• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Vijana wenzangu hakika nawaambia kupitia hili nimejifunza....

T

ThaGreatman

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2018
Messages
601
Points
1,000
T

ThaGreatman

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2018
601 1,000
Jana nimeamka asubuhi nikatafakari kwa kina sana juu ya maisha haya. Kubwa zaidi ni namna aliyewahi kuwa mpnz wangu aliponishambulia sana kuwa nimempa pesa kidogo,(aliniomba 150,000/= lakini mimi nilimpatia 100,000/=) kwa sababu nilikuwa najua kabisa kuwa ana pesa yake nyingine nyingi tu,kwa hiyo nikafanya jaribio la makusudi kuona reaction yake ingekuwaje baada ya kumpa kiasi pungufu na alichokiomba!

Lahaulaaa,lawama nilizopokea sasa....,"haujali shida zangu, najua unanikomoa, sawa,ila kumbuka mimi ni mke wako mtarajiwa,kama leo hii unashindwa kunisaidia 150k,sijui huko baadaye itakuwaje"

Nilipomaliza kusoma meseji nilivuta pumzi nikazifuta zote,nikajisemea moyoni,kuwa huyu hanifai kabisa....(na ndiyo ukawa mwisho wa mimi na yeye,japo mpaka sasa sijamwambia chochote)

Kilichofanya nije hapa ni baada ya kuamua kumtumia mama yangu mzazi kiasi cha sh.ELFU HAMSINI TU YA MATUMIZI,maombi niliyopokea hakika niliumia sana moyoni,sanaaa,kwamba mpenzi wangu nilimtumia sh.LAKI MOJA akaishia kunilaumu na kunisema sana,lakini mama yangu nimemtumia sh.50k shukrani alizotoa ni nzito sana! Hii imeniongezea hasira juu ya wanawake wasioridhika na kingi tunachowapatia,ilhali wazazi wetu wanapata kidogo na bado wanashukuru kweli kweli!

Haya ni maombi ya mama baada ya kutumiwa kiasi kidoogo sana cha pesa
Vijana wenzagu,tuwakumbukeni wazazi wetu wana baraka nyingi sana kwetu
 
T

ThaGreatman

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2018
Messages
601
Points
1,000
T

ThaGreatman

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2018
601 1,000
Nilitaka kushusha voice note hapa ya mama akinishukuru na kuonyesha alivyothamini kiasi kidogo nilichomtumia,lakini bahati mbaya nilikosea,nikaweka nyimbo ya hao vijana,baadaye nafsi imegoma kuiweka hapa sauti ya mama angu!
 
Mr Devil

Mr Devil

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
1,752
Points
2,000
Mr Devil

Mr Devil

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
1,752 2,000
Ilo ni tatizo kaa nalo mbali sana....Mimi ingekua imesha baki historia
 
Bikini

Bikini

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2018
Messages
257
Points
250
Bikini

Bikini

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2018
257 250
Ebwaaaaneeeh.......

Jomba watu wanaonga mimi tu kumpa ten manzi ambaye sijamuoa naumia kwelikweli..... Sijui kwa vile maisha yangu nina uhakika na pugi.
Asante Mungu kunibariki sikosi vihela vidogodogo , zaidi sana nagawana na mama.
 
T

ThaGreatman

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2018
Messages
601
Points
1,000
T

ThaGreatman

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2018
601 1,000
Umemuacha kimya kimya bila kumwambia ukweli ngoja siku zipite uone unavyomrudia kimya kimya hivyo hivyo. Mapenzi bwana yaache kama yalivyo. Utanikumbuka.
Hahahaaaa,mkuu sina udhaifu wa hivyo hata kidogo,nafsi yangu ikikata tamaa sina historia ya kurudi nyuma
 
T

ThaGreatman

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2018
Messages
601
Points
1,000
T

ThaGreatman

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2018
601 1,000
Ebwaaaaneeeh.......

Jomba watu wanaonga mimi tu kumpa ten manzi ambaye sijamuoa naumia kwelikweli..... Sijui kwa vile maisha yangu nina uhakika na pugi.
Asante Mungu kunibariki sikosi vihela vidogodogo , zaidi sana nagawana na mama.
Hongera sana kwa kugawana na mama zaidi!
Mimi huyu nilikuwa ready kumhudumia kwa sababu psychologically nilishaanza kumfanya mke wangu wa siku chache sana zijazo,ila kumbe naye mpuuzi tu
 
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
3,071
Points
2,000
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
3,071 2,000
Wanawake ndio walivyo ,niliwai toa promise ya kumsaidia pesa ya viatu ,kabla sijampa nikawa nimekutana nae tukawa tunapiga story mbili tatu akasema kuna rafiki yake aliomba pesa so nimsaidie then ata refund,haikuwa shida nikafanya hivyo ..changamoto ikaja sasa kupima je anathamini na wengine nikwambia sahivi sina pesa kuna mtu fulani nimemsaidia (rafiki yangu wa kike) so viatu tutununua next time “mtoto aliwaka kama moto wa kuchomoa betri”,hakumbuki yote ya nyuma uliyowai jitoa juu yake

Na ndio nikafunga report nae ..
 
Tattoo

Tattoo

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Messages
2,654
Points
2,000
Tattoo

Tattoo

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2018
2,654 2,000
Jana nimeamka asubuhi nikatafakari kwa kina sana juu ya maisha haya. Kubwa zaidi ni namna aliyewahi kuwa mpnz wangu aliponishambulia sana kuwa nimempa pesa kidogo,(aliniomba 150,000/= lakini mimi nilimpatia 100,000/=) kwa sababu nilikuwa najua kabisa kuwa ana pesa yake nyingine nyingi tu,kwa hiyo nikafanya jaribio la makusudi kuona reaction yake ingekuwaje baada ya kumpa kiasi pungufu na alichokiomba!

Lahaulaaa,lawama nilizopokea sasa....,"haujali shida zangu, najua unanikomoa, sawa,ila kumbuka mimi ni mke wako mtarajiwa,kama leo hii unashindwa kunisaidia 150k,sijui huko baadaye itakuwaje"

Nilipomaliza kusoma meseji nilivuta pumzi nikazifuta zote,nikajisemea moyoni,kuwa huyu hanifai kabisa....(na ndiyo ukawa mwisho wa mimi na yeye,japo mpaka sasa sijamwambia chochote)

Kilichofanya nije hapa ni baada ya kuamua kumtumia mama yangu mzazi kiasi cha sh.ELFU HAMSINI TU YA MATUMIZI,maombi niliyopokea hakika niliumia sana moyoni,sanaaa,kwamba mpenzi wangu nilimtumia sh.LAKI MOJA akaishia kunilaumu na kunisema sana,lakini mama yangu nimemtumia sh.50k shukrani alizotoa ni nzito sana! Hii imeniongezea hasira juu ya wanawake wasioridhika na kingi tunachowapatia,ilhali wazazi wetu wanapata kidogo na bado wanashukuru kweli kweli!

Haya ni maombi ya mama baada ya kutumiwa kiasi kidoogo sana cha pesa
Vijana wenzagu,tuwakumbukeni wazazi wetu wana baraka nyingi sana kwetu
View attachment 1206408
Nilishasema humu. Nikituma kwa mwanamke 50 basi na mama nitume 50. Kama siwezi kufanya hivyo basi jaribio hilo linishinde.

Hawana shukrani mbuzi hao. Mama zetu wanasali usiku kwa ajili yetu ila sio hao raia. Shenzi.
 

Forum statistics

Threads 1,403,371
Members 531,202
Posts 34,421,567
Top