

Wanaojiita Maaskofu musifikiri ni Maaskofu kweli.

Wengine ni Maustadh walishapandikizwa kuwa Maaskofu miaka mingi tangu wakiwa wadogo. Lengo moja tu. Kuua Ukristu. We know this.

Ulishawahi kusikia kesi za ulawiti katika dini ya Uyahudi?

Hakuna.

Leo tuna mapadri feki (waislamu) walio vaa ngozi za ukasisi, wanalawiti watoto. Tunaambiwa "Padri kabaka mtoto". Wizi mtupu!
Usilete chuki za kidini humu.
Mtoa mada amezungumza viongozi wa dini akimaanisha viongozi wa dini zote. Sasa wewe unatoka nje ya mada kabisa na kuleta habari za mapadri kulawiti, imekujaje! Kama huna la kuongea kaa kimya usilete chuki za kidini humu.
 
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
1,498
Likes
645
Points
280
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
1,498 645 280
Lini atatokea Desmond Tutu wa Tanzania?
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
Separation of church and state is a really big problem in 3rd world countries.
 

Forum statistics

Threads 1,237,407
Members 475,533
Posts 29,287,424