Vikosi vya waasi vyakomboa miji mitatu mikubwa kutoka utawala wa Taliban

John7371

JF-Expert Member
Apr 29, 2018
1,678
2,000
Hata hao mujahedeen (Taliban) yeye ndio aliwapa mafunzo na support wale wakati wanapambana kujiondoa USSR.
USA ni watu wanaohangaikia maslahi yao binfsi na sio usalama wala maendeleo ya dunia. Wawachezesha watu kama kete za draft
US CIA aliwasaidia sana Mujahedeen kupambana na USSR,Na mujahedeen baadae utawala wao ulikuja kupinduliwa mwishoni na Taliban
 

mgen

JF-Expert Member
Nov 18, 2010
20,214
2,000
Hii aya isipo futwa ni Tutazamie Maafa Makubwa duniani

وَلَكُمْ فِي الْقِصَاصِ حَيَاةٌ يَا أُولِي الْأَلْبَابِ لَعَلَّكُمْ تَتَّقُونَ

[ AL - BAQARA - 179 ]
Mtakuwa nao uhai mzuri katika kulipiza kisasi enyi wenye akili, ili msalimike.
 

Paula Paul

JF-Expert Member
Oct 23, 2019
4,272
2,000
Kama ISIS kaingiza mguu wake huko, basi naanza kuelewa kwa nini USA taratibu kaanza kuondoka Afghan...

Huenda ameshanusa kuwepo wa vita isiyokoma leo wala kesho...
Hao sio ni ISIS-K ambao ni Afghans?
 

Kosugi

JF-Expert Member
Sep 2, 2019
2,657
2,000
Hata huku kwetu huwa wanatamani kuleta chokochoko ila wanaishia kula virungu tu
acheni ufala.
Si kila anaejiita muislam basi ni mfuasi wa Muhammad.
Uislam una taratibu zake,musiuhukumu uislam kwa matendo ya kijinga ya baadhi ya waislam.
Kuna uislam na waislam.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom