Vijana wa sikuhizi lile jambo ni starehe na wala si vita

Ambition plus

JF-Expert Member
Feb 23, 2018
2,804
2,000
Dada kaongea kwa uchungu sana.Anamaanisha.
Kuna dhana mbili ama tatu zinawatesa vijana.

Ya kwanza dada zetu hawakawii kukuita kibamia.So lazima kijana agangamale.Tena hapo kapiga mihogo,karanga,supu ya pweza....


Ya pili kuitwa mwanamume wa dar es salama.Shoo mbovu.Wacha vijana wakamie...

Ya tatu kama alivosema mwenyewe.Umekula vya watu then umemzungusha sana jamaa.Siku ukimpa ndio imekula kwako.Ataitwanga mpaka hiyo Zana ipotelee uko ndani.
 

Stopper3

JF-Expert Member
Sep 1, 2019
640
1,000
Mpelekewe moto kidogo lawama, mkipelekewa moto wa uhakika eti tunawakomoa
 

Wise E

JF-Expert Member
May 10, 2019
737
1,000
Dada kaongea kwa uchungu sana.Anamaanisha.
Kuna dhana mbili ama tatu zinawatesa vijana.

Ya kwanza dada zetu hawakawii kukuita kibamia.So lazima kijana agangamale.Tena hapo kapiga mihogo,karanga,supu ya pweza....


Ya pili kuitwa mwanamume wa dar es salama.Shoo mbovu.Wacha vijana wakamie...

Ya tatu kama alivosema mwenyewe.Umekula vya watu then umemzungusha sana jamaa.Siku ukimpa ndio imekula kwako.Ataitwanga mpaka hiyo Zana ipotelee uko ndani.
shoo ya kibabe ndio mpango inaleta heshima ukipiga kibishoo awachelewwii kukupiga majungu ndio dawa ya kusimamia kucha
 

king mbappe

JF-Expert Member
Jul 26, 2018
756
1,000
Binadamu ni kiumbe cha kucopy na kupaste. wanafanya wanachokiona kwenye pornography.
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
11,993
2,000
Ha ha! Tatizo jengine wanatuachia tuwe host Sana kitandani ndio maana wanajikuta tunawakomoa!! Hata hivyo hatuimalizi wavumilie tu wasipotuvumilia wao nani atatuvumilia😜😜
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom