Vigogo CHADEMA wahusishwa na chama kipya - CHAUMMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigogo CHADEMA wahusishwa na chama kipya - CHAUMMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Jul 6, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,234
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,081
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Habari nzito, sitaki kuamini.
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,352
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    CHADEMA wanachama wake wote wapo sawa hakuna kigogo.
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,088
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hiki kiji-gazeti cha Hoja pamoja na kila cha Sauti Huru vinatia aibu kwa tasnia ya habari. Aibu aibu aibu ukisoma mambo wanayoandika humo ndani. Wengi wa waandishi wa hivi vijarida ni wanaume na ndio nashangaa wanaume gani wanandika umbeya kama huu?

    Hoja wamezuka na CHAUMMA kuwa ni kimeanzishwa na CHADEMA! Nani asiyejua CCM ndio magwiji wa kuanzisha vyama vya msimu? Lakini pia hawa Hoja wamejikita sana kumshambulia Freeman Mbowe yeye binafsi kwa kusema kuwa 'DJ kuiongoza Tanzania kitakuwa kilele cha udhaifu'. Mbowe amekuwa kwenye siasa miaka 20 sasa imekuwaje leo ndio wanaona u-DJ wake? Hao ambao si ma-DJ wamefanya nini hii nchi?

    Sauti Huru wao kazi yao ni moja - kuhubiri ukabila. Na waandishi wake ni wafanyakazi ofisi za CCM-Lumumba. Sijui CCM watajitoaje kwenye hii dhambi ya kugawa watanzania? Watapata wapi moral authority ya kusema wao ni chama cha watanzania wote na sio mafisadi? Wanataka watanzania wajikite kujadili ukabilia, udini ili wao CCM waendelee kuifasadi nchi?
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 70,886
    Likes Received: 83,368
    Trophy Points: 280
    Kijigazeti DHAIFU hakina hoja, kinatumiwa na mafisadi wa magamba ili kuchafua hali ya hewa ndani ya CHADEMA. Kama zilivyoshindwa propaganda za magamba katika kutaka kuonysha kwamba CDM ni chama cha wakristo na wachagga juhudi zao hizi kupitia hiki kijigazeti uchwara zitagonga ukuta.
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,748
    Likes Received: 12,842
    Trophy Points: 280
    Hili nalo ni gazeti la mafisadi! Hakuna jipya! Wameona chadema ina wapeleka mchakamchaka sasa ina bidi waunde viabari vya kizushi.

    Hatudanganyiki na hii ndio chorus yao mpya! Madaktari waligoma wakasema cdm, sasa kachama njaa wame kaanzisha wanasema cdm!

    Tunajua na walimu wakigoma mtasema cdm. Na hii ndio ishara ya kushindwa kwa serikali dhaifu ya jk, kila kukicha ni kutafuta mtu wa kumtupia udhaifu wa serikali yake.
     
  7. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,705
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Siwezi kupoteza muda kushabikia habari za magazeti ya uamsho kwani haya magazeti dhaifu kama haya yote akili zao ni sawa na radio iman au gazeti al-nuur kwani yote kwa pamoja yanandikwa kwa kutumia ukilaza, kwani huwezi eti hii habri kuiamini kwani imekaa kiudaku zaidi pia inatumia jina la CDM kujiuza.
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    ujinga mtupu m4c inawatesa
     
  9. a

    andrews JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,680
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ​zomba ni kweli slaa ndie chairman vp umefurahi kwa utaahira huo?
     
  10. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,573
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Ujinga ujinga mtupu, ccm oyeee!
     
  11. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hili gazeti kila likitoka lazima CHADEMA ionekane front page kwa kweli.
     
  12. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    system at work. Habari hizo hazitutishi sisi cdm tupo imara kabisa. Peoplesssssssssssss
     
  13. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gazeti dhaifu linatumiwa wa watu dhaifu kuleto hoja dhaifu
     
  14. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 653
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    sasa ni mwendo mdundo ccm imeshaoza inahitaj kuanikwa kwan inatoa harufu
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 12,202
    Likes Received: 1,978
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwani mtu akiwa anamiliki mabasi kwani lazima awe konda au utingo? Au wale wanaomiliki kampuni za ulinzi pia wao ni walinzi pia na uhakika wanaomiliki kumbi za starehe siyo mabaunsa au madj Kama Hilo gazeti linavyoripoti
     
  16. M

    Mkandara Verified User

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,443
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Well hawa wote ni wanachama hapa JF tusubiri wao watasema nini?...everything possible under the sun!
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 11,659
    Likes Received: 4,755
    Trophy Points: 280
    Rais dhaifu, serikali dhaifu,chama dhaifu, spika dhaifu,wabunge dhaifu,mbinu za kuibomoa Chadema nazo dhaifu. Upuuzi mtupu, habari hizi hata mtoto wa chekechea hawezi kuziamini. Watanganyika tukatae udhaifu kwa kuipiga chini CCM.
     
  18. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dah nyie watu mna moyo
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,287
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Stupid newspaper at work.Hili gazeti mmiliki wake ni Kitwana Kondo
     
  20. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ama kweli serikali dhaifu inatumia mbinu dhaifu kukabiliana na chama imara CDM
     
Loading...