Vijana wamejitokeza kidogo njia mpya ya kutaka kuiba kura


Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
1,571
Likes
27
Points
135
Age
28
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
1,571 27 135
Ukweli ni kwamba hii kauli inataka itumike na wana CCM ili waibe kura.
Wapenda haki msigeuze shingo,muwe makini na aina yoyote ya wizi unaotaka kuhalalishwa hapa igunga.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,012
Likes
3,781
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,012 3,781 280
Hili linaonekana kuwa ndo kaulimbiu waliyopewa waandishi wa habari ili umma udanganyike kwamba CCM imeshashinda,sivyo!ukweli tunaujua na tunakomaa na aina zote za fitina
 
M

Mkono wa Tembo

Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
39
Likes
0
Points
0
M

Mkono wa Tembo

Member
Joined Mar 10, 2011
39 0 0
Ukweli ni kwamba hii kauli inataka itumike na wana CCM ili waibe kura.
Wapenda haki msigeuze shingo,muwe makini na aina yoyote ya wizi unaotaka kuhalalishwa hapa igunga.
hII NAYO NI MBINU YA KUDHOOFISHA UPINZANI, INABIDI UWEPO UAMSHO MKUBWA KWA VIJANA ILI WASIDANGANYIKE NA ULAGHAI HUO KWANI NCHI HII NI YA VIJANA SIO WAZEE, VIJANA WAKILALA AMA KUWA WAOGA BASI,.... HAKUNA MAENDELEO WALA DEMOKRASIA YA KWELI
 
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
1,571
Likes
27
Points
135
Age
28
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
1,571 27 135
Hili linaonekana kuwa ndo kaulimbiu waliyopewa waandishi wa habari ili umma udanganyike kwamba CCM imeshashinda,sivyo!ukweli tunaujua na tunakomaa na aina zote za fitina
Hapa paka kieleweke.
Mpaka wajue watu wamechoka na uozo!
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Hakuna kulala mpaka kieleweke.
 
M

Mutambukamalogo

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2011
Messages
397
Likes
13
Points
0
M

Mutambukamalogo

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2011
397 13 0
Ndugu,hapo CCM wanacheza na saikolojia za watu. Its a planned strategy!. Aliye na record kwamba kila kituo vijana ni wangapi na wazee ni wangapi ni nani?. Afterall kwani mmeambia wazee wote pamoja na matatizo waliyonayo wataipigia ccm?. Wake up and know this psychological walfare!
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,499
Likes
1,361
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,499 1,361 280
Ukweli ni kwamba hii kauli inataka itumike na wana CCM ili waibe kura.
Wapenda haki msigeuze shingo,muwe makini na aina yoyote ya wizi unaotaka kuhalalishwa hapa igunga.

Asalam Alleikum Warahman Tullah Twallah Wabarakat.

Nimshukuru Mnyazi Mungu Subhanahu Wataallah kwa kuniwezesha kutoka katika adhabu ambayo ama hakika sikuitegemea.

Kuhusu mada:

Hii kauli nimeisikia sana. Na kama kawaida, imeingizwa mpaka kwenye vyombo vya habari, na mfano mzuri nimemsikia kaka Yahaya Mohamed wa Star TV akikoleza kauli za Esther Bulaya kama vile kuna mtu kamwambia afanye hivyo.

Unless kuna mtu akathibitisha pasipo na shaka kwamba wazee na kina mama wa Igunga ni wapiga-kura wa CCM, this is rubbish propaganda, na tafadhali vyombo vya habari visitumike.
 
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
1,571
Likes
27
Points
135
Age
28
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
1,571 27 135
Ndugu,hapo CCM wanacheza na saikolojia za watu. Its a planned strategy!. Aliye na record kwamba kila kituo vijana ni wangapi na wazee ni wangapi ni nani?. Afterall kwani mmeambia wazee wote pamoja na matatizo waliyonayo wataipigia ccm?. Wake up and know this psychological walfare!
Nia yao ni kudhulumu haki,
Mbona wanalazimisha kupendwa kiasi hiki?
Mbona hawalazimishi kufanya maendeleo kama wanavyojitakasa kwa mbinde kiasi hiki?
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
109
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 109 160
Asalam Alleikum Warahman Tullah Twallah Wabarakat.

Nimshukuru Mnyazi Mungu Subhanahu Wataallah kwa kuniwezesha kutoka katika adhabu ambayo ama hakika sikuitegemea.

Kuhusu mada:

Hii kauli nimeisikia sana. Na kama kawaida, imeingizwa mpaka kwenye vyombo vya habari, na mfano mzuri nimemsikia kaka Yahaya Mohamed wa Star TV akikoleza kauli za Esther Bulaya kama vile kuna mtu kamwambia afanye hivyo.

