Vihoja wanavyofanya mwaka wa kwanza pindi wanapoingia chuoni kwa mara ya kwanza

francis mboya

Senior Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
104
Points
250

francis mboya

Senior Member
Joined Jan 6, 2014
104 250
First year wamekuwa wakifanya vimbwanga mbalimbali pale tu wanaopenda kufanya usajili mimi nimevinyaka hivi kwa first year wanaoingia chuoni kufanya usajili mwaka huu.

Navibandika hapa na wewe bandika vyako hapo chini tuongezea angalau siku za kuishi.

0eeba9ae5e340c78f5ff4c31ca8ddc0d.jpg
images.jpeg
1622962_IMG-20171103-WA0004.jpg
df967cd8de6a8e4b0abee7b9951d1568.jpg

 

Forum statistics

Threads 1,381,426
Members 526,090
Posts 33,799,869
Top