Vijana 7 Wachadema wanaofanya vizuri nje ya Bunge.... hawa hapa

Mwadau

Member
Sep 19, 2013
66
0
Hawa ndiyo vijana wa chadema wanaofanya vizuri nje ya Bunge na wakati mwingine wamekuwa msaada mkubwa kuliko baadhi ya wabunge wa CDM.

1. Amani Golugwa
Kamanda huyu kwasasa ndiyo katibu wa kanda ya kaskazini ni mtu mpole sana na mwenye ushawishi wa aina yake pale anapopewa nafasi ya kuongea jambo Fulani, anakisaidia chama sana kwenye kanda hii ya kaskazini.

Ameiamsha kanda kwa kiwango kikubwa sana, vile vile ni katibu wa mkoa wa Arusha na ameweza kuingiza wabunge wengi bungeni pamoja na madiwani wa kutosha na sasa tunaona eneo la Arusha lilivyomsaada kwa ukombozi wa nchi yetu.

2. Henry Kilewo
Huyu ni kamanda wa chadema kanda maalum ya Dar es salaam akiwa anatokea mkoa wa kinondoni kichama( Katibu wa chadema mkoa wa kinondoni na kanda maalum ya Dar es salaa) vile vile aliwahi kuwa Mratibu wa Muda wa Kanda ya pwani.

Ni kijana jasiri sana tofauti na muonekano wake, ni mtu anayejishusha sana na mwenye kuangalia maslahi ya chama chake kwanza na kulinda sifa ya chama mahala popote pale, kwasasa amejipambanua kuwa Mgombea Ubunge Mwanga 2015 kama chama chake kitampitisha.

3. Ally Bananga
Ni kijana aliyeibuka kutokea upande wa pili wa kisiasa yaani chama cha mapinduzi, kiukweli ameonyesha kipaji chake ambacho nadhani ccm ilikuwa inakimaliza taratibu bila yeye kujua na alipokuja kujua akaona njia pekee ya kuendelea kuwepo kwenye siasa ni chadema na sip engine, Ameonyesha dhamira yake hiyo ya dhati na kwasasa ukimsikia Bananga ni Bananga kweli kweli.

3. Ibra Bashe
Ana nafasi ya kufanya vizuri kwenye siasa za chadema kama ataamua kuwa muwazi na kuingi front kupambana, uwezo wake siyo wa kutiliwa mashaka hata kidogo ni mtu anayejua anatakiwa kufanya kitu gani kwa wakati gani na ni kijana mtaratibu sana na mwenye kuhoji.

4. John Heche
Huyu ni M/kiti wa Taifa wa vijana chadema (Bavicha) Ni mtu asiyeogopa awapo jukwaani ni mtu mwenye msimamo ni mtu asiyeburuzwa ni mtu mwenye maamuzi na kwasasa ndiye mgombea pekee anaye aminiwa kurudisha jimbo la Tarime mi kononi mwa Chadema 2015.

5. Mohamed Mtoi
Ni kijana asiyetambulika sana kwenye majukwaa ya kisiasa ila ni kijana ambaye yupo makini sana kwenye shughuli za chama kwasasa yupo idara ya Kanda ndani ya Makao makuu ya Chama, Siku akipewa fursa ya kuongea na watanzania huenda tukalithibitisha hili bila wasi wasi wowote.

6. James Millya
Nadhani huyu alikuwa kada wa ccm na sasa amekuwa msaada mkubwa sana wa chadema upande wa umasaini na hata kutishia kutokurudi kwa mbunge wa sasa Bungeni 2015, Ni kijana aliyejipambanua na kuwa muwazi katika siasa zake siku za hivi karibuni akiwa upinzani.

7. Mawazo
Kamanda huyu alikuwa Diwani wa kata ya sombetini kwa tiketi ya ccm akaamua kuvua gamba na kuvaa gwanda, bila kusita kamanda mawazo ameweza kuinyanyua kanda ya ziwa na kwasasa ndiyo ICON ya wasukuma, Kamanda anapiga mzigo sijawahi kuona ni noma huyu jamaa.
Hawa ndiyo makamanda wangu ninao waona wapo mstari wa mbele kila kukicha wakishirikiana na makamanda wengine kulikomboa Taifa letu nje ya bunge.
Ombi langu kwa viongozi.
Tunajua tunamakamanda wengi makamanda hawa kwasasa inapaswa makae nao chini muendelee kuwasuka kwani chadema ni chuo cha mafunzo, wapeni nafasi waonyeshe vipaji vyao.
Naamini chaka kama kitaweza kuitumia hiyo list hapo juu vizuri na kuongeza wengine wengi ambao wapo ninauhakika ccm inaweza kupotea hata kabla ya 2015.

Kwa yoyote yule anaweza kuongeza wengine anaowafahamu ...
 

harakat

JF-Expert Member
Jul 4, 2011
2,894
2,000
hujakosea kamanda ila kuna wengine wengi wanakua kwa kasi kwa hiyo yuendelee
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,413
2,000
Mawazo anatisha make kwa jinsi anavotumia uwezo wake katika mikoa ya Geita,Mwanza,Kagera,Mara na Shinyanga ...namkubali sana huyu kamanda ni moto
 

ifweero

JF-Expert Member
Jun 12, 2013
7,961
1,225
Hawa ndiyo vijana wa chadema wanaofanya vizuri nje ya Bunge na wakati mwingine wamekuwa msaada mkubwa kuliko baadhi ya wabunge wa CDM.

1. Amani Golugwa
Kamanda huyu kwasasa ndiyo katibu wa kanda ya kaskazini ni mtu mpole sana na mwenye ushawishi wa aina yake pale anapopewa nafasi ya kuongea jambo Fulani, anakisaidia chama sana kwenye kanda hii ya kaskazini.

Ameiamsha kanda kwa kiwango kikubwa sana, vile vile ni katibu wa mkoa wa Arusha na ameweza kuingiza wabunge wengi bungeni pamoja na madiwani wa kutosha na sasa tunaona eneo la Arusha lilivyomsaada kwa ukombozi wa nchi yetu.

2. Henry Kilewo
Huyu ni kamanda wa chadema kanda maalum ya Dar es salaam akiwa anatokea mkoa wa kinondoni kichama( Katibu wa chadema mkoa wa kinondoni na kanda maalum ya Dar es salaa) vile vile aliwahi kuwa Mratibu wa Muda wa Kanda ya pwani.

Ni kijana jasiri sana tofauti na muonekano wake, ni mtu anayejishusha sana na mwenye kuangalia maslahi ya chama chake kwanza na kulinda sifa ya chama mahala popote pale, kwasasa amejipambanua kuwa Mgombea Ubunge Mwanga 2015 kama chama chake kitampitisha.

3. Ally Bananga
Ni kijana aliyeibuka kutokea upande wa pili wa kisiasa yaani chama cha mapinduzi, kiukweli ameonyesha kipaji chake ambacho nadhani ccm ilikuwa inakimaliza taratibu bila yeye kujua na alipokuja kujua akaona njia pekee ya kuendelea kuwepo kwenye siasa ni chadema na sip engine, Ameonyesha dhamira yake hiyo ya dhati na kwasasa ukimsikia Bananga ni Bananga kweli kweli.

3. Ibra Bashe
Ana nafasi ya kufanya vizuri kwenye siasa za chadema kama ataamua kuwa muwazi na kuingi front kupambana, uwezo wake siyo wa kutiliwa mashaka hata kidogo ni mtu anayejua anatakiwa kufanya kitu gani kwa wakati gani na ni kijana mtaratibu sana na mwenye kuhoji.

4. John Heche
Huyu ni M/kiti wa Taifa wa vijana chadema (Bavicha) Ni mtu asiyeogopa awapo jukwaani ni mtu mwenye msimamo ni mtu asiyeburuzwa ni mtu mwenye maamuzi na kwasasa ndiye mgombea pekee anaye aminiwa kurudisha jimbo la Tarime mi kononi mwa Chadema 2015.

