Vilio kwa Tanesco vinazidi kuwa vingi kwakuwa tunakaa kimya, sasa umefika muda wa kuwafichua

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
53,869
2,000
Mm nilienda kulipia umeme ndio nikaona dada analalamika so niweke number ya mita nitapata wapi
Ndio michezo
Kwanini ununue mita? Mita haizwi mteja anapaswa kulipia kwa kufata taratibu na sisi tutamfungia mita.Tafadhali toa ushirikiano nasisi tutaweka taarifa kamili hapa ili kuonyesha ukweli wa malalamiko haya.
Ukiwekewa mita unanunua umeme wa karibia elfu 50 wanakata pesa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom