Vijana wenzangu wenye taaluma mbalimbali hambao wapo hawajapata kazi tukutane hapa


B

Babeshi Mwamba

Senior Member
Joined
Jan 7, 2013
Messages
185
Likes
11
Points
35
B

Babeshi Mwamba

Senior Member
Joined Jan 7, 2013
185 11 35
Ni wazo kuu ni hivi kutegemea na soko la ajira kwa wenye taaluma mbalimbali limekua gumu napenda kuwaomba vijana wenzangu tuungane kwa pamoja kisheria tufanye jambo.

Kwanza nimeandaa mkakati mzima wa kufikia lengo kwa vile ninacholenga ni vijana wenye taaluma fulani ambao hawana kazi bado. Tutajiunga kisheria na tutafanya majukumu yetu kadri tunahitajiana.

Nawasilisha hayo niliyofikiri kwa ndugu zangu wenye changamoto ya ajira.Pia Tunapeana ushauri kwa aliyetayari pia mwisho nitatoa mawasiliano. Na itakua legal entity natumai nimeeleweka inbox hapana tuambiane hapa hapa. Pia natoa changamoto zangu huku nilipo sometimes network inasumbua kuna wakati mkiona kimya ndo hivyo.

Michango ni humu humu maana mainbox siku hizi utapeli mwingi.
 
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
2,431
Likes
2,702
Points
280
Age
39
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
2,431 2,702 280
ndio ndugu, tupatie huo mkakati na malengo uliyoandaa
 
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
10,486
Likes
22,793
Points
280
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
10,486 22,793 280
Ambao hawajapata kazi au Ajira!?

ni wazo zuri kuanzisha huu uzi, niwape changamoto tu kwamba ukiona upo vizuri na fani yako using'ang'anie hapo ulipo tu sijui Dar au TZ, move out.....Go search for an opportunity in other places!

Dare to try nd take risk!
 
Ipananga kulwa

Ipananga kulwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2017
Messages
588
Likes
285
Points
80
Ipananga kulwa

Ipananga kulwa

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2017
588 285 80
tuambie huo mkakati mkuu
 
Michaelray22

Michaelray22

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
2,785
Likes
2,486
Points
280
Michaelray22

Michaelray22

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
2,785 2,486 280
Mikakati !!!!!
 
Abu_yazid

Abu_yazid

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2014
Messages
2,163
Likes
1,908
Points
280
Abu_yazid

Abu_yazid

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2014
2,163 1,908 280
Kimya...!!?
 
Kanye2016

Kanye2016

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
1,977
Likes
1,663
Points
280
Kanye2016

Kanye2016

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
1,977 1,663 280
Dadavua mbona unaacha vitu nusu nusu
 
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Messages
7,160
Likes
9,837
Points
280
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2014
7,160 9,837 280
Weka hapa huo mkakati vinginevyo ni kupotezeana muda, mnakutana mnaongea mambo yasiyotekelezeka, anajitokeza mwingine yuko Nzega naye anadai yuko pamoja nanyinyi ambao muda huo mko Changanyikeni Dsm mkijadiliana mambo yasitokelezeka.

Kwa kawaida mtu ukihitimu chuo unakumbwa na wenge flani hivi, usipokua makini utahudhuria semina za ujasiriamali mpaka uchoke, yaani utanunua CD za ujasiriamali mpaka basi, mwisho wa siku unaishia kuwachangia wenzio tu
 
B

Babeshi Mwamba

Senior Member
Joined
Jan 7, 2013
Messages
185
Likes
11
Points
35
B

Babeshi Mwamba

Senior Member
Joined Jan 7, 2013
185 11 35
sio kwamba nipo kimya nipo kuyafanya mambo Mengi kwa hiyo inakuwa muda mwungi najituma kwa ratiba yangu inakuwa imebana kutegemea na majukumu niliyonayo ninaahidi nitakuwa natoa mwendelezo wake zaidi pia nifollow fb natumia majina haya Salum Moshi Jr view Account yangu utaona ninachokifanya na Mengi zaidi nimejiwekea kila jambo kuliangalia kwa mtazamo tofauti kidogo kifursa zaidi.
 
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
2,431
Likes
2,702
Points
280
Age
39
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
2,431 2,702 280
sio kwamba nipo kimya nipo kuyafanya mambo Mengi kwa hiyo inakuwa muda mwungi najituma kwa ratiba yangu inakuwa imebana kutegemea na majukumu niliyonayo ninaahidi nitakuwa natoa mwendelezo wake zaidi pia nifollow fb natumia majina haya Salum Moshi Jr view Account yangu utaona ninachokifanya na Mengi zaidi nimejiwekea kila jambo kuliangalia kwa mtazamo tofauti kidogo kifursa zaidi.
hayo ya fb yaweke hapa, mbona hii ni platform tosha
 
DIVIDEND

DIVIDEND

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2017
Messages
575
Likes
508
Points
180
DIVIDEND

DIVIDEND

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2017
575 508 180
sio kwamba nipo kimya nipo kuyafanya mambo Mengi kwa hiyo inakuwa muda mwungi najituma kwa ratiba yangu inakuwa imebana kutegemea na majukumu niliyonayo ninaahidi nitakuwa natoa mwendelezo wake zaidi pia nifollow fb natumia majina haya Salum Moshi Jr view Account yangu utaona ninachokifanya na Mengi zaidi nimejiwekea kila jambo kuliangalia kwa mtazamo tofauti kidogo kifursa zaidi.
Ebu kuwa muwazi unachotaka hasa ni nini?
 

Forum statistics

Threads 1,250,942
Members 481,523
Posts 29,751,684