5. Mohamed Mtoi
Ni kijana asiyetambulika sana kwenye majukwaa ya kisiasa ila ni kijana ambaye yupo makini sana kwenye shughuli za chama kwasasa yupo idara ya Kanda ndani ya Makao makuu ya Chama, Siku akipewa fursa ya kuongea na watanzania huenda tukalithibitisha hili bila wasi wasi wowote.

6. James Millya
Nadhani huyu alikuwa kada wa ccm na sasa amekuwa msaada mkubwa sana wa chadema upande wa umasaini na hata kutishia kutokurudi kwa mbunge wa sasa Bungeni 2015, Ni kijana aliyejipambanua na kuwa muwazi katika siasa zake siku za hivi karibuni akiwa upinzani.

7. Mawazo
Kamanda huyu alikuwa Diwani wa kata ya sombetini kwa tiketi ya ccm akaamua kuvua gamba na kuvaa gwanda, bila kusita kamanda mawazo ameweza kuinyanyua kanda ya ziwa na kwasasa ndiyo ICON ya wasukuma, Kamanda anapiga mzigo sijawahi kuona ni noma huyu jamaa.
Hawa ndiyo makamanda wangu ninao waona wapo mstari wa mbele kila kukicha wakishirikiana na makamanda wengine kulikomboa Taifa letu nje ya bunge.
Ombi langu kwa viongozi.
Tunajua tunamakamanda wengi makamanda hawa kwasasa inapaswa makae nao chini muendelee kuwasuka kwani chadema ni chuo cha mafunzo, wapeni nafasi waonyeshe vipaji vyao.
Naamini chaka kama kitaweza kuitumia hiyo list hapo juu vizuri na kuongeza wengine wengi ambao wapo ninauhakika ccm inaweza kupotea hata kabla ya 2015.

huyo mtu hapo juu (jina no. 2) kwenye red kazi zake hizi hapa
[h=1]AMWAGIWA TINDIKALI NA KUUNGUA VIBAYA MJINI IGUNGA[/h]by JOHN BUKUKU on SEPTEMBER 10, 2011 in SIASA with NO COMMENTS
MFUASI wa CCM, Mussa Tesha (24) akiwa katika hospitali ya wilaya ya Igunga mkoani Tabora, leo. Tesha ameungua usoni na sehemu kadhaa mwilini baada ya kumwagiwa tindikali usiku wa kuamkia leo na watu wasiojulikana, ambapo inaelezwa kuwa walimwagia tindikali hiyo alipokuwa katika harakati za kubandika mitaani mabango ya mgombea wa Ubunge jimbo lgunga kwa tiketi ya CCM. Tesha alitarajiwa kuhamishiwa katika hospitali ya Taifa ya Muhimbili Dar es Sala leo kwa gharama za CCMKumekuwepo na kushutumiana kati ya vyama vya CCM na CHADEMA kutokana na matukio kadhaa ambayo yamekuwa yakitokea, hasa katika kipindi hiki cha Kampeni kuelekea uchaguzi mdogo wa Mbunge wa jimbo la Igunga, kufuatia kujiuzulu kwa mbunge wa zamani wa jimbo hilo Bw. Rostam Azizi
Vyombo vya usalama na ulinzi vinatakiwa kuwa katika hali ya tahadhari na umakini mkubwa kwa muda wote wa kampeni za uchaguzi katika jimbo hilo, ili kudhibiti vitendo kama hivyo vinavyoweza kupelekea uvunjifu wa amani na utulivu katika kipindi hiki cha kampeni jimboni humo.

MFUASI wa CCM, Mussa Tesha (24) akiwa katika hospitali ya wilaya ya Igunga mkoani Tabora, leo. Tesha ameungua usoni na sehemu kadhaa mwilini baada ya kumwagiwa tindikali usiku wa kuamkia leo na watu wasiofahamika , ambapo inaelezwa kuwa walimwagia tindikali hiyo alipokuwa katika harakati za kupandika mitaani mabango ya mgombea wa Ubunge jimbo lgunga kwa tiketi ya CCM. Tesha alitarajiwa kuhamishiwa katika hospitali ya Taifa ya Muhimbili Dar es Sala leo kwa gharama za CCM
Anayemtazama ni Daktari wa hospitali hiyo, Selemani Masinga. (Na Mpigapicha Wetu)
 

