Vijana wa leo wanatumiwa na wanasiasa bila kujijua(shame)


A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
Napata shida na vijana wa leo wanatumiwa kama mshumaa wanatumika kisha wanapaisha wengine mfano leo nimeona vijana wengi wakiandamana kuuliza nikaambiwa bwana mkubwa kapewa dhamana. Huu ni ufinyu wa kuelewa kwani mtu yoyote awe bwana mdogo,bwana gaid, bwana mkubwa dhamana ni haki ya mtuhumiwa. Hivyo vijana wa leo wanatumiwa sn na wanasiasa bila kujijua.
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
Siasa ni mchezo mchafu ss naamini
 
M

maganason

Member
Joined
May 8, 2012
Messages
27
Likes
0
Points
3
Age
33
M

maganason

Member
Joined May 8, 2012
27 0 3
Wanatumiwa kama wewe unavyotumiwa kama co....m!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,275,062
Members 490,894
Posts 30,531,839