vijimambo vya BWABWA au BOFLO | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vijimambo vya BWABWA au BOFLO

Discussion in 'Entertainment' started by babukijana, Mar 30, 2010.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    bwa.jpg

    bwa2.jpg
    duh ukiwa na mtoto au ndugu kama huyu ni bora utafanyaje upumzike na adha.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,201
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Vitu vingine vinatia kinyaa! Mungu si mwanadamu, manake hapo hata risasi isingetosha! God forbid!!!!!!!!!!
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,599
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo staili ndiyo KIDUKU au? Maana nasikia mitaani jina la staili ya KIDUKU.Balaa zee zima shanga kiunoni. Bwabwa a.k.a Boflo upo?
     
  4. senator

    senator JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ...Ndo maana hta mzazi wake Marvin Gaye aliamua kumtwanga shaba mtotoe kwa maudhi kama hayo..hilo litakuwa Bofloo!!
    Yamejaa tele migo na kinondoni
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,734
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wanadhalilisha uumbaji hawa watu, Kama Mungu angejua kuwa kuna siku binadamu wangefikia hatua hii, hakika baadhi ya watu asingewaumba kwa mfano wake.
     
  6. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    fikiria ni ndugu yako duh
     
  7. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,034
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Bora uozee jela kuliko huu upuuzi.
     
  8. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    he he hee:D.noma kweli.
     
  9. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,787
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Hii nilisikia mitaani. Lakini huu sio ukweli. Martin Gaye alipigwa risasi na babaake baada ya kuingilia ugomvi wa baba huyo na mama. you can try some researches.
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Siku yangu IMEHARIBIKA tayari, mkubwa thread kama hizi weka TAHADHARI kuwa PARENTAL GUIDANCE IS ADVICED.
     
  11. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    pole sana ndugu,nenda kapoozee na lunch km hujafunga kwarezma.:cool:
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Laana kweli kweli ndo maana ajali zinaongezeka!!
     
  13. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Haitoshi labda uongezeee na kile kitu bariiiiidiiiiiiiiiiiiiii!:eek:
     
  14. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    teh teh bado mapema mkuu,usishangae ukapiga dabodabo kwa hasira.
     
  15. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani, mbona mie sijaona tatzo katika picha hizo?
     
  16. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #16
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,406
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu kila bin'adamu ana uhuru wa kufanya kile ambacho anaona ni sawa kwake, hivyo mtu kama amejichagulia kuwa "bwabwa" huna sababu ya kumzuru maana ni haki yake kufanya hivyo... Maneno yako ni ya kichochezi ndugu angalia usije funguliwa kesi na watu wa haki za binadamu kwa maneno yako haya.
     
  17. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    kuchochea nini bana,we unaruhusu hii kitu?
     
  18. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #18
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,406
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Hivi kuna vidume vinaweza kumpumulia mtu kama huyu kisogoni?
    Jamaa inaonekana ana ugonjwa wa ngozi ebu cheki kiuno :confused: Hoi kwa kishanga:rolleyes:
     
  19. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    hawa wanaharibiwa na waarabu na wahindi chaka wa kariakoo,halafu hili bwabwa nalikumbuka lilitoka shinyanga au mwanza.
     
  20. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #20
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,406
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapana mkuu siruhusu hata kidogo, swali ikitokea Mungu akakupa mtoto kama huyu utafanya ulicho kisema hapo juu? na endapo utatekeleza hayo maneno yako utaishia wapi?
     
Loading...