Mwadau

Member
Sep 19, 2013
66
0
huyo mtu hapo juu (jina no. 2) kwenye red kazi zake hizi hapa
AMWAGIWA TINDIKALI NA KUUNGUA VIBAYA MJINI IGUNGA

by JOHN BUKUKU on SEPTEMBER 10, 2011 in SIASA with NO COMMENTS
MFUASI wa CCM, Mussa Tesha (24) akiwa katika hospitali ya wilaya ya Igunga mkoani Tabora, leo. Tesha ameungua usoni na sehemu kadhaa mwilini baada ya kumwagiwa tindikali usiku wa kuamkia leo na watu wasiojulikana, ambapo inaelezwa kuwa walimwagia tindikali hiyo alipokuwa katika harakati za kubandika mitaani mabango ya mgombea wa Ubunge jimbo lgunga kwa tiketi ya CCM. Tesha alitarajiwa kuhamishiwa katika hospitali ya Taifa ya Muhimbili Dar es Sala leo kwa gharama za CCMKumekuwepo na kushutumiana kati ya vyama vya CCM na CHADEMA kutokana na matukio kadhaa ambayo yamekuwa yakitokea, hasa katika kipindi hiki cha Kampeni kuelekea uchaguzi mdogo wa Mbunge wa jimbo la Igunga, kufuatia kujiuzulu kwa mbunge wa zamani wa jimbo hilo Bw. Rostam Azizi
Vyombo vya usalama na ulinzi vinatakiwa kuwa katika hali ya tahadhari na umakini mkubwa kwa muda wote wa kampeni za uchaguzi katika jimbo hilo, ili kudhibiti vitendo kama hivyo vinavyoweza kupelekea uvunjifu wa amani na utulivu katika kipindi hiki cha kampeni jimboni humo.

MFUASI wa CCM, Mussa Tesha (24) akiwa katika hospitali ya wilaya ya Igunga mkoani Tabora, leo. Tesha ameungua usoni na sehemu kadhaa mwilini baada ya kumwagiwa tindikali usiku wa kuamkia leo na watu wasiofahamika , ambapo inaelezwa kuwa walimwagia tindikali hiyo alipokuwa katika harakati za kupandika mitaani mabango ya mgombea wa Ubunge jimbo lgunga kwa tiketi ya CCM. Tesha alitarajiwa kuhamishiwa katika hospitali ya Taifa ya Muhimbili Dar es Sala leo kwa gharama za CCM
Anayemtazama ni Daktari wa hospitali hiyo, Selemani Masinga. (Na Mpigapicha Wetu)

hayo ni mawazo yako.... endelea kuota, Mahakama kuu iliwapiga chini sasa sijui unalalamika nini? hebu thibitisha kuwa huyo Kilewo anahusika hapo.
 

m4cjb

JF-Expert Member
Jul 23, 2012
7,374
2,000
mleta mada unatumiwa vibaya. jitambue

Nadhani wewe ndiye unayetumiwa na hao wauza sembe.Mleta mada kiukweli nakupa mia,hao makamanda ni noma hasa MAWAZO & GOLUGWA hakika wanatisha.Namkumbuka Mawazo tulikuwa naye Magu katika uchaguzi mdogo na alitisha hadi tukapata ushindi mkubwa!
 

Dotto C. Rangimoto

Verified Member
Nov 22, 2012
1,993
2,000
Hawa ndiyo vijana wa chadema wanaofanya vizuri nje ya Bunge na wakati mwingine wamekuwa msaada mkubwa kuliko baadhi ya wabunge wa CDM.

1. Amani Golugwa
Kamanda huyu kwasasa ndiyo katibu wa kanda ya kaskazini ni mtu mpole sana na mwenye ushawishi wa aina yake pale anapopewa nafasi ya kuongea jambo Fulani, anakisaidia chama sana kwenye kanda hii ya kaskazini.

