Vijijini nako hawadanganyiki: Picha spesho | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijijini nako hawadanganyiki: Picha spesho

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ulukolokwitanga, Oct 27, 2010.

  1. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,330
    Likes Received: 3,535
    Trophy Points: 280
    Nimeshangaa sana kuona bendera ya pipooooz inapepea vijijini kabisa ambako kuna umaskini mkubwa sana na nyumba zao za nyasi. Ila sina hakika kama watalinda kura zao baada ya kumpa Dr Slaa. DSC01378.JPG
     
  2. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,415
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Huwa wanasema CHADEMA iko mijini tu vijijini haijafika, sasa hapo bendera inapopepea ni mjini? CHADEMA OYEEEEEE!
     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,490
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  4. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nguvu ya uma ndo italinda kura
     
  5. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,081
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hapo hapajauzwa bado? Very good view indeed.

    Natumaini wanamapinduzi watapaokoa kama pameshauzwa.
     
  6. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Yaani nakwambia mwaka huu watu wa vijijini si wale wa mwaka 47. Hapa nilipo niko naongea na kaka yangu huko kijijini usukumani (Mwanza) ananiambia kuwa mwamko ni mkubwa mno, maovu ya Kikwete dhidi ya uchumi wa nchi wanayafahamu vizuri jambo ambalo sikulitegemea na anasema Slaa anakubalika mno mno. Huyu kaka yangu alikuwa mwenyekiti wa CCM wa tawi na amehamia CHADEMA. Tuzidi kumwomba MUNGU haki itendeke ushindi kwa Slaa uko wazi kabisa.
     
Loading...