Viongozi punguzeni ziara hatuzitaki


K

Kisendi

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
700
Likes
53
Points
45
K

Kisendi

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
700 53 45
Viongozi hatutaki ziara please?? Mmeanza ziara tu, mara kwenda kufungua majengo, waachie wakuu wa mikoa, tunataka msolve issue mhimu kama ajira, elimu, maji, afya, miundo mbinu na michezo.
WAZIRI MKUU, RAISI NA SPIKA HATUTAKI ZIARA ZA KILA MARA, KUFUNGUA MAJENGO MARA LEO UKO MZA, ARUSHA, MBEYA??? HIZI NI KAZI ZA WAKUU WA MIKOA. MWISHO TUMEONA MAKINDA AMEANZA ZIARA YUPO NAMIBIA??? ZIJUI AMEENDA KUFANYA NINI HUKO???
 

Forum statistics

Threads 1,238,662
Members 476,083
Posts 29,325,912