Viongozi na wanachama 19 wa Chadema waliofikishwa katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Mkoa wa Mwanza leo wameachiwa huru kwa dhamana

mshale21

JF-Expert Member
Apr 8, 2021
1,077
2,000
Viongozi na wanachama 19 wa Chadema waliofikishwa katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Mkoa wa Mwanza leo Agosti 19, wameachiwa huru kwa dhamana baada ya kusomewa shtaka lililokuwa linawakabili la kufanya fujo kanisani.
View attachment 1898829
 

Ritz

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
42,914
2,000
Hawa wafuasi wa Mbowe sasa hivi wanatukana tu huko Twita kipindi Kigogo akimtukana Kiongozi wa nchi, akidhalilisha na kutweza utu wa watanzania wengine vijana hawa wa Chadema mlikuwa mnamuona ni Shujaa!
Sasa upepo umebadilika anawatuna wao🤣 vumilieni tu, kisha jifunzeni kusimamia Haki na Ukweli kwa gharama yoyote ile.
Jifunzeni msishabikie Chuki.
 

mdudu

JF-Expert Member
Feb 6, 2014
5,283
2,000
Watulie sasa!! Vinginevyo watafungwa wakiendelea na vurugu.
Kwa akili yako hapo unaona wanafanya vulugu?

20210819_153532.jpg
 

wazunguwawili

JF-Expert Member
May 29, 2019
3,494
2,000
Askofu naye yumo kwenye mashtaka?

Ama ndiye atakuja kuwa shahidi?

Aliyefungua hii kesi baada ya hitimisho afikiriwe majukumu mapya.
 

mshale21

JF-Expert Member
Apr 8, 2021
1,077
2,000
Askofu naye yumo kwenye mashtaka?

Ama ndiye atakuja kuwa shahidi?

Aliyefungua hii kesi baada ya hitimisho afikiriwe majukumu mapya.
Tanzania Ni nchi ambayo iko nje na Dunia, ndo maana yanayofanyika hku. , Ni nadra kusikia kwingineko hko, maana wenzetu wanajua nn maana siasa za kistaarabu na kuheshimiana!
 

Kalamu1

JF-Expert Member
Jul 7, 2018
11,825
2,000
Hawa wafuasi wa Mbowe sasa hivi wanatukana tu huko Twita kipindi Kigogo akimtukana Kiongozi wa nchi, akidhalilisha na kutweza utu wa watanzania wengine vijana hawa wa Chadema mlikuwa mnamuona ni Shujaa!
Sasa upepo umebadilika anawatuna wao🤣 vumilieni tu, kisha jifunzeni kusimamia Haki na Ukweli kwa gharama yoyote ile.
Jifunzeni msishabikie Chuki.
Uzuri wa yote haya ni kwamba Tanzania inapiga hatua kwenda mbele kuelekea kwenye mabadiliko.

Kujifanya hakuna lolote linalotokea sasa ni kujidanganya.
 

Tumbiliwaulaya

JF-Expert Member
Nov 22, 2020
280
500
Watulie sasa!! Vinginevyo watafungwa wakiendelea na vurugu.
Mbona askofu alisema walikuja kanisani,wakasali kwa utulivu sawa na waumini wengi kisha wakakamatwa kwa kosa la kuvaa sae za CHADEMA!!! ni hilo tu, ila sina uhakika wa polisi kupata shahidi alie mwaminifu,simtarajii askofu kwenda kuangamiza kondoo wake!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom