Vimada wa Vigogo Mafisadi..


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Niliwapa onyo mwaka jana... mkadhani ninawatania.. mjiandae.... mmoja baada ya mwingine ili liwe somo kwenu na kwa wapambe wenu.. Mnataka kuzungumzia mambo ya kitandani na chini ya mablanketi?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,975
Likes
46,662
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,975 46,662 280
Kheeee...vipi Yakhe...mzuka wa Kwame umekuingia nini? Mbona watoa onyo kali hivyo...?
 
M

Mitomingi

Senior Member
Joined
Jan 15, 2008
Messages
130
Likes
0
Points
0
M

Mitomingi

Senior Member
Joined Jan 15, 2008
130 0 0
Niliwapa onyo mwaka jana... mkadhani ninawatania.. mjiandae.... mmoja baada ya mwingine ili liwe somo kwenu na kwa wapambe wenu.. Mnataka kuzungumzia mambo ya kitandani na chini ya mablanketi?
Nakubaliana nawe maana recently kumekuwa na wanachama wapya ambao wamekuja mahususi kujibu hoja za ndugu ama Baba zao mafisaidi wana acha hoja sasa wana anza kusema mara Zitto na Wabunge w vipi maalumu na Mbowe .Haya nyuki wanaanza kufunguliwa tuone atakaye baki kasimama .
 
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2008
Messages
1,220
Likes
2
Points
135
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2008
1,220 2 135
Niliwapa onyo mwaka jana... mkadhani ninawatania.. mjiandae.... mmoja baada ya mwingine ili liwe somo kwenu na kwa wapambe wenu.. Mnataka kuzungumzia mambo ya kitandani na chini ya mablanketi?
jamani Mwkjj mbona umeniacha kwny mataa mkuu, umeanza katikati bwana hebu tupe uhondo kama unao or am missingi something hapa
 
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
576
Likes
44
Points
45
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
576 44 45
Sidhani kama kuna mtu atapona asilimia 90 ya wanasiasa nchini Tanzania wana vimada si upinzani si ccm!yakianza kutajwa majina na vimada wao humu ndani hapatakalika!!!Mzee mwanakjiji wastiri wazee wetu!!!
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Niliwapa onyo mwaka jana... mkadhani ninawatania.. mjiandae.... mmoja baada ya mwingine ili liwe somo kwenu na kwa wapambe wenu.. Mnataka kuzungumzia mambo ya kitandani na chini ya mablanketi?
Mkuu Mwanakijiji, hapo gari lako limeanza na gia namba tano. Ile kuwashwa tu na kuondoka. Lipi limetimia ulilosema. Mwaga hadharani JF tuchambue.
 
M

Mitomingi

Senior Member
Joined
Jan 15, 2008
Messages
130
Likes
0
Points
0
M

Mitomingi

Senior Member
Joined Jan 15, 2008
130 0 0
Sidhani kama kuna mtu atapona asilimia 90 ya wanasiasa nchini Tanzania wana vimada si upinzani si ccm!yakianza kutajwa majina na vimada wao humu ndani hapatakalika!!!Mzee mwanakjiji wastiri wazee wetu!!!
sir Leem umetoka kwenye ile mada ambayo umeshabikia Mbowe kuitwa Malaya kalala na wabunge wa viti maalumu na Zitto .Hii tayari mmeshindwa hoja mnaanza vioja . Mambo haya si Mwanakijiji pekee anayajua tunayajua sote so sasa nadhani is time tuanze kutaja tuone wapi zaidi na wapinzani hawana cha kupoteza mwisho wa siku.So tuanze tuone atakaye salimika .
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Niliwapa onyo mwaka jana... mkadhani ninawatania.. mjiandae.... mmoja baada ya mwingine ili liwe somo kwenu na kwa wapambe wenu.. Mnataka kuzungumzia mambo ya kitandani na chini ya mablanketi?
wao wakivua nguo na kwenda nude basi kila kitu kinakuwa fair game hapa JF .... na this time wasitegemee kuwa kuandika PM ili mambo yao yasiwekwe kutasaidia tena!
 
