Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigogo wa CCM Iringa wazidi kuvua gamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by asigwa, Jun 16, 2012.

  1. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,023
    Likes Received: 7,553
    Trophy Points: 280
    Katika mkutano wa CHADEMA uliofanyika leo hapa KATA YA KIHESA mjini IRINGA chini ya makamanda ZITTO KABWE, MCHUNGAJI MSIGWA, OLLE MILYA , ALLY BANA na makamanda wengine hali ya ccm imezidi kuwa mbaya baada ya vigogo mbalimbali wa chama hicho mkoani hapa kuzidi kukikimbia

    waliovua GAMBA na KUVAA GWANDA ni
    1) KATIBU MWENEZI WA CCM IRINGA VIJIJINI(kilolo) bwana YOHANA MVENA
    2)ALIYEKUWA MGOMBEA UBUNGE CCM(huyu ni mwanaume tofauti na mama monica..sijajua kama ni aliyebwagwa kwenye kura za maoni au la..kajitambulisha kama somebody ZUBERI..ila katambulishwa hivyo)
    3)MJUMBE BARAZA LA UTEKELEZAJI la vijana Iringa vijijini MICHAEL MVILA (aliyetembea kwa mguu toka iringa vijijin mpaka hapa mkutanoni kusaka kadi ya CDM)
    4)KATIBU WA UMOJA WA VIJANA CCM SINGIDA(jina nimeshindwa kulidaka vizuri)
    5) KADA NA MSOMI MAARUFU WA CCM mjini iringa DR LUGAZILA

    kwa kifupi watu walikua wengi sana mpaka barabarani na imebidi askari wa usalama kuingilia kati ili kuweza kusaidia magari kupita kutokana na wingi wa watu

    katika hoja nzito za bwana KABWE alizozitoa mkutanoni ni pamoja na kupinga bajeti ya mwaka huu bungeni na kuikwamisha kwani imekiuika mapatano ya bunge na kamati za bunge kama yalivyopendekezwa wakati bado MKULO akiwa waziri wa fedha.

    hoja nyingine ni kuongezeka kwa deni la taifa ambalo mpaka may 2012 tunadaiwa trillion 22 za kitanzania hali inayopelekea kila kichwa kudaiwa shilingi laki nne la elfu themanini na nane(488,000) pamoja na ongezeko jingine la trilion5 ampazo zinatarajiwa kukopwa soon ili ku run bajeti ya sasa hali itakayoplelekae tudaiwe trillion 27

    PICHA ZITAKUJA SOON
    pamoja sana wakuu
     
  2. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    sijui 2015 itakuwaje,ngoja tusubiri
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Safi sana, wao wanarudisha kadi ambazo hazina hata majina sisi tuna wavua viongozi wao.....mpka raha
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,489
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mgombea ubunge wa CCM dhidi ya Msigwa hapo Iringa Mjini si alikuwa Mama Monica Mbega? Huyo unayesema alikuwa mgombea ubunge mbona siyo Monica? Au alikuwa kwenye kura za maoni pamoja na akina Mwakalebela? Lete habari zilizohaririwa mkuu. Tupashe.
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Thanks mkuu, M4C inapaa!
    Usisahau picha na majina kamili.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Hivi watafika kweli kwa mwendo huu au niupepo tu kama anavyosema mwenyekiti wao....
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Kama unataka taarifa zilizo haririwa subiri tanzania daima, Mwananchi, Nipashe kesho...samahani kama nimekukwaza.................................
     
  8. papason

    papason JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,888
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Weraaaa Weraaaa M4C!
     
  9. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,676
    Likes Received: 416
    Trophy Points: 180
    Hongera zitto,

    Mtoa mada, wananchi kuhama toka CCM kwenda vyama vingine vya upinzani sio Breaking news, kwa kuwa CCM ilikuwapo kabla ya hivyo vyama, hivyo kwa muono wa kawaida baada ya mfumo wa vyama vingi ni lazima watoke watu toka CCM waingine vyama vingine.

    Jikiteni katika kutafuta wanachama wapya, Kuna watu wengi sana TZ hawana vyama.



    Ni hayo tu

    Tume ya katiba
    Chumbuni, Jamuhuri ya watu wa Zanzibar
     
  10. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,962
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    hiyo na nguvu ya umma sasa,M4C kazini ....viva chadema...
     
  11. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,824
    Likes Received: 1,821
    Trophy Points: 280
    Mpinzani wa Msigwa kutoka magamba alikuwa Mama Monica Mbega ambaye alipitishwa kimizengwe baada ya kubwagwa vibaya kwenye kura za maoni za magamba na Mwakalebela aliyewahi kuwa Katibu Mkuu wa TFF.

    Baada ya Mbega kubwagwa ubunge na Msigwa, alipoozeshwa kwa kacheo fulani hivi na JK.

    Hebu fafanua vizuri hapo kwenye
    red Mkuu.
     
  12. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,679
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    duh nape aje kukanusha hapa kwa kuongea ugoro
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Acha kuwewe seka chadema haiwezi kuchukua nchi bila watu kuhama kutoka CCM na watu ambao hawana chama kujiunga na chadema hawa wako wengi huwa hatuandiki....
     
  14. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,413
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wakubwa!moto wa M4C ni kiboko yao,kasi ya chadema ni mauaji yao.Magamba vichwa vinawauma,hapatoshi.....Mungu ibariki CHADEMA
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    atasema oil chafu hao.....
     
  16. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,023
    Likes Received: 7,553
    Trophy Points: 280
    POLE SANA TUME YA KATIBA na kesho NEPI naye yuko huku na mkutano wake na bahati mbaya wananchi wamepanga kwenda kwenye mkutano wake wakiwa wameshika vichwa huku wanalia..magamba mna tabu sana mwaka huu hasa huku kusini
     
  17. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao wote ni oil chafu
     
  18. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,606
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hivi huyo mama si ni marehemu?...
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahahahahaha......
     
  20. papason

    papason JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,888
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Walisema CDM ni chama cha msimu sasa maji ya shingo, tume wakaba kila kona na bado!

    Go MC4 Go!
     
Loading...