Unless kuna mtu akathibitisha pasipo na shaka kwamba wazee na kina mama wa Igunga ni wapiga-kura wa CCM, this is rubbish propaganda, na tafadhali vyombo vya habari visitumike.
Kwa startv kupigia mstari maneno ya esther mulaya sio jambo la kushangaza kwani inafahamika jinsi wanavyoripoti kishabiki na kuipendelea ccm.

Na inaonekana dhahiri hii slogan ya kwamba vijana hawajajitokeza kwa wingi kupiga kura kama wazee na akina mama wameianzisha ili kuhalalisha uchakachuaji wa kura unaofanywa na ccm.
 
Donyongijape

Donyongijape

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2010
Messages
1,451
Likes
183
Points
160
Donyongijape

Donyongijape

JF-Expert Member
Joined May 28, 2010
1,451 183 160
Hata Mimi nimeliona hilo. Kweli kabisa ni njama chafu sana
 
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
1,571
Likes
27
Points
135
Age
28
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
1,571 27 135
shime kwa makamanda walio igunga na wanaofuatilia updates hapa wajipange waje na majibu ya kina ili tujue mbivu zetu,na si mbichi tunazotaka kulishwa kwa kauli mbiu ya kihuni.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,258
Likes
4,720
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,258 4,720 280
Hawa Star tv ndio wanatangaza sana hii kitu!
 
B

ben genious

Senior Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
176
Likes
0
Points
0
B

ben genious

Senior Member
Joined Jun 4, 2011
176 0 0
hivi ccm haion aibu kwa kutumia kauli mbiu hii? kweli wamechoka
 
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
1,571
Likes
27
Points
135
Age
28
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
1,571 27 135
Hawa Star tv ndio wanatangaza sana hii kitu!
C inamilikiwa na mtu aliyekunywa mchuzi wa bendera ya cCm.
Hawezi kuisaliti kambi.bt we knw the truth!
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,698
Likes
183
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,698 183 160
Vijana ndio walimuangusha kigogo wa star tv kwa hiyo kituo hicho kinawaogopa vijana kama nini sijui.....
 
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
1,350
Likes
120
Points
160
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
1,350 120 160
Viva cdm
 
P

Pax

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
269
Likes
1
Points
33
P

Pax

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
269 1 33
Ndugu,hapo CCM wanacheza na saikolojia za watu. Its a planned strategy!. Aliye na record kwamba kila kituo vijana ni wangapi na wazee ni wangapi ni nani?. Afterall kwani mmeambia wazee wote pamoja na matatizo waliyonayo wataipigia ccm?. Wake up and know this psychological walfare!
You are quite right, nani kasema wazee na kina mama ndio CCM?
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
Startv wanasema watu wameshindwa kujitokeza kupiga kura, wanasema kuna sehemu kituo kimejiandikisha watu 400 walipiga kura ni 150 tu
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,155
Likes
4,284
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,155 4,284 280
Asalam Alleikum Warahman Tullah Twallah Wabarakat.

Nimshukuru Mnyazi Mungu Subhanahu Wataallah kwa kuniwezesha kutoka katika adhabu ambayo ama hakika sikuitegemea.

Kuhusu mada:

Hii kauli nimeisikia sana. Na kama kawaida, imeingizwa mpaka kwenye vyombo vya habari, na mfano mzuri nimemsikia kaka Yahaya Mohamed wa Star TV akikoleza kauli za Esther Bulaya kama vile kuna mtu kamwambia afanye hivyo.

Unless kuna mtu akathibitisha pasipo na shaka kwamba wazee na kina mama wa Igunga ni wapiga-kura wa CCM, this is rubbish propaganda, na tafadhali vyombo vya habari visitumike.
Hata mimi nimeshangaa kusikia waandishi wa habari wamakomalia vijana hawajajitokeza kwa wingi, hii nayo ni mbinu mpya ya kuchakachua. Lakini cha ajabu nilimsikia Novatus Makunga naye anasema hivyo hivyo lakini kwenye mkanda wa chini kwenye TV yao kukawa na maneno yanasema "Misururu mirefu ya vijana wajitokeza kupiga kura" yaani nashindwa kuwaelewa hawa jamaa!

Hivi huyo Esther Malaya naye mbona anataka kusumbua watu sana huy?
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,077
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,077 280
Watapambana lakini hawatashinda milele, tutawakamata tu hawa wazee, siku zao zinahesabika. Lazima tuwachunguze hata wakiwa kwenye wodi za wazee hapo mbeleni ili liwe fundisho kwa vizazi vijavyo.
 

Forum statistics

Threads 1,213,572
Members 462,207
Posts 28,482,775