Viongozi wa CCM wanaogopa kuzumgumzia ufisadi katika kampeni zao Igunga


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
21
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 21 0
Katika kampeni za CCM huko Igunga sijasikia viongozi wa chama hicho wanaongelea masuala yanayoiunguza taifa kutopiga hatua mbele -- ufisadi, ukosefu wa umeme etc. Kwa nini wanapata kigugumizi kikubwa kuyaongelea haya? Wanaogopa nini? Wanaogopa kwa sababu wengi wa viongozi wa CCM siyo wasafi kabisa. Sauti haziwezi kutoka mdomoni wakiwa majukwaani wanapotaka kutaja neno 'UFISADI.'

Kukosekana kuzungumzia ufisadi wana-Igunga wanawashangaa sana.

Nawapa hongera CDM kwa kuongelea bila wasiwasi suala la ufisadi -- wameonyesha ujasiri mkubwa.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
21
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 21 0
Katika kampeni za CCM huko Igunga sijasikia viongozi wa chama hicho wanaongelea masuala yanayoiunguza taifa kutopiga hatua mbele -- ufisadi, ukosefu wa umeme etc. Kwa nini wanapata kigugumizi kikubwa kuyaongelea haya? Wanaogopa nini? Wanaogopa kwa sababu wengi wa viongozi wa CCM siyo wasafi kabisa. Sauti haziwezi kutoka mdomoni wakiwa majukwaani wanapotaka kutaja neno 'UFISADI.'

Kukosekana kuzungumzia ufisadi wana-Igunga wanawashangaa sana.

Nawapa hongera CDM kwa kuongelea bila wasiwasi suala la ufisadi -- wameonyesha ujasiri mkubwa.

Mkuu, kama unavyosema sauti haziwezi kutoka. Wanachoweza ni kupanga watu kupiga gari zao mawe au kumwagia tindikali na halafu kuomba huruma ya polisi. Kwao ufiswadi si tatizo, lakini vitambi vyao vinawasuta saana, maana havijifichi.
 
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
3,992
Likes
903
Points
280
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
3,992 903 280
Mwalimu wangu wa philosophy aliwahi kusema hivi " A politician is able to do anything to achieve his goals ". Ndio kinachotokea Igunga leo,
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,512
Likes
535
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,512 535 280
Weee...wanamuogopa Rostam. Fisadi namba 1 ni Rostam, halafu waseme fyeee huko Igunga kama hawatatoka kapa. Rostam bado ni muhimili wa CCM hawawezi wakasema chochote cha kumuudhi huko Igunga. Hata yule Nepi wao hawezi ropoka hata kidogo....hao ndi CCM a.k.a Magamba a.k.a Chama Cha Mafisadi.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
217
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 217 160
Mkuu,
Majibu ni so obvious! Kwa binadamu ni vigumu kuzungumzia mapungufu yake hadharani. Sote tunajua kuwa mafisadi wote ni ccm. Kwakuwa wananchi ( wakiwemo wa Igunga ) wanakerwa na kuumizwa na ufisadi, midomo yao inashindwa kuongea yasiyotoka moyoni! Na kwakuwa wananchi wameshajua, sasa hukumu yao inaanzia Igunga!
 

Forum statistics

Threads 1,213,113
Members 461,948
Posts 28,467,517