Vijana wanaovaa suruali 'Kata K' wanataka jamii iwaeleweje, wako kwenye biashara? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wanaovaa suruali 'Kata K' wanataka jamii iwaeleweje, wako kwenye biashara?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magobe T, Feb 9, 2012.

  1. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,664
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    Ndugu wanaJF, nimekuwa nikifikiria kwa nini baadhi ya vijana wanaamua kushusha suruali zao nusu makalio na kuonesha nguo zao za ndani na wanaona sifa kufanya hivyo. Wengine wanakuwa wanajifanya wanasogeza juu lakini wanairudisha palepale. Huwa najaribu kujiuliza: hivi maana ake ni nini - ni ushoga au? Nasema hivi kwa sababu nakosa neno sahihi la kutumia hasa kwa kuzingatia kuwa kama wangekuwa ni wasichana wanavaa kiaina unakuta watu wengine wanawaita malaya au "wako kwenye biashara hao!" Ila kwa wavulana sijasikia mtu yeyote akiwaita majina mabaya. Je, hii staili ya uvaaji ni ya heshima? Kama siyo mbona haikemewi lakini wasichana wakivaa kwa namna tofauti tunakuwa wa kwanza ku'label'?
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,516
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    mapunga hayo
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,769
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    Kuna element ya ushoga kwa mtu mwenye behaviour ya namna hiyo
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Biashara ni mtaji ati, sasa wasipotangaza mtaji walionao watauzaje?
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,558
    Trophy Points: 280
    msipende kutukana na ku abuse watu

    wakivaa akina JAY Z hamuwatukani...

    hereni wanavaa kina MICHAEL Jordan na hamna guts za kuwatukana...

    watoto wa kiswahili wakiiga basi wameshakuwa mashoga na kadhalika....

    acheni hizo....

    if you hate urself so much,you will end up hating anything that relates to you.....
     
Loading...