Vijana wa CUF nao wamo kwenye "Ufisadi" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wa CUF nao wamo kwenye "Ufisadi"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Aug 17, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,228
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Monday, August 6, 2012

    JUVICUF waionya JUVICCM na BAVICHA kutotumikia matakwa ya Mafisadi wa vyama vyao.



    [TABLE="class: tr-caption-container"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Naibu katibu Wa Jumuiya Ya Vijana
    CUF(JUVICUF)Bwana.Thomas Malima[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    Jumuiya ya Vijana ya CUF-Chama Cha Wananchi (JUVICUF) inapenda kutoa mwito kwa Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) kufanya uchaguzi utakaozingatia matakwa ya vijana siyo ya watu Fulani. JUVICUF inatambua kuwa uchaguzi wa vijana ni changamoto katika taasisi za kisiasa kwani wanasiasa wakubwa hutambua kuwa Vijana ndio nguvukazi kubwa na wapiga kura wakubwa katika nchi yetu. Na ni vijana pia ndio wana matatizo makubwa hasa la ajira. Kwa hiyo hulazimika kuwapanga vijana katika mabaraza yao ili waingiapo madarakani waweze kuwatumia watakavyo.
    Hali hii husababisha Viongozi wengi wa Mabaraza ya Vijana ya vyama vya siasa hasa UVCCM na BAVICHA kuwa watumishi wa Viongozi wa vyama vyao badala ya kuwatumikia vijana walioko katika vyama vyao. Kwa sasa viongozi wa Jumuiya za vijana wamekuwa kama vipaza sauti vya Wazee badala ya kuwa vipaza sauti vya vijana.
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,228
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    JUVICUF inatambua kuwa RUSHWA ni adui wa haki ya kijana. Tunatambua kuwa endapo UVCCM watairuhusu rushwa kutembea wakati huu wa uchaguzi wao hakika watawapata viongozi wabovu wasiokidhi matakwa ya vijana.
    Vile vile JUVICUF inaamini kuwa kampeni chafu za kupakana matope, ni ishara ya uchanga wa Demokrasia.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Hakika ndoa ni nzuri hata majina yao yanafanana.JUVICUF=UVCCM
     
  4. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,877
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    JUVICUF inaishauri UVCCM kufanya uchaguzi usio na rushwa ili kupata VIONGOZI SHUPAVU wa kuwatumikia Vijana!??

    Jamani naomba kuelimishwa hii imekaajae?
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,853
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    title na contents haviendani!!!yani cuf wanataka ccm ipate viongozi bora?kweli cuf=ccm
    by the way mtatiro ana swaumu ramadhani hii au kobe?
     
Loading...