Vigezo vya kuwaenzi viongozi Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigezo vya kuwaenzi viongozi Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanitu, Apr 18, 2010.

  1. M

    Mwanitu JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 514
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 80
    Ni vigezo gani vilitumika kuuita ukumbi mdogo wa Bunge Dodoma jina la mhesh Pius Msekwa badala ya Chief Adam Sapi,aliyekuwa Speaker wetu wa kwanza?:painkiller:
     
Loading...