M

Mitomingi

Senior Member
Joined
Jan 15, 2008
Messages
130
Likes
0
Points
0
M

Mitomingi

Senior Member
Joined Jan 15, 2008
130 0 0
wao wakivua nguo na kwenda nude basi kila kitu kinakuwa fair game hapa JF .... na this time wasitegemee kuwa kuandika PM ili mambo yao yasiwekwe kutasaidia tena!
I warned these guys muda sasa lakini wamekuja na gia kubwa ya kuzusha na kuacha kujadili hoja chovu.Leo wameanza kumtukana Mbowe na Zitto na wameacha hoja yenyewe .It is aboit time sasa twende deep na kuona lipi linafaa .Nasema Wapinzani got nothing to loose sasa wacha tuingie kwa undani kijulikane kwanza CCM wanasema kuzaa nje ya ndoa ni Ujasiri .Comments za mtu mmoja last week mie hata sikutaka kugusa wala kusema leo nasema maana I am about to explode myself then mtaokota vipande
 
mambo

mambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
2,375
Likes
5,354
Points
280
mambo

mambo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
2,375 5,354 280
Ningefurahi kama ungeanza na kimada wa fisadi mkuu ambaye walikolea mpaka wakatiana mimba live ikabidi itolewe.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
I warned these guys muda sasa lakini wamekuja na gia kubwa ya kuzusha na kuacha kujadili hoja chovu.Leo wameanza kumtukana Mbowe na Zitto na wameacha hoja yenyewe .It is aboit time sasa twende deep na kuona lipi linafaa .Nasema Wapinzani got nothing to loose sasa wacha tuingie kwa undani kijulikane kwanza CCM wanasema kuzaa nje ya ndoa ni Ujasiri .Comments za mtu mmoja last week mie hata sikutaka kugusa wala kusema leo nasema maana I am about to explode myself then mtaokota vipande
Taratibu mkuu!

Wakati mwigine nashawishika kusema kuwa Kikwete ahusiki na hawa surrogate wake hapa JF. Baada ya ile operation aliyofanya Mengi ya kuweka vinasa sauti kwenye mkutano wa Rostam Azizi, Balile na wanahabari wengine waliokuwa wanapanga njama ya kuanza kumchafua Mengi wa IPP, Kubenea, na Mbowe ili kulipiza kisasi kwa skendo za BoT na zinginevyo zinavyowekwa hadharani, nimegundua kuwa hawa jamaa wameamua kwenda south na from now on vitu vingi sana vinaanza kuwa fair game hapa.

Get it ready JF for the best retaliation mission in town!
 
M

Mitomingi

Senior Member
Joined
Jan 15, 2008
Messages
130
Likes
0
Points
0
M

Mitomingi

Senior Member
Joined Jan 15, 2008
130 0 0
Ningefurahi kama ungeanza na kimada wa fisadi mkuu ambaye walikolea mpaka wakatiana mimba live ikabidi itolewe.
Hapa ni kwamba ukumbi uko wazi ndugu Mambo taja tuzame kupata data za ukweli .So kama unamjua taja ama Kimada ama mwenye Kimada JF tutamalizia wenyewe
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,339
Likes
2,839
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,339 2,839 280

Wanainama, wanainuka, wanaona haoo!!!!

Mkjj, shusha mambo mwana wane, maana hawa watu badala ya kujibu hoja thabiti dhidi ya ufisadi na uharamaia wanaouufanya dhidi ya uchumui wa nchi yetu wao wanawatumia wapambe wao hapa kuwachafua watu wanaoonekana kuwa viongozi wa mapambano haya...tuone sasa nani atasalimika na katika vita ambayo wameianzisha wao,tatizo la uovu ni kuwa huwa unaacha a trail of where the doer passed...
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0

Wanainama, wanainuka, wanaona haoo!!!!

Mkjj, shusha mambo mwana wane, maana hawa watu badala ya kujibu hoja thabiti dhidi ya ufisadi na uharamaia wanaouufanya dhidi ya uchumui wa nchi yetu wao wanawatumia wapambe wao hapa kuwachafua watu wanaoonekana kuwa viongozi wa mapambano haya...tuone sasa nani atasalimika na katika vita ambayo wameianzisha wao,tatizo la uovu ni kuwa huwa unaacha a trail of where the doer passed...
Tatizo lao ni kuwa wanasahau kuwa mwenyekiti wa ccm wa taifa na ambaye pia ni raisi wa Tanzania - Jakaya Kikwete anaweza kuwa anaongoza kwa mambo ya chini ya kitovu kuliko wengi wanavyodhani.

