Viongozi Katili Afrika wakamatwe


Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Kiongozi wa Upinzani Bungeni,Hamad Rashid ametaka viongozi wanaoua watu waobarani Afrika wakamatwe na kufikishwa katika mahakama za kimataifa kama njia ya kuhakikisha utawalabora unazingatiwa.
Alikuwa anachangia hotuba ya bajeti ya Afrika Mashariki na kusema kuwa hivi leo, kuna viongozi barabi afrika ambao wanaua watu wengi kuliko waliouawa wakati wa Ukoloni.
Aidha, aliitaka Tanzania iwe makini katika muungano huo kwa sababu kuna hatari watanzania wakaliwa, hasa katika matumizi ya rasilimali, hususani ardhi.
Alisema ana wasi wasi watanzania huenda wakalizwa katika swala hilo ukitilia maanani kuwa viongozi wa tanzania wana matatizo ya kuchelewa kufanya maamuzi, tofauti na viongozi wa nchi nyingine wananchama kama vile Kenya.
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,728
Likes
8,304
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,728 8,304 280
Pia hao viongozi ni akina nani?
Nani atakaeanza kuwakamata?huoni kuwakamata kutaleta hatavita!maana wafuasi wao hawatakbaliana na hili!
 
K

Kungurumweupe

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2008
Messages
317
Likes
33
Points
0
K

Kungurumweupe

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2008
317 33 0
Kiongozi wa Upinzani Bungeni,Hamad Rashid ametaka viongozi wanaoua watu waobarani Afrika wakamatwe na kufikishwa katika mahakama za kimataifa kama njia ya kuhakikisha utawalabora unazingatiwa.
Alikuwa anachangia hotuba ya bajeti ya Afrika Mashariki na kusema kuwa hivi leo, kuna viongozi barabi afrika ambao wanaua watu wengi kuliko waliouawa wakati wa Ukoloni.
Aidha, aliitaka Tanzania iwe makini katika muungano huo kwa sababu kuna hatari watanzania wakaliwa, hasa katika matumizi ya rasilimali, hususani ardhi.
Alisema ana wasi wasi watanzania huenda wakalizwa katika swala hilo ukitilia maanani kuwa viongozi wa tanzania wana matatizo ya kuchelewa kufanya maamuzi, tofauti na viongozi wa nchi nyingine wananchama kama vile Kenya.
Waanze na MKOPA na SUMAYOWE waliouwa wazanzibora.
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Pia hao viongozi ni akina nani?
Nani atakaeanza kuwakamata?huoni kuwakamata kutaleta hatavita!maana wafuasi wao hawatakbaliana na hili!
Nani atakataa kukamatwa kwa mafisadi ya Tanzania yanayouwa watu kila kukicha
wapo wachache mamluki na mafisadi wengine watakaoleta utata, lakini nguvu ya umma wananchi wenyewe najua watakubaliana na hili bila utata wowote

ingekuwa dili sana hii, lakini sio kwa nchi yetu inayoongozwa na mtu kama Kikwete, hiyo ndi ndoto
 

Forum statistics

Threads 1,237,333
Members 475,533
Posts 29,284,898