vijiwe vya kuangalizia mechi za cecafa kwa wana chit chat


Lucas

Lucas

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2011
Messages
2,457
Points
1,225
Lucas

Lucas

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2011
2,457 1,225
wakuu na waheshimiwa wa chit chat, kwenu.... yaaa

jamani mie leo napendekeza tupendekeze vijiwe au sehemu ambazo twaweza kuwa hapo na kufurahia mechi za pamoja

mie ningependekeza kwenye malls za mlimani city au quality, wewe unapendekeza wapi na tuanze na mechi ipi?
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
Smiling Saint umewapendelea watu wa huko dar tuu na sisi wa hungumalwa aise
 
Last edited by a moderator:
Lucas

Lucas

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2011
Messages
2,457
Points
1,225
Lucas

Lucas

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2011
2,457 1,225
Smiling Saint umewapendelea watu wa huko dar tuu na sisi wa hungumalwa aise
hungumalwa itabidi muwatafute na wa mwamashimba, mhande, mwigumbi, mabuki na misasi kama mtaweya mjoin nao, ila sasa kwa umeme wa jenereta labda muende mabuki!
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
hungumalwa itabidi muwatafute na wa mwamashimba, mhande, mwigumbi, mabuki na misasi kama mtaweya mjoin nao, ila sasa kwa umeme wa jenereta labda muende mabuki!
mkuu Smiling Saint mbali sana aise huko maana hungumalwa mpaka mabuki ni balaa sasa itabidi tuwe tunaenda mjini kabisa au tuishie Misungwi pale
 
Last edited by a moderator:
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,198
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,198 2,000
huko kuna biya......?
zinaanza lini....?....nadhani nitakuwa Nanjilinji......
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,164
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,164 2,000
Pale Kwa Ben Night Club Kighorofani.
Nakati ya Kinondoni B.
Pombe unakunywa bure na kuondoka unapelekwa hadi mlangoni.
But ni Girls Only.
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,383
Points
2,000
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,383 2,000
Aah MC!! We sharo nn? Viwanja vya soccer bongo vinajulikana

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
Mwambie Babylon au bougalou
Kuna sky lounge Erickb52 na umesikia kipya mitaa ya sakina kinaitwa facebook and tweeter Preta unakijua hicho
 
Last edited by a moderator:
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Points
1,250
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 1,250
hicho bado... Erickb52 umemsoma Mr Rocky hapo penye blue.....?
Nimemsoma ila nahisi anatuingiza mjini labda atuambie ni maeneo yapi ya Sakina
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
Nimemsoma ila nahisi anatuingiza mjini labda atuambie ni maeneo yapi ya Sakina
pale opposite na Arusha meat
mchana pako ovyo ila usiku sasa na mle ndani ni balaa Erickb52


Sky??
hahhahaahaaaa

dah nimesahau kumbe ulikokotwa mkono na Mungi na Preta kupelekwa sky lounge na Filipo akisaidia kukushika mkono usianguke
 
Last edited by a moderator:
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Points
1,250
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 1,250
pale opposite na Arusha meat
mchana pako ovyo ila usiku sasa na mle ndani ni balaa Erickb52





dah nimesahau kumbe ulikokotwa mkono na Mungi na Preta kupelekwa sky lounge na Filipo akisaidia kukushika mkono usianguke
Ok sawa...jumatano natia timu faster
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
Ok sawa...jumatano natia timu faster

Sitaki kuwa shahidi ila nenda sakina umuulize mtu facebook and tweeter utaambiwa aise
Ni balaa mkuu Erickb52
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
Hahahaaa mbona unapasifia Mr Rocky ? Kunanini kipya hapo?
hahahahaha sipasifii bana we nenda kajionee aise
hakuna wala la maana si unajua Arusha na sehem mpya mpya zinavyovamiwa na wakikutana na wale wadada wanaojua kupokea wateja ni balaa Erickb52
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,284,330
Members 494,038
Posts 30,821,284
Top