Viongozi CHADEMA tujulisheni kama hizi kura za urais zinaukweli!!


Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
795
Likes
13
Points
35
Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
795 13 35
Tunawaomba wanahusika kujumlisha kura kwenye majimbo watuambia kama haya matoke yanayotolewa na Tume yanareflect ukweli-Jamani hata Hai na Iringa mjini ccm wanaongoza!!Mi nahisi kuna mchezo mchafu hapa.
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
11
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 11 135
whaaaaat! JK anaongoza Iringa Mjini???
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
70
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 70 145
Yaani hata Meatu, Ilemela, Kiteto na hata Hai hawa NEC/CCM kweli wanatuona WaTZ tu mazobAaaa
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
25
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 25 135
Tunawaomba wanahusika kujumlisha kura kwenye majimbo watuambia kama haya matoke yanayotolewa na Tume yanareflect ukweli-Jamani hata Hai na Iringa mjini ccm wanaongoza!!Mi nahisi kuna mchezo mchafu hapa.
Mkuu Nilikuwa nafuatilia kampeni kwa mfano za Iringa Mjini haiwezekani JK awe amempita Slaa, huu ni Wizi hata Mbeya Mjini ndio kabisa
 
R

roddymlay

Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
9
Likes
0
Points
0
R

roddymlay

Member
Joined Jan 28, 2010
9 0 0
Inasemekana lile kontena lillilokamatwa Tunduma haikuwa uzushi ilikuwa ni kweli na lilikuwa na kura zimetikiwa JK.Kura hizo ndo zimetumika kum-maliza Slaa.Wakati matokeo yakiwa yamecheleweshwa maksudi,mawakala wanakuwa busy na kura za ubunge muda huo huo ndo wanapata muda wa kuingiza kura hizo.Mbinu nyingine iliyotumika iliyotumika ni kupiga kura tatu tatu na ushahidi upo kwa baadhi walioakamatwa pamoja na kununua shahada za kura zilizokamatwa Manzese
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,413
Likes
750
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,413 750 280
whaaaaat! JK anaongoza Iringa Mjini???
Ule mchezo wa tallying kwa kutumia computer ambao watu walihisi ungechezwa na UWT nadhani ndio unachezwa sasa kwenye hizi kura za urais; haingii akilini kuwa Jakaya anaweza kumshinda Slaa Hai na Iringa Mjini, hapa lazima kuna mchezo unachezwa na sisi tumekomalia matokeo ya Ubunge tu tukimuachia Makame akichakachua mchana kweupe!! People should start following the presidential votes closely.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
NEC=CCM what do you expect?
 
M

MpitaNjia

Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
47
Likes
0
Points
0
M

MpitaNjia

Member
Joined Nov 6, 2007
47 0 0
Hivi mmesahau au? Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi (JWTZ), Inspekta Jenerali wa Polisi (IGP), Mwenyekiti wa Tume ya Uchaguzi (NEC), Mkuu wa TAKUKURU, Mkuu wa Jeshi la Magereza, Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Mkuu wa Usalama wa Taifa, Jaji Mkuu wa Tanzania.... wote hao wanateuliwa na Rais wa Jamhuri wa Muungano wa Tanzania. Hivyo basi, itawezekana vipi kwa katiba tuliyonayo wakamgeuka Bosi wao??
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
110
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 110 145
Dk slaa atakuwa anaandaa ripoti kivuli ya mwenendo mzima wa uchaguzi. Tusubiri
 
K

Kamuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
368
Likes
0
Points
33
K

Kamuche

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
368 0 33
Kwa Tabia ya Dr. Slaa tumjuaye, na kwa kuwa hawezi badilika ndani ya siku3, kama yasigekuwa kweli, angesharopoka kama ilivyo desturi yake. Ukimya huu unaashiria kukubali hali ndivyo ilivyo. Zingatio: Atagombea tena au atasimamia msimamo wa kugombea mara moja tu?
 
K

Kamuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
368
Likes
0
Points
33
K

Kamuche

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
368 0 33
Mkuu Nilikuwa nafuatilia kampeni kwa mfano za Iringa Mjini haiwezekani JK awe amempita Slaa, huu ni Wizi hata Mbeya Mjini ndio kabisa
Tofautisha upigaji kura na Kampeni, Somo la Uchaguzi limekupita kushoto?
 
Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
795
Likes
13
Points
35
Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
795 13 35
Kwa Tabia ya Dr. Slaa tumjuaye, na kwa kuwa hawezi badilika ndani ya siku3, kama yasigekuwa kweli, angesharopoka kama ilivyo desturi yake. Ukimya huu unaashiria kukubali hali ndivyo ilivyo. Zingatio: Atagombea tena au atasimamia msimamo wa kugombea mara moja tu?
We ndo mropokaji coz hata hizi comment zako umeropoka tuu,Dr. Wa ukweli hakurupuki subiri izo data atakazo kuja nazo.
 
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
630
Likes
36
Points
45
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
630 36 45
Wakati nikiwa napiga kura J2 kulikua na tetesi kua ukiweka tick kwenye jina la urais sehemu ya upinzani ukikunja na kugusana na sehemu ya pili ya ile tick inafutika.Uchunguzi ufanyike.Pia vyama vya upinzania wachukue form za majibo yote yaliyosainiwa ili wayajumlishe moja baada ya nyingine.Haiwezekani matokeo ya ubunge yawe tayari ya ubunge halafu ya urais bado.Pia Zanzibar mbona wamemaliza mapema wakati baadhi ya majimbo hapa bara bado?Lazima tujiulize.
 
Mantissa

Mantissa

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2010
Messages
876
Likes
30
Points
45
Mantissa

Mantissa

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2010
876 30 45
Kwa Tabia ya Dr. Slaa tumjuaye, na kwa kuwa hawezi badilika ndani ya siku3, kama yasigekuwa kweli, angesharopoka kama ilivyo desturi yake. Ukimya huu unaashiria kukubali hali ndivyo ilivyo. Zingatio: Atagombea tena au atasimamia msimamo wa kugombea mara moja tu?
Dr, kanyamaza kimya tu anaangalia jinsi wanavyopeleka mchakato. Nasikia kaambiwa atulie kwani matokeo yote anayo toka kila kituo hapa TZ, mwisho wa siku naye atatoa aliyonayo.
Nimesikia JK aliwaita intelegensia kujadili hili suala la kushinda CCM ,wakamwambia inaonakana utashindwa hivo kawaagiza walete lile sanduku lililokuwa limekamatwa. Mmoja wao akalikisha dili kwani hata wajeshi wameipigia CHADEMA. huyo aliyelikisha aliundiwa dili ili auwawe, lakini wenzake wakamsitua.
Kwa hiyo jamaa anasubiri mwisho wa siku kwani copy zipo zote.
 

Forum statistics

Threads 1,252,184
Members 482,034
Posts 29,799,499