vijana na kaulimbiu ya kilimo kwanza..... honey moon ya nini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vijana na kaulimbiu ya kilimo kwanza..... honey moon ya nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zimwimtu, Jul 2, 2012.

  1. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,769
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    siku hizi kuna kaulimbiu hii kwa vijana, ikimaanisha kwamba mimba kwanza ndoa baadae. Imekuwa ni hali ya kawaida kiasi kwamba karib 80% ya ndoa zinazofungwa hapa daslam you find the bride is pregnant. ni jana tu nilihudhulia kikao cha harusi ya rafiki yangu, mitaa ya sinza kwa remi, anataka kamati imtengee kiasi fulani kwa ajili ya honey moon wakati sisi watu wa karibu tunajua gf wake is pregnant ndo maana katukalisha vikao fasta ili kukwepa aibu.

    nijuavyo mimi, honey moon ni kwa ajili wa kuwapa maximum privacy maharusi ku-enjoy tendo la ndoa as they are new to each other... (pamoja na kutengeneza mtoto

    sasa mimba imo tayari honey moon ya nin?

    karibuni kwa maoni yenu kabla sijapeleka hoja binafsi kwenye kikao kijacho kupinga kuwatengea kiasi cha pesa kwa honey moon.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    maisha hayana formula.

    Kwa hiyo watu wakipeana mimba wasifunge ndoa au wasiende hanemuni?

    Sielewi mantiki.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mara nyingi huwa wanasema hivyo kwa kujikinga na kashfa ila ukweli ni kuwa wananogewa na wanajikuta washabebeshana Mimba bila kuplan then wanajifanya eti walikusudia....!
    Ukitaka kujua mimba ni bahati mbaya wengi wanazaa watoto wa kike na si wakiume!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo mtoto wa kike akizaliwa ni bahati mbaya???

    Sasa nani angewazaa hao wanamme kama kuzaa mtoto wa kike ni bahati mbaya?

    Au mtoto wa kike hafai kuwa wa kwanza??

    Sijakuelewa labda.

     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    uhhh! i don't get this hebu tiririka zaidi arifu!
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,019
    Likes Received: 8,468
    Trophy Points: 280
    Hapo honey moon ina hitajika ili kutengeneza njia ya mtoto kupita wakati wa kujifungua!
     
  7. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    mh!!!!!cdhani kama madaktari wa jf wamegoma!!!!watakusaidia!!!!!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    ngoja waje wanieleweshe.

     
  9. Candy kisses

    Candy kisses JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 291
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kusema watoto wa kike ni bahati mbaya ni kufuru mbele za Mungu coz yeye ndo anaepanga.N A KAMA NI BAHATI MBAYA hata mama ako alizaliwa kipindi cha honeymoon ko tumuite bahati mbaya?Acha udhaifu wewe
     
  10. k

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,482
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    uzazi siku hizi ni shida, wanaona njia nzuri ni kubeba ujauzito kabisa kabla ya ndoa
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    We reseach utaona hilo kuwa wengi waliozaliwa nje ya ndoa ni wakike almost more than 80%
     
  12. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,029
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    hizi chai za Jf!kwa hiyo watoto wa kike ndo wa bahati mbaya?
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hakuna udhaifu hapa
    We chunguza uone hawa wanaozaa kabla ya ndoa namaanisha mimba ilipatikana kabla ya ndoa utakuwa watoto wengi ni wakike...!
    Sijasema mtoto akizaliwa bila plan ni kumkosea ukweli uko palepale kazaliwa bila plan na hata ikiwa hivyo hawezi kuwa haramu!
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hata wa kiume wao wa bahati mbaya ila wa kike ni wengi zaidi....!
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Anafaa kuwa wa kwanza ila kama alizaliwa nje ya ndoa mfano watoto wanaopata mimba wakiwa mashuleni huwa wanazaa wakike.!
    Ni reseach ambayo imetolewa na wataalamu na si mimi
    Hata wewe jaribu kuchinguza utaona wengi ni wa kike na walio ndani ya ndoa wengi utakuta wanachanganya yan wakwanza wanakuwa nusu kwa nusu 50% kwa wakike na kiume na si 80% kwa 20%
     
  16. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,769
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    nakubali maisha hayana fomula, na si kwamba watu wakipeana mimba wasifunge ndoa. ila wanakuwa washavunja kusudio la honeymoon... mie nadhani wakimalize hausi waendelee na maisha nyumbani kwao tu, sio kuongeza mi-gharama wakati mshamaliza kila kitu..
     
  17. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,038
    Likes Received: 1,782
    Trophy Points: 280
    Ungetoa maoni tofauti na haya ningeshangaa sana
     
  18. Zambavuni

    Zambavuni Senior Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Una maana wale mabinti wa Obama ni wa Bahati mbaya?
     
  19. Zambavuni

    Zambavuni Senior Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa maana nyingine, hakuna biashara ya kuuziana mwanambuzi kwenye gunia hasa kama mnampango wa kuoana na si kuchezeana. Na honey moon inakuwa bado ya muhimu maana sasa waenda kuonja chakula kilichotakatifuzwa na Bwana. kumbuka hapo awali ulikuwa unakwiba tu. Na kawaida baada ya harusi nyumbani kwa bwana harusi kunakua na wegen wengi, hivyo ni vema mkae wawili muitafakari harusi yenu.
     
  20. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,395
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Alafu bwana mambo ya kwenye vikao vya harusi unatuletea huku, kamati yenyewe wamekuweka una majungu hivi hiyo harusi itafungwa kweli? Honey moon ni mapumziko tu na faragha kwa huyo bi harusi na hicho KIJACHO alichobeba, kiwe cha ndani au nje asali mwezini lazima. Toa mchango au rudisha kadi ya mchango.
     
Loading...