Vijana leo tulonge kidogo,Kwann hampendi matumizi ya kondomu ?

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Dec 4, 2013
9,111
2,000
Na miaka miwili sijatumia condom juzi nimetumia mechi ya ugenini japo bao zilitoka kwakutafuta na tochi hasa LA pili na la tatu.

Wanawake nao pia hawazipendi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom