Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana Watanzania Wenye Mafanikio Makubwa Ughaibuni (Ulaya & Marekani)

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Muke Ya Muzungu, Mar 21, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,451
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tunaomba listi au majina ya vijana angalau 20 tu, na taaluma zao ambao wanaweza kuleta mabadiliko makubwa katika nchi yetu kutokana na uwezo walionao. Hii listi tutaipeleka kwa waziri mkuu pamoja na Rais mwenyewe, ili waone jinsi serikali yetu legelege inavyo poteza rasilimali watu, huku ikifaidisha raia wa nchi nyingine. Ukizingatia rais amekuwa akiwaimiza vijana warudi bila kuangalia sababu za msingi ambazo zinawazuia vijana kurudi. Mtu hawezi kuacha $6,000 kwa mwezi arudi hapa kupigania Tsh. 1.2 Tenesco, wakati expatriate analipwa $15,000 kwa mwezi na marupurupu kibao....tunaomba top-20 names ya kuanzia

    1. William Malecela, Seaman & Engineer (tumeonana weekend, ilopita Amesharudi kujenga taifa)
    2................
    3.................
    4...............
    5................
    6................
    7...............
    8.................
    9..............
    20............
     
  2. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,614
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mambo gani haya sasa?
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unadhani ukimpelekea kuna kitakachobadilika?

    Mimi nadhani wao wanaona raha watz wenye uwezo wakipotelea ugaibuni, maana wakirudi watakuwa ni threat kwa nyadhifa zao.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,984
    Likes Received: 2,095
    Trophy Points: 280
    Una ushahidi au unauhakika gani Watanzania wanaoishi ng'ambo wanataka kurudi Tanzania?
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,788
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    nikimuona Uhuru1 kaanzisha thread, najua kuna kaudaku
     
  6. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,451
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Niaminie, hakuna mtu asotaka kurudi kwao..!
     
  7. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sasa wewe unamtaja mtu bila kutuambia mafanikio yake tutakuelewaje? Tutajie hayo mafanikio ya huyo uliyemtaja.
     
  8. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,614
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sina mpango wa kurudiTanzania.
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,984
    Likes Received: 2,095
    Trophy Points: 280
    Wanarudi kwao kusalimu ndungu , jamaa na marafiki ...

    We unauhakika gani wanataka kurudi na kufanya kazi Tanzania?
     
  10. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,796
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Haaaaa. Unataka kupeleka
    Majina ya intelectuals kwa kilaza...... Cjajua lengo lako!!
     
  11. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unataka kuwachawia kwenye list ya ccm wafuatiliwe kila wakitua nchini?

    Achana na haya, peleka barua kwanza. Tanzania ipitishe watu kuwa na dual citizenship ona nchi zingine around us wanavyoendelea na kujivunia wananchi wao.
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    kazi ipo wabongo bana.......sijui kwanini wala vumbi wakishakula vumbi lao machakani tz lazima waje na vi thread vyao vya kutaka kulinganisha mambo na walio majuu....majuu ni majuu arifu..kufika majuu tu ni mafanikio.......

    umeme umerudi?
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,552
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    2 john mashaka
    3 hashimu thabeet
     
  14. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,337
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Du Yo Yo taratibu bana!.
     
  15. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tafadhali fafanua hiyo namba moja. SEAMAN kwa maana ya BAHARIA? Na ENGINEER wa huko baharini kwenye meli?
     
  16. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,638
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Yaani mbwembwe zoote kumbe lengo ni kumpa shavu Le mutuz.
    Ha! ha! ha! ha! ha!
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,775
    Likes Received: 1,551
    Trophy Points: 280
    Unataka kuaminisha umma kuwa sisi tuliobaki hapa tz hatuna uwezo wa kuijenga nchi!
     
  18. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,934
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Sasa uliyemtaja hashim thabeet unamaanisha arudi bongo kuchezea vijana,pazi au savio?
     
  19. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kajumulo
     
  20. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,653
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mimi mwenyewe.
     
Loading...