Vijana na wanaume watia fora wanawake wapungua-BBC | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana na wanaume watia fora wanawake wapungua-BBC

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Quinine, Oct 31, 2010.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 7,998
    Likes Received: 5,264
    Trophy Points: 280
    Wawakilishi wa BBC wakihojiwa kutoka sehemu mbalimbali wamesema vijana wengi na wanaume ndio waliojitokeza ikilinganishwa na wanawake.

    Baadhi ya sababu zilizotolewa na wanawake ni kukatishwa tamaa na mategemeo waliyopewa uchaguzi uliopita, kutishwa na waume wao kuwalazimisha kupigia chama cha waume zao hasa maeneo ya Kusini Mtwara na Songea Ruvuma, Kigoma nk.
     
  2. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu watwambie mwaka huu kwamba vijana ni wahuni hawapigi kura...tutawatoa balu
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    ikimaanisha kuwa mwanamke tanzania bado hayupo huru kwenye maamuzi yake ...............anaendeshwa na mwanamme.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Waliwai sema vijana wanahudhuria mikutano ya Slaa hawajajiandkisha sasa CCM kazi wanayo
     
  5. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,246
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kituo changu vijana tulikua wengi sana na wanawake wachache mno.
     
  6. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wazee hamna????? oh my god, tumekwisha!!!!!!
     
  7. N

    Nsololi JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 8, 2007
    Messages: 253
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hata mimi kituo nilichopigia cha Shule ya msingi uwanja wa Ndege (Vituka Lumo) asubuhi mpaka mida ya saa 4 hivi zaidi ya approx 80% walikuwa wanaume. Labda kama wanawake wataenda baadaye.
     
  8. c

    chanai JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ndo inakuonyesha jinsi gani vijana walivyoamua kuleta mabadiliko. Sisiem watakiona cha mtema kuni safari hii
     
  9. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    mimi nimepigia pale shule ya msingi mlimani saa moja asubuhi watu walikuwa nyomi sio kawzida .rafiki yangu amesafiri toka dodoma kuja kupiga kura mpaka inatia moyo. Wapo madokta na maprofu wabishi lakini nimefika saa moja kasaro tano nimewakuta ktk foleni. Mabaliko yapo njiani masaa machache yajayo
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,877
    Likes Received: 3,246
    Trophy Points: 280
    Haya wameyathibitisha vipi?
     
  11. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi wanaposema vijana wanamaanisha nini? nijuavyo mimi kijana anaweza kuwa wanamke au mwanaume. BBC wanadhani nchi zote zinatawaliwa na ma queen?
     
  12. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wanawake wamekerwa sana na mama salma na pia ahadi hewa za jk. ccm wataota moto bila kuni, si waliwagawia kanga kibao? zimelipa?
     
  13. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Wamekerwa na kuahidiwa kubebwa kwenye bajaj kwenda kujifungua! Maneno ya Sophia Simba. Bora hawajapiga kwani wangemjazia tu JK!
     
Loading...