Viongozi wa CHADEMA wavamiwa hotelini na Green guard wa CCM-Igunga


Nanyaro Ephata

Nanyaro Ephata

Verified User
Joined
Jan 22, 2011
Messages
983
Likes
189
Points
60
Age
41
Nanyaro Ephata

Nanyaro Ephata

Verified User
Joined Jan 22, 2011
983 189 60
Wale vijana wa ccm waliopata mafunzo haramu mkoani singida,wakiwa na VX mbili za Ccm wamevamia hotel walipo makamanda wa Chadema.Uvamizi uliokuwa na lengo la kuwajeruhi makamanda na pia kuchoma moto fuso mbili za matangazo(PA)
Jaribio hili ovu limeshindwa vibaya,kwani vijana wetu waliwakamata na kuwadhibiti kisha kuwapeleka polisi,kwa sasa tupo kituoni,ntaendelea kuwajuza
 
opwa

opwa

Member
Joined
Jun 10, 2010
Messages
66
Likes
0
Points
0
opwa

opwa

Member
Joined Jun 10, 2010
66 0 0
green gard km jina lao huongozwa na bangi...
mungu awazidishie nguvu muweze kuongoka maana tumeona wanaonyesha silaha zo live live na hakuna chombo cha dola kinasema lolote ....
 
M

Mantaleka

Senior Member
Joined
Dec 14, 2008
Messages
104
Likes
0
Points
0
M

Mantaleka

Senior Member
Joined Dec 14, 2008
104 0 0
duh ! hii ishakuwa tabu, tujifunze Zambia !
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
7,958
Likes
1,643
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
7,958 1,643 280
Cdm jiandaen mengi mabaya yanapangwa dhidi yenu, Mungu wangu na awatangulie!
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
109
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 109 160
Wale vijana wa ccm waliopata mafunzo haramu mkoani singida,wakiwa na VX mbili za Ccm wamevamia hotel walipo makamanda wa Chadema.Uvamizi uliokuwa na lengo la kuwajeruhi makamanda na pia kuchoma moto fuso mbili za matangazo(PA)
Jaribio hili ovu limeshindwa vibaya,kwani vijana wetu waliwakamata na kuwadhibiti kisha kuwapeleka polisi,kwa sasa tupo kituoni,ntaendelea kuwajuza
Mungu yuko upande wenu ameshawatia mikononi mwenu ccm ndiyo sababu kila wanapojaribu kufanya hila mbaya dhidi yenu wanaishia kuaibika.

Kazi nzuri sana kwa vijana wa chadema kwa kutekeleza wajibu wao kwa uhakika na umakini wa hali ya juu sana.
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
1
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 1 0
Mungu awatangulie kwa kila hatua. Adui watakuinukia kwa njia moja nao watatawanyika mbele yako kwa njia saba. Akisema NDIYO Bwana hakuna mwanadam awezaye kupinga.
 
K

Kwayu

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2007
Messages
487
Likes
3
Points
35
K

Kwayu

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2007
487 3 35
Tunashukuru kwa taarifa mh DIwani,kwa nn msingehakikisha mnamtoa mmoja damu kwanza kabla ya kuwapeleka polisi?
 
MBUFYA

MBUFYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
445
Likes
1
Points
33
MBUFYA

MBUFYA

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
445 1 33
Tunashukuru kwa taarifa mh DIwani,kwa nn msingehakikisha mnamtoa mmoja damu kwanza kabla ya kuwapeleka polisi?
Kwayu. mi nadhani inatosha sana walivyo wakamata na kuwapeleka polisi, hii na aibu kubwa kwa walio watuma.
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,753
Likes
298
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,753 298 180
Haya. Tunawasubiri polisi wawasafishe kuwa ni mambo binafsi. Hivi na wale waliokamatwa wanashusha bendere za cdm issue yao vipi?
 
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
1,350
Likes
120
Points
160
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
1,350 120 160
Shimo wamelichimba wenyewe na watatumbukia wenyewe soon tunategemea revolution kama zambia.godbless chadema na alaaniwe aichukiae chadema
 
M

mohermes

Senior Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
109
Likes
3
Points
35
M

mohermes

Senior Member
Joined Oct 19, 2010
109 3 35
Hayo yanadhihirisha ni kwa kiasi gani chama chetu pendwa cha CDM kilivyojizatiti katika idara ya usalama na hii ni alama mojawapo kuonyesha kwamba tutakapoichukua nchi usalama wa nchi yetu utakuwa imara kulinda rasilimali zetu zinazotoshwa kila leo.Bravo makamanda,siwafagilii magamba...
 
BASHADA

BASHADA

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
489
Likes
17
Points
35
BASHADA

BASHADA

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
489 17 35
Very good CCM. Endeleeni hivyo hivyo, kwani si ndiyo sera yenu? sasa kuna ubaya gani mu anatekeleza sera yake, na alishapeleka vijana kambini Singida. Mnataka hao vijana wawe jobles? kazi ndo hiyo na wametumwa
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
1
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 1 0
Tunashukuru kwa taarifa mh DIwani,kwa nn msingehakikisha mnamtoa mmoja damu kwanza kabla ya kuwapeleka polisi?
walichokifanya makamanda ni sahihi 100% kuua kile ccm walichotaka kuibua ati cdm ni wa vurugu.
Big up cdm
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
7,958
Likes
1,643
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
7,958 1,643 280
Haya. Tunawasubiri polisi wawasafishe kuwa ni mambo binafsi. Hivi na wale waliokamatwa wanashusha bendere za cdm issue yao vipi?
kama walivomsafisha balozi mnunua shahada eti hakuna kifungu cha ku msue. Na tume nayo ikakaa kimyaaa. Kumbukeni tunazo taarifa jinsi ccm ilivo mwelekeza cha kufanya/kusema
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,248
Likes
14,117
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,248 14,117 280
Wale vijana wa ccm waliopata mafunzo haramu mkoani singida,wakiwa na VX mbili za Ccm wamevamia hotel walipo makamanda wa Chadema.Uvamizi uliokuwa na lengo la kuwajeruhi makamanda na pia kuchoma moto fuso mbili za matangazo(PA)
Jaribio hili ovu limeshindwa vibaya,kwani vijana wetu waliwakamata na kuwadhibiti kisha kuwapeleka polisi,kwa sasa tupo kituoni,ntaendelea kuwajuza
wako wangapi mkuu, tupe hali halisi baada na wakati wa kuwadhibiti, reaction ya polisi ikoje. yote kwa yote tunamshukuru mungu kwa kuwatia adui mikononi mwetu. zab.23
 
G

G. Activist

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
482
Likes
14
Points
35
G

G. Activist

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
482 14 35
Ebwana mkuu asante kwa taarifa, tunajua watatolewa soon!!! Nimeipenda mlivoweza kuwadhibiti hii tamu sana, kama vip vijana wote tutahamia Igunga kuhakikisha haki inatendeka...!!! Maana hawa jamaa inaonekana wanafikiri kwa kutumia makario sio kingine
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,498
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,498 280
ccm ijifunze kutoka zambia? unacheza na njaa ya madaraka! imefika mahali ukiwa mwanasiasa tz unahitaji bodyguard! aisee!
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,103
Likes
1,425
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,103 1,425 280
Hawa jamaa wahuni kweli
 

Forum statistics

Threads 1,215,417
Members 463,197
Posts 28,547,560