Vijana wamlawiti na kumuua kaka yao


M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,735
Likes
44
Points
145

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,735 44 145
Katika kile kinachodhihirisha mmomonyoko mkubwa wa maadili katika jamii yetu, vijana wawili mkoani Arusha wanashikiliwa na polisi kwa tuhuma za kumlawiti kisha kumyonga hadi kufa kaka yao wa kuzaliwa tumbo moja, vijana hao wamekiri hadharani kufanya tukio hilo lisilo la kawaida ambalo sababu yake haijajulikana bado.
 

akashube

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2009
Messages
411
Likes
3
Points
33

akashube

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2009
411 3 33
Katika kile kinachodhihirisha mmomonyoko mkubwa wa maadili katika jamii yetu, vijana wawili mkoani Arusha wanashikiliwa na polisi kwa tuhuma za kumlawiti kisha kumyonga hadi kufa kaka yao wa kuzaliwa tumbo moja, vijana hao wamekiri hadharani kufanya tukio hilo lisilo la kawaida ambalo sababu yake haijajulikana bado.
God created grasses, then he created a man to rule over the grasses,

A man created drugs out of grasses,

And drugs of the grasses reversed the whole creation process.

Then the grasses rule over the man.
 

Mbonea

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
640
Likes
3
Points
35

Mbonea

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
640 3 35
Yah! Niliisikia hiyo haBARI asubuhi hii Radio 1. Kwa kweli hao vijana wa Njiro wanastahili kuadabishwa.
 

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2006
Messages
3,065
Likes
20
Points
135

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2006
3,065 20 135
Majuzi mtu aliuliza kama yawezekana kaka akammega dada yake. Sasa hili la Arusha linaonyesha kali zaidi, kwmba hakuna lisilowezekana - kaka anaweza kumegwa hadi kufa na wadogo zake! Tuko salama tena? Just imagine, waliwezaje kuamsha majogoo yao ili kumshughulikia kaka yao na kisha wakaamua kumaliza ashiki zao kwa kumaliza ushahidi? Kama nyuki dume anapokufa mara baada ya kummega malkia wao asije akatamba kwenye jamii yao!
 

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,973
Likes
122
Points
145

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,973 122 145
Hawa vijana walio fanya kitendo hiki naskia walikuwa wanakula BANGE sasa zimewaharibu kichwani walimvizia ndugu yao anarudi wakamkamata na kumshusha bondeni ndiko waliko mfanyia unyama huu nafikiri ni Njiro Arusha.
 

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
11,967
Likes
1,204
Points
280

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
11,967 1,204 280
Hizi ni dalili za kiama!!! Ukisoma maandiko ya dini (hasa biblia kwa wale wanaoamini) basi utakuta yote hayo. siku za mwisho za kunyakuliwa wateule zinakaribia. Kila aina ya uovu na magonjwa vitajitokeza!!!
 

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
368
Points
180

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 368 180
Du kwa kweli nilikuta taarifa ndio inaishia na niliambualia kusikia ....kuuawa na ndugu zake! Dooh!

Imeniskitisha kwa kweli; Najaribu kupiga picha ya wazazi wao; ikiwa wapo hai!

Ewe Mwenyezi Mungu uwasamehe hao vijana na utupe nguvu ya kulivuka hili kwani bila wewe hatuwezi kwa jinsi ya kibinadamu!
 

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
bangi, ushirikina, utajiri wa masharti ..mambo ya mererani huu!
PJ mie cjaelewa bwana, sasa hawa watoto nao washirikina au ni vipi hapo, wametumwa? na kama ndio hivyo wakatumwa wamuue ndugu yao nao wakafanya hivyo,umri wao?...haaa yaani nimeckia kizazi kinataka kuhamia mgongoni.
 

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
PJ mie cjaelewa bwana, sasa hawa watoto nao washirikina au ni vipi hapo, wametumwa? na kama ndio hivyo wakatumwa wamuue ndugu yao nao wakafanya hivyo,umri wao?...haaa yaani nimeckia kizazi kinataka kuhamia mgongoni.
duh pole mamii, hii habari inatisha japo hatujapata kisa chote.
dunia yetu tunaiharibu kweli kweli!!
 

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
99
Points
145

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 99 145
Yawezekana ikawa ndio ila hao vijana inavyo onyesha tuu ni akili zao ziko kushoto, kama kweli walifukuzwa mgulani sec huko dar huko arusha si ndio baraaaa wanatumia cha arusha na maisha yenyewe haya ndio dorooooo kwao na ushirikina ndio waongoza na matukio mengine kam ujambazi ndio nasikia siku hizi hata kwenye vibanda majambazi yavamia sasa mwategemea nini huko arusha kama matukio ya unyama kama huo na uharifu yanapamba moto duuuuh inatisha sana huo mji sasa

Huu ni uchafu wa aina gani tena ndugu kwa ndugu?? Ujambazi huko ni baraaa Bastora zatumika kama njuu zinvyouzwa mijini?
 

Rubi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
1,624
Likes
49
Points
145

Rubi

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
1,624 49 145
Inabidi tumrudie Mungu maana kila siku matukio ya ajabu ajabu haijatulia hili unasikia na lingine ili mradi kila siku kunazuka ya firauni.
 

Forum statistics

Threads 1,204,435
Members 457,321
Posts 28,158,249