Sasa kama Makamba alivyosema kuwa usirushe mawe ukiwa ndani ya nyumba ya vioo, basi sijui nani atasilimika huko sisiem ambako mambo yao yanajulikana hata na watoto wa shule ya msingi ya Mabibo!
 
M

Mitomingi

Senior Member
Joined
Jan 15, 2008
Messages
130
Likes
0
Points
0
M

Mitomingi

Senior Member
Joined Jan 15, 2008
130 0 0
Tatizo lao ni kuwa wanasahau kuwa mwenyekiti wa ccm wa taifa na ambaye pia ni raisi wa Tanzania - Jakaya Kikwete anaweza kuwa anaongoza kwa mambo ya chini ya kitovu kuliko wengi wanavyodhani.

Sasa kama Makamba alivyosema kuwa usirushe mawe ukiwa ndani ya nyumba ya vioo, basi sijui nani atasilimika huko sisiem ambako mambo yao yanajulikana hata na watoto wa shule ya msingi ya Mabibo!
wasema hivyo mbona hawatiii mkono hapa si wanajifanya wanaweza kuzoza hovyo ? Sasa wacha tuanze .
 
P

Paparazi Muwazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2007
Messages
310
Likes
3
Points
35
P

Paparazi Muwazi

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2007
310 3 35
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Mwanakijiji unaanza tabia mbaya ya kuchafua viongozi wa serikali. Unakumbuka ulianzisha thread ya picha ya ngono za Kikwete na matokeo yake ukasababisha mmoja wa wachangiaji humu amchafue Rais wetu kwa ujumbe wake hapa: http://66.102.9.104/search?q=cache:...php?p=148313+Kikwete+Ngono&hl=en&ct=clnk&cd=1

Mjadala huu wa kuchafua viongozi ndio ukafuatiwa na kukamatwa kwa wanaJF. Sasa msiseme hamkuonywa.

PM
Paparazi Muwazi mbona vitisho vingi sana!

Ingawa sidhani kama njia ya kuanza kuweka ngono za Kikwete hapa (ambazo ni kibao tu kwenye shelf) ni njia lakini sidhani kama ukianza vitisho hapa ndio unasaidia chochote zaidi ya kukumbusha machungu ya kukamatwa kwa wana JF --- grrrrrrrr
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,526
Likes
574
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,526 574 280
Duh! mtu unasoma mipost yote hii hakuna hata jina la kimada hata la kwanza tu...ama kweli mada zingine usanii...mnatishia tuuuu..utadhani mnataka jitoa mhanga! taja kama unajua,,kama hujui kula kona. Ok? Tafadhali watajaji msitaje wa JK maana ni kumvunjia heshima ati..ilikuwa enzi hajawa president..kwa sasa hana hata wa kumsogelea....msitaje vya zamani..tajeni live kama vipo.tajeni hata vimada wangu,,maana ni ujasiri au urijali wa ki-Dito ati. LOL!.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,127
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,127 99 145
debe tupu haliachi kupiga kelele.

ukiona mtu ntaje si taje nyingi ujue hana mpya huyo mtendaji hana maneno mengi.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Duh! mtu unasoma mipost yote hii hakuna hata jina la kimada hata la kwanza tu...ama kweli mada zingine usanii...mnatishia tuuuu..utadhani mnataka jitoa mhanga! taja kama unajua,,kama hujui kula kona. Ok? Tafadhali watajaji msitaje wa JK maana ni kumvunjia heshima ati..ilikuwa enzi hajawa president..kwa sasa hana hata wa kumsogelea....msitaje vya zamani..tajeni live kama vipo.tajeni hata vimada wangu,,maana ni ujasiri au urijali wa ki-Dito ati. LOL!.
inaonekana hujasoma hiyo link ya Paparazi muwazi hapo ili upate pa kuanzia mkuu!
 

Forum statistics

Threads 1,238,904
Members 476,226
Posts 29,336,361