Vingunguti na kiwalani hakufai mabom ya machozi yarindima usiku kucha


BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Likes
118
Points
160
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 118 160
Wana Jamvi!

Vingunguti na Kiwalani hali ni tete tangu jana usiku hakufai ni vurugu mtindo mmoja Diwani wa Vingunguti (CCM) hataki kuachia ngazi ameshindwa na CHADEMA imechukua kiti cha Udiwani tumekesha na mabomu ya machozi,virungu vya FFU na inasemakana kuna Watoto wawili wachanga wamefariki dunia kwasababu ya moshi wa mabomu hayo ya machozi, pia inasemekana kuna kijana kapigwa risasi ya mguu.

Hivi CCM hizi dhambi watazipeleka wapi kuwauwa hawa malaika wa Mungu!
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
wana jamvi!

Vingunguti na kiwalani hali ni tete tangu jana usiku hakufai ni vurugu mtindo mmoja diwani wa vingunguti (ccm) hataki kuachia ngazi ameshindwa na chadema imechukua kiti cha udiwani tumekesha na mabomu ya machozi,virungu vya ffu na inasemakana kuna watoto wawili wachanga wamefariki dunia kwasababu ya moshi wa mabomu hayo ya machozi, pia inasemekana kuna kijana kapigwa risasi ya mguu.

Hivi ccm hizi dhambi watazipeleka wapi kuwauwa hawa malaika wa mungu!
nec ccm hii dhambi juu yao!
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,009
Likes
1,447
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,009 1,447 280
hao ndio sisiemu, yalianzia tandika yanaendelea... sina hakika kama yatafika osterbay na msasani:A S angry:
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,401
Likes
487
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,401 487 180
Ata Slaa alisema CCM ndo wataleta fujo bse wao wana dola
 
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2009
Messages
444
Likes
23
Points
0
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2009
444 23 0
Wana Jamvi!

Diwani wa Vingunguti (CCM) hataki kuachia ngazi ameshindwa na CHADEMA imechukua kiti cha Udiwani

Hivi CCM hizi dhambi watazipeleka wapi kuwauwa hawa malaika wa Mungu!
Sidhani kama Diwani wa CCM ndie anaetangaza matokeo,,,,, mtafute mchawi wako
 

Forum statistics

Threads 1,250,856
Members 481,494
Posts 29,748,097