vijana 60 wa vyuo vikuu mkoani Morogoro waikacha Chadema na kujiunga na CCM


Status
Not open for further replies.
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,420
Likes
253
Points
180
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,420 253 180
vijana wapatao sitini wanafunzi wa vyuo vikuu mkoani morogoro, juzi walijiunga na chama cha ccm kutoka katika vyama mbalimbali ikiwemo chadema. vijana hao walijiunga ccm na kupewa kadi mpya za ccm na mbunge wa morogoro mjini ambaye aliwashukuru vijana hao kwa kuchagua fungu lililojema.

mmoja wa vijana hao Mohamed Issa kutoka chuo kikuu cha Mzumbe alisema, " nimeamua kuhama chama cha baba mkwe na mkwewe, nimehama chadema kwasababu hawajali vijana na uwakumbuka vijana wakati wa kuandaa maandamano tuu" mwisho wa kunukuu

source: Abood TV-Morogoro
 
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
5,661
Likes
246
Points
160
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
5,661 246 160
Mmetoa bei gani bei gani kwa kichwa?
kama mmezoea kuwapa watu kadi kwa kuhonga, CCM wanakuja wenyewe kwa utashi wao
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,696
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,696 280
Chadema inafia mikononi kwa Lema na Mbowe.
 
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,420
Likes
253
Points
180
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,420 253 180
kama mmezoea kuwapa watu kadi kwa kuhonga, CCM wanakuja wenyewe kwa utashi wao
wanahisi wanayofanya wao, ndio na wenzao wanafanya!! vijana wamejiunga pasi na kushinikizwa
 
K

KARAMAG

Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
63
Likes
0
Points
0
Age
39
K

KARAMAG

Member
Joined Mar 8, 2013
63 0 0
Propaganda za CCM, Pesa za Abood, Pesa za Mwigulu, na ukuwadi wa Nyakarungu kupata vijana 60 ambao bado hawajajitambua sio kazi sana. Wanakula CCM watalala CHADEMA, Ongezeni dau mtapa wengi zaidi.

vijana wapatao sitini wanafunzi wa vyuo vikuu mkoani morogoro, juzi walijiunga na chama cha ccm kutoka katika vyama mbalimbali ikiwemo chadema. vijana hao walijiunga ccm na kupewa kadi mpya za ccm na mbunge wa morogoro mjini ambaye aliwashukuru vijana hao kwa kuchagua fungu lililojema.

mmoja wa vijana hao Mohamed Issa kutoka chuo kikuu cha Mzumbe alisema, " nimeamua kuhama chama cha baba mkwe na mkwewe, nimehama chadema kwasababu hawajali vijana na uwakumbuka vijana wakati wa kuandaa maandamano tuu" mwisho wa kunukuu

source: Abood TV-Morogoro
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
17
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 17 135
vijana wapatao sitini wanafunzi wa vyuo vikuu mkoani morogoro, juzi walijiunga na chama cha ccm kutoka katika vyama mbalimbali ikiwemo chadema. vijana hao walijiunga ccm na kupewa kadi mpya za ccm na mbunge wa morogoro mjini ambaye aliwashukuru vijana hao kwa kuchagua fungu lililojema.

mmoja wa vijana hao Mohamed Issa kutoka chuo kikuu cha Mzumbe alisema, " nimeamua kuhama chama cha baba mkwe na mkwewe, nimehama chadema kwasababu hawajali vijana na uwakumbuka vijana wakati wa kuandaa maandamano tuu" mwisho wa kunukuu

source: Abood TV-Morogoro
Maccm yanajali vijana?? Kweli huyo msomi wa division 5... Elimu yetu inazidi kukuwa...
 
S

SJUMAA26

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
608
Likes
3
Points
35
S

SJUMAA26

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
608 3 35
Hivi Mzumbe ni Vyuo Vikuu????????????????????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:A S-confused1:Halafu ni vijana 60, hiyo inatosha kabisa kuweka uzi hapa.............Dah, njaa mbaya sana jamani, saa nyingine Lumumba itabidi ibuni miradi mingine ya kuwalipa wale majuha wao maana hii njaa ya buku 7 kwa ku-post uzi au kuchangia inawahenyesha sana vijana wao!
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
84
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 84 145
Kwa nini wasiseme wamejiunga na ccm kwa sababu wamependa 'sera zake' na walikuwa watu huru kabla ya hapo, kuna ulazima wa kusema "nimetoka cdm"? Hii inakuwa ni aibu kwa mtu anayejiita msomi katika kujitofautisha na sisi peasants. Hii ni swa na kuifanyia promotion cdm bila kujijua kwa maana aliyeangalia hiyo habari kama alikuwa hajasikia neno cdm likitajwa tangia asubuhi basi mlimsaidia kulisikia.
 
S

SJUMAA26

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
608
Likes
3
Points
35
S

SJUMAA26

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
608 3 35
Maccm yanajali vijana?? Kweli huyo msomi wa division 5... Elimu yetu inazidi kukuwa...
Kaka, si unaona chuo chenyewe kilichotajwa ni Mzumbe? Hebu ingia kwenye tovuti uone kwanza hicho chuo kama hata hapo Kenya wanakijua!
 
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,420
Likes
253
Points
180
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,420 253 180
kwa nini wasiseme wamejiunga na ccm kwa sababu wamependa 'sera zake' na walikuwa watu huru kabla ya hapo, kuna ulazima wa kusema "nimetoka cdm"? Hii inakuwa ni aibu kwa mtu anayejiita msomi katika kujitofautisha na sisi peasants. Hii ni swa na kuifanyia promotion cdm bila kujijua kwa maana aliyeangalia hiyo habari kama alikuwa hajasikia neno cdm likitajwa tangia asubuhi basi mlimsaidia kulisikia.
wakati mwingine ni vyema mtu kukaa kimya
 
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,420
Likes
253
Points
180
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,420 253 180
teh... Teh.... Aaaaah ccm bana

sahani za wali. Nyama..... Kanga..... Kofia......nk plus utengenezaji wa vikaragosi vya maigizo
wewe wasema, wenzio wamechagua fungu lililo jema
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,829
Likes
4,266
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,829 4,266 280
teh... teh.... aaaaah ccm bana

sahani za wali. nyama..... kanga..... kofia......nk plus utengenezaji wa vikaragosi vya maigizo
Utabaki vivyo hivyo wenzako wenye elimu zao wameshaona CHADEMA ni SACCOS inayoratibiwa kwa kutumia mgongo wa chama cha siasa.
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,382
Likes
43
Points
135
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,382 43 135
Aboood TV, Duhhh.
 
M

magohe

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
729
Likes
0
Points
35
M

magohe

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
729 0 35
Wanafunzi wa vyuo vikuu...
MUM?!!!!
Kaazi ipo na vyuo vya kata navyo.

vimejaza dv 5!!!

Saaaafi MUM.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,272,655
Members 490,101
Posts 30,456,352