Ameiamsha kanda kwa kiwango kikubwa sana, vile vile ni katibu wa mkoa wa Arusha na ameweza kuingiza wabunge wengi bungeni pamoja na madiwani wa kutosha na sasa tunaona eneo la Arusha lilivyomsaada kwa ukombozi wa nchi yetu.

2. Henry Kilewo
Huyu ni kamanda wa chadema kanda maalum ya Dar es salaam akiwa anatokea mkoa wa kinondoni kichama( Katibu wa chadema mkoa wa kinondoni na kanda maalum ya Dar es salaa) vile vile aliwahi kuwa Mratibu wa Muda wa Kanda ya pwani.

Ni kijana jasiri sana tofauti na muonekano wake, ni mtu anayejishusha sana na mwenye kuangalia maslahi ya chama chake kwanza na kulinda sifa ya chama mahala popote pale, kwasasa amejipambanua kuwa Mgombea Ubunge Mwanga 2015 kama chama chake kitampitisha.

3. Ally Bananga
Ni kijana aliyeibuka kutokea upande wa pili wa kisiasa yaani chama cha mapinduzi, kiukweli ameonyesha kipaji chake ambacho nadhani ccm ilikuwa inakimaliza taratibu bila yeye kujua na alipokuja kujua akaona njia pekee ya kuendelea kuwepo kwenye siasa ni chadema na sip engine, Ameonyesha dhamira yake hiyo ya dhati na kwasasa ukimsikia Bananga ni Bananga kweli kweli.

3. Ibra Bashe
Ana nafasi ya kufanya vizuri kwenye siasa za chadema kama ataamua kuwa muwazi na kuingi front kupambana, uwezo wake siyo wa kutiliwa mashaka hata kidogo ni mtu anayejua anatakiwa kufanya kitu gani kwa wakati gani na ni kijana mtaratibu sana na mwenye kuhoji.

4. John Heche
Huyu ni M/kiti wa Taifa wa vijana chadema (Bavicha) Ni mtu asiyeogopa awapo jukwaani ni mtu mwenye msimamo ni mtu asiyeburuzwa ni mtu mwenye maamuzi na kwasasa ndiye mgombea pekee anaye aminiwa kurudisha jimbo la Tarime mi kononi mwa Chadema 2015.

5. Mohamed Mtoi
Ni kijana asiyetambulika sana kwenye majukwaa ya kisiasa ila ni kijana ambaye yupo makini sana kwenye shughuli za chama kwasasa yupo idara ya Kanda ndani ya Makao makuu ya Chama, Siku akipewa fursa ya kuongea na watanzania huenda tukalithibitisha hili bila wasi wasi wowote.

6. James Millya
Nadhani huyu alikuwa kada wa ccm na sasa amekuwa msaada mkubwa sana wa chadema upande wa umasaini na hata kutishia kutokurudi kwa mbunge wa sasa Bungeni 2015, Ni kijana aliyejipambanua na kuwa muwazi katika siasa zake siku za hivi karibuni akiwa upinzani.

7. Mawazo
Kamanda huyu alikuwa Diwani wa kata ya sombetini kwa tiketi ya ccm akaamua kuvua gamba na kuvaa gwanda, bila kusita kamanda mawazo ameweza kuinyanyua kanda ya ziwa na kwasasa ndiyo ICON ya wasukuma, Kamanda anapiga mzigo sijawahi kuona ni noma huyu jamaa.
Hawa ndiyo makamanda wangu ninao waona wapo mstari wa mbele kila kukicha wakishirikiana na makamanda wengine kulikomboa Taifa letu nje ya bunge.
Ombi langu kwa viongozi.
Tunajua tunamakamanda wengi makamanda hawa kwasasa inapaswa makae nao chini muendelee kuwasuka kwani chadema ni chuo cha mafunzo, wapeni nafasi waonyeshe vipaji vyao.
Naamini chaka kama kitaweza kuitumia hiyo list hapo juu vizuri na kuongeza wengine wengi ambao wapo ninauhakika ccm inaweza kupotea hata kabla ya 2015.

Kwa yoyote yule anaweza kuongeza wengine anaowafahamu ...

naunga mkono hoja asilimia mia,,,ni kweli na mungu awabariki watu hao.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom