Viongozi wa CCM na Serikali sasa jino kwa jino kuonyeshana Ubabe


kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,020
Points
1,225
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,020 1,225
CCM yapinga maagizo ya DC


na Victor Eliud, Geita


MWENYEKITI wa Chama cha Mapinduzi Mkoa wa Geita, Joseph Musukuma, amepiga marufuku utaratibu wa Mkuu wa Wilaya hiyo, Omary Mangochie, wa kuwazuia wafanyabiashara kufunga maduka siku ya Alhamisi na kuyafungua saa nne asubuhi kwa ajili ya kufanya usafi katika maeneo yao.

Musukuma alitoa agizo hilo jana wakati wa majumuisho ya ziara yake ya kukagua miradi mbalimbali na kuwawajibisha viongozi wanaokosa uadilifu kwa kula fedha za umma ambapo alitoa ruhusa kwa wananchi wa mkoa huo kufungua biashara yao siku hiyo.
"Kuanzia leo mimi kama Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Geita na kwa rungu nililopewa na chama natangaza rasmi kuanzia leo hakuna cha ‘Mangochie Day' hapa, hiyo kazi waachiwe mabwana afya tumewaajiri kwa kazi hiyo… mtu akikusumbua kwamba umefungua duka leo siku ya usafi nipigie simu nidili naye," alisema.
Kauli hiyo ilionekana kuwafurahisha wananchi wengi hivyo walijikuta wakishangilia kwa kumuita ‘jembe…..jembe…'
Kwa upande wake, mkuu wa wilaya hiyo, alilaani kitendo cha mwenyekiti huyo kuingilia madaraka hayo bila makubaliano na kusema huo si uongozi bali ni ubabe, kwani hatua hiyo ililenga kuhakikisha mji wa Geita unakuwa katika mazingira safi.
"Nimeshangazwa na taarifa hiyo; huyu mwenyekiti anasumbuliwa na utoto, hiyo siyo akili ya kiongozi mwadilifu. Wewe utazuiaje mipango ya serikali kwa katiba ipi na utaratibu upi, kwa mujibu wa katiba kwa nafasi yake hana mamlaka ya kuzuia huo mpango," alisema Mangochie.

MY TAKE:CCM kusimamia serikali bila busara italeta madhara makubwa kama juhudi makusudi ya Mwenyekiti wao Kikwete hatachukua kuwadhibiti hawa wenyeviti wa CCM.

 
M

malivawan10

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
536
Points
250
Age
29
M

malivawan10

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
536 250
Politics is art of possible
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,926
Points
2,000
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,926 2,000
wanaanza kujikanyaga wenyewe! DC kilaza, mwenyekiti kilaza!! what next kama siyo kukwaruzana kusiko na msingi? kila mtu anataka ajione yupo juu...poor ccm!!
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,602
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,602 2,000
DC ni mwenyekiti wa kamati ya CCM wilaya..haya ndio matatizo,mtu ni mtumishi wa serikali hapohapo ana cheo cha kichama.
 
Rada

Rada

Senior Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
123
Points
195
Rada

Rada

Senior Member
Joined Feb 29, 2012
123 195
Kila mtu ni mbabe kwenye nafasi yake,lakini tutafika tu!
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 0
Patamu hapo ngoja hao makatibu wa mikoa wa CCM walioitwa Dar na Muuzaji wa Pembe za Ndovu wetu aka Kinana watakapenda kuanzisha zari,badala ya kutumia muda mdogo kupiga hatua tutajikuta tunarudi hatua ishirini nyuma nyuma
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
wanaanza kujikanyaga wenyewe! Dc kilaza, mwenyekiti kilaza!! What next kama siyo kukwaruzana kusiko na msingi? Kila mtu anataka ajione yupo juu...poor ccm!!
kwa ni ni unasema mkuu wa wilaya ni kilaza?
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
kila mtu ni mbabe kwenye nafasi yake,lakini tutafika tu!.......
Huyo kiongozi wa CCM hatumii akili maana alitakiwa azungumze na mkuu wa wilaya kwanza hata kama alichokuwa anafanya mkuu wa wilaya si sahihi au alikuwa anataka zsifa za kijinga.
 
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
3,536
Points
2,000
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
3,536 2,000
They are paving their way out of the system...2015 rip CCM.
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,926
Points
2,000
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,926 2,000
kwa ni ni unasema mkuu wa wilaya ni kilaza?
Swala la usafi kwenye mamlaka za miji au halmashaur zipo chin ya mamlaka husika na naamin kila halmashaur zina by law zao, so hapo dc alikuwa anatafuta tu umaarufu wa bure
 
U

umulitho

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2012
Messages
418
Points
250
Age
41
U

umulitho

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2012
418 250
man makes manners markets man.mwenyekiti wa ccm ni rofa na amepata kwa mkumbo
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
swala la usafi kwenye mamlaka za miji au halmashaur zipo chin ya mamlaka husika na naamin kila halmashaur zina by law zao, so hapo dc alikuwa anatafuta tu umaarufu wa bure
kwa hiyo mkuu wa wilaya kwa mujibu wa sheria hawezi kusimamia na kuweka utaratibu wa kuhakikisha mazingira ni safi kwenye wilaya yake?
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,926
Points
2,000
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,926 2,000
Afu mambo mengine ya kizamani kweli kweli, yani siku za alhamis maduka yafunguliwe saa nne asubuh kisa usafi? kwa hyo kuanzia j3 hadi j5 hakuna kufanya usafi? unaambiwa hayo kaamua mkuu wa wilaya mwenye akili timamu, watu wafungue maduka saa nne? duh
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,926
Points
2,000
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,926 2,000
kwa hiyo mkuu wa wilaya kwa mujibu wa sheria hawezi kusimamia na kuweka utaratibu wa kuhakikisha mazingira ni safi kwenye wilaya yake?
Kwa hyo unamuunga mkono? usafi ni kila siku bana bila kujali ni alhamis au lah
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
kwa hyo unamuunga mkono? Usafi ni kila siku bana bila kujali ni alhamis au lah......
kila siku ila mimi naona ni sahihi tu kutenga siku moja masaa labda mawili kwa ajili ya usafi mkuu.kwa mfano hata mimi nyumbani nafanya usafi kila siku ila jmosi nafanya zaidi.
 
U

umulitho

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2012
Messages
418
Points
250
Age
41
U

umulitho

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2012
418 250
kazi ya mkuu wa wilaya ni kubuni sera na kutekeleza sera na majukumu yaliyotolea na serikari kuu, mwenyekiti wa CCM hafahamiki hata kikatiba.ukilaza wa mwenyekiti huyo wa wilaya wa CCM ndio aliouchukua mr. Nape na kuingilia vyombo vya dola kama alivyo fanya kwa kuamrisha jeshi la magereza kuondoa kizuizi kilichokuwa kimewekwa na jeshi hilo kwa sababu maalum.enyi viongozi wa chama wa CCM acheni kulewa madaraka.huu ni mfumo wa vyama vingi na wala cio mfumo wa chama kushika hatamu.

Mnafaa kushitakiwa.m uwe mnasoma mno katiba ya nchi na sio katiba ya chama chenu na matokeo yake mnagombania fito kwa kujenga nyumba moja na mwisho ni kuabishana bana.
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,926
Points
2,000
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,926 2,000
kila siku ila mimi naona ni sahihi tu kutenga siku moja masaa labda mawili kwa ajili ya usafi mkuu.kwa mfano hata mimi nyumbani nafanya usafi kila siku ila jmos .
mkuu hayo masaa 4 utayafidiaje kibiashara?
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
mkuu hayo masaa 4 utayafidiaje kibiashara?
hakuna cha kufidia.nani kakuambia muda ukishapita unaweza kuufidia?ila usafi nao una umuhimu wake na nadhani unajua wabongo tulivyo wa bishi kufanya mambo hadi tusukumwe!
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,926
Points
2,000
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,926 2,000
hakuna cha kufidia.nani kakuambia muda ukishapita unaweza kuufidia? nadhani unajua wabongo tulivyo wa bishi kufanya mambo hadi tusukumwe!......
Mbona maeneo mengine usafi unafanywa bila kufungwa maduka na mambo yanaenda?
 

Forum statistics

Threads 1,284,750
Members 494,236
Posts 30,838,738
Top