Viongozi Mafisadi wazomewe hadi warudishe fedha zetu


K

kingwendu

Member
Joined
Feb 24, 2007
Messages
30
Likes
0
Points
0
K

kingwendu

Member
Joined Feb 24, 2007
30 0 0


Wadau imejiri kwamba serikali inawabana watu wasiwazomee mafisadi na wakulu wa matawi ya juu wameshatangaza kula sahani moja na wanaozomea mafisadi.

Hizi ni dalili za kidikteta na zisipokemewa na kulaaniwa mapema zinaweza kuwa na mwisho mbaya kwa mafisadi kudhani wanaweza kufanya chochote na hakuna atayewabughudhi.

Viongozi waache undumi la kuwili kwa kufurahia na kukenua meno pale wanaposhangliwa kwa kupigiwa makofi lakini hawapo tayari kuzomewa wanapoboronga haswa kwa mambo yaliyo wazi hata kwa mtoto mchanga (Mgodi wa Kiwira ni mfano hai).

Kwa kuwa hakuna mtu aliyetukana au kushambulia mwili, kuzomea hakuvunji sheria na wananchi waachiwe huru kuelezea hisia zao ili mradi sheria za nchi hazivunjwi.

Viongozi wanaozomewa inapaswa wajiulize; mbona mzee Mwinyi, Kawawa na hayati Mwl. Nyerere, na viongozi wengine waadilifu waliopita hawakupata kuzomewa, na jibu liko wazi wazee wale hawakuwa mafisadi, walikuwa na makosa yao ya kibinadamu na kiutendaji lkni si ufisadii. Na kwa hivyo basi ili uepuke kuzomewa simamieni uadilifu na epukeni ufisadi.

Miungu ibariki Tanzania na utuepushe na mafisadi na vitimbi vyao
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0


Wadau imejiri kwamba serikali inawabana watu wasiwazomee mafisadi na wakulu wa matawi ya juu wameshatangaza kula sahani moja na wanaozomea mafisadi.

Hizi ni dalili za kidikteta na zisipokemewa na kulaaniwa mapema zinaweza kuwa na mwisho mbaya kwa mafisadi kudhani wanaweza kufanya chochote na hakuna atayewabughudhi.

Viongozi waache undumi la kuwili kwa kufurahia na kukenua meno pale wanaposhangliwa kwa kupigiwa makofi lakini hawapo tayari kuzomewa wanapoboronga haswa kwa mambo yaliyo wazi hata kwa mtoto mchanga (Mgodi wa Kiwira ni mfano hai).

Kwa kuwa hakuna mtu aliyetukana au kushambulia mwili, kuzomea hakuvunji sheria na wananchi waachiwe huru kuelezea hisia zao ili mradi sheria za nchi hazivunjwi.

Viongozi wanaozomewa inapaswa wajiulize; mbona mzee Mwinyi, Kawawa na hayati Mwl. Nyerere, na viongozi wengine waadilifu waliopita hawakupata kuzomewa, na jibu liko wazi wazee wale hawakuwa mafisadi, walikuwa na makosa yao ya kibinadamu na kiutendaji lkni si ufisadii. Na kwa hivyo basi ili uepuke kuzomewa simamieni uadilifu na epukeni ufisadi.

Miungu ibariki Tanzania na utuepushe na mafisadi na vitimbi vyao
Nakwambia mkuu kitendo cha Mkapa kuzomewa na vijana wa mtaani kimesend very strong message kwa mafisadi. Mkapa hakujua kama haya yatakuja tokea kwenye maisha yake.

Alidhani watu watamheshimu kama wanavyomheshimu Mwinyi. Kwa kweli moto kauona.
 
T

think BIG

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
236
Likes
13
Points
35
T

think BIG

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
236 13 35
walijisahau sana, walifikiri wao ni malaika, hawasitahili kuguswa hata wanapofanya maovu! Ndio maana kuna mpuuzi mwingine alikuja na kauli ya "LAZIMA ndege ya rais inunuliwe hata ikilazimu watu kula majani !!!"
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,240,042