Vikosi hivi itakuwaje bunge lijalo??


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,726
Likes
2,671
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,726 2,671 280
Hebu tupia macho bunge lijalo halafu tafakari!
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
hapo refa sijui ni six au chenga,baada ya kumjua refa nitatoa ubashiri wangu.
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,432
Likes
4,115
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,432 4,115 280
hapo refa sijui ni six au chenga,baada ya kumjua refa nitatoa ubashiri wangu.
Heshima kwako RE,

Mkuu hapo hakuna kutegemea Chenge au Six wapinzania wakijipanga Tanzania yenye neema inawezekana.
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,418
Likes
66
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,418 66 145
:smile-big::smile-big:
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
kazi ipo!
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
105
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 105 160
Duh, Mrema kaingiaje kwenye kikosi cha CHADEMA? Nina wasiwasi atauza mechi huyo.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,219
Likes
1,919
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,219 1,919 280
:mmph: tusubiri
 
Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
696
Likes
3
Points
0
Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
696 3 0
Chenge kajichenga mwenyeweeeeeeee, nani ampe fisadi hasidi huyo, anataka kulinda mafisadi wenzake kina Lowasa na wengine.
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
attachment.php?attachmentid=16495&d=1288907783


Hapo ndiyo unagundua kuwa kwa Tanzania kuna umuhimu kuwa na Vichaa kama Lema wa Arusha.

Huku Sugu atakuwa akisugua vichwa vya wenye kulala. Huku nyuma, Lisu atakuwa akicheza nafasi ya Senna wa Spain. Kocha wa Upinzania atakuwa ni Mwenye Dr wa PhD Slaa. Captain Mbowe atahakikisha anaibeba timu yake vizuri na wafungaji magoli akina Zitto na mwenzie Kafulila wataliza watu si kawaida.

Slaa kuwa Kipa sidhani maana hatacheza. Yeye atabaki kuwa Kocha wao............. Patamu hapo.
 
Kamaka

Kamaka

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
565
Likes
0
Points
33
Kamaka

Kamaka

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
565 0 33
ukitaka panuke spika awe rostam au lowasa,hakika ngumi zitarushwa.
 
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Likes
127
Points
160
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 127 160
Duh hivi dr kaingia bungeni?
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
:director::usa2: Kazi kweli kweli
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Mimi nimecheka tu hiyo picha ya fisadi Rostam Aziz, kichwa cha kigobachori lakini kiwiliwili cha jamaa wa mwanerumango perfect dye
 
Ulimate4

Ulimate4

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
37
Likes
0
Points
13
Ulimate4

Ulimate4

Member
Joined Nov 5, 2010
37 0 13
Mimi nimecheka tu hiyo picha ya fisadi Rostam Aziz, kichwa cha kigobachori lakini kiwiliwili cha jamaa wa mwanerumango perfect dye
Dr.slaa kuingia bungeni kwa sasa labda avalie kama masister ,bila ivo 4get it.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,472
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,472 280
hahahahahhahhahha:smile-big::smile-big: cryz.....
 

Forum statistics

Threads 1,238,783
Members 476,144
Posts 29,330,713