!! Vigezo maalumu vya Kupata kazi katika kampuni za Kitanzania hata kama huna Expirience !!


Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Points
195
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 195
Habari wana JF, Poleni wasaka Job

1. Hakikisha unachakachua kidogo jina lako lifanane na kiongozi flani serikalini eg: Lughembe = Maghembe

2.Hakikisha unajifanya mgeni hapa Tz, na unatokea ether South Africa, Nigeria au Kenya

3. Kama wewe ni mweupe kiasi vaa wigi then jifanye ni blak indian na uko experinced sema lugha ndio inakusumbua

4. Chakachua CV, na CV nzima hakikisha kuna Referees wa kichina.

believe you me try one of them... utakuja kurudisha feedback hapa JF.

:sad:
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Points
1,500
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 1,500
be practical mzee,sasa jna utabadilishaje
 
usiniguse

usiniguse

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,483
Points
2,000
usiniguse

usiniguse

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,483 2,000
hakika ndo mana lako limeanza kama la nchimbi
 
Blessed

Blessed

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
2,808
Points
2,000
Age
32
Blessed

Blessed

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
2,808 2,000
Hii ni hatari aisee!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,369
Points
2,000
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,369 2,000
Ugoro mnaokula unahamiaga kichwani
 
amaizing

amaizing

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
3,561
Points
2,000
amaizing

amaizing

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
3,561 2,000
Ukosefu wa ajira unachanganya akil za vijana wetu.
 

Forum statistics

Threads 1,283,911
Members 493,869
Posts 30,805,835
Top