Viongozi Katili Afrika wakamatwe

Mpita Njia

JF-Expert Member
Mar 3, 2008
7,006
1,225
Kiongozi wa Upinzani Bungeni,Hamad Rashid ametaka viongozi wanaoua watu waobarani Afrika wakamatwe na kufikishwa katika mahakama za kimataifa kama njia ya kuhakikisha utawalabora unazingatiwa.
Alikuwa anachangia hotuba ya bajeti ya Afrika Mashariki na kusema kuwa hivi leo, kuna viongozi barabi afrika ambao wanaua watu wengi kuliko waliouawa wakati wa Ukoloni.
Aidha, aliitaka Tanzania iwe makini katika muungano huo kwa sababu kuna hatari watanzania wakaliwa, hasa katika matumizi ya rasilimali, hususani ardhi.
Alisema ana wasi wasi watanzania huenda wakalizwa katika swala hilo ukitilia maanani kuwa viongozi wa tanzania wana matatizo ya kuchelewa kufanya maamuzi, tofauti na viongozi wa nchi nyingine wananchama kama vile Kenya.
 

Victoire

JF-Expert Member
Jul 4, 2008
17,467
2,000
Pia hao viongozi ni akina nani?
Nani atakaeanza kuwakamata?huoni kuwakamata kutaleta hatavita!maana wafuasi wao hawatakbaliana na hili!
 

Kungurumweupe

JF-Expert Member
Jun 17, 2008
317
0
Kiongozi wa Upinzani Bungeni,Hamad Rashid ametaka viongozi wanaoua watu waobarani Afrika wakamatwe na kufikishwa katika mahakama za kimataifa kama njia ya kuhakikisha utawalabora unazingatiwa.
Alikuwa anachangia hotuba ya bajeti ya Afrika Mashariki na kusema kuwa hivi leo, kuna viongozi barabi afrika ambao wanaua watu wengi kuliko waliouawa wakati wa Ukoloni.
Aidha, aliitaka Tanzania iwe makini katika muungano huo kwa sababu kuna hatari watanzania wakaliwa, hasa katika matumizi ya rasilimali, hususani ardhi.
Alisema ana wasi wasi watanzania huenda wakalizwa katika swala hilo ukitilia maanani kuwa viongozi wa tanzania wana matatizo ya kuchelewa kufanya maamuzi, tofauti na viongozi wa nchi nyingine wananchama kama vile Kenya.
Waanze na MKOPA na SUMAYOWE waliouwa wazanzibora.
 

BabaH

JF-Expert Member
Jan 25, 2008
704
225
Pia hao viongozi ni akina nani?
Nani atakaeanza kuwakamata?huoni kuwakamata kutaleta hatavita!maana wafuasi wao hawatakbaliana na hili!
Nani atakataa kukamatwa kwa mafisadi ya Tanzania yanayouwa watu kila kukicha
wapo wachache mamluki na mafisadi wengine watakaoleta utata, lakini nguvu ya umma wananchi wenyewe najua watakubaliana na hili bila utata wowote

ingekuwa dili sana hii, lakini sio kwa nchi yetu inayoongozwa na mtu kama Kikwete, hiyo ndi ndoto
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom