Vijana wengi wanakosa ajira kwa sababu ni 'incompetent'

Equation x

JF-Expert Member
Sep 3, 2017
15,246
2,000
Wanatakiwa waelewe, kampuni binafsi inahitaji mtu smati na aliyeiva kweli kweli, ili kuendelea kubaki kwenye nafasi yako; kwa sababu lengo la makampuni ni kutengeneza faida na si hasara. Sasa utakuta vijana:-
  • Wengi hawajimudu kwa kile walichokisomea au wanachokielezea wanaweza kukifanya.
  • Wakiingia 'field' wanashindwa ku-perform kazi inavyotakiwa na kuleta hasara kwenye makampuni
  • Wengi wanauelewa mdogo kuhusu hupatikanaji wa fedha za uendeshaji katika makampuni
Vijana wanatakiwa kujua na kujitahidi katika:-
  • Kuongeza mauzo au faida maeneo wanapoajiriwa kwa matazamio (probation)
  • Kusaidia kampuni katika majanga ya kisheria yanayoweza kusababisha upotevu wa fedha
  • Kubuni namna kampuni inavyoweza kupata malighafi kwa gharama nafuu
  • Uwezo wa kusimamia kampuni kwa uadilifu na uaminifu mkubwa bila kupata hasara
Haya, pambaneni vijana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom