Vigezo gani vilitumika kumpa Kikwete kura na kuwanyima Lipumba na Slaa?

Boko halal

Senior Member
May 14, 2014
160
225
Watanganyika naomba kujua vigezo vilivyotumika kumpa kura Kikwete na kuwanyima hao wengine kura kwa sababu kwangu mimi hana kigezo chochote anachowazidi hao eti watanganyika wengine waliangalia nini kumpigia kura Kikwete.
 

Hijja Madava

JF-Expert Member
May 14, 2014
3,197
2,000
sura murua!!! tabasam kila mara hata kwenye maafa na rang nzur ya chama chake pia saut nzuli ya mzee wa msitun.
 

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Apr 29, 2013
18,939
2,000
Tafuta simu za wapiga kura wote waulize kwa nini walishindwa kumchagua slaa na lipumba kwangu mimi ni kwamba hawana sifa za kuwa viongozi wanafaa kuwa matapel na walaghai wa kisiasa.
 

ifweero

JF-Expert Member
Jun 12, 2013
7,961
1,225
Sio mporaji wa wake za watu kama dr slaa ana tabia ya kutelekeza familia na kupora wake za watu...rejea ishu ya rose kamili sukum na josephine mushumbusi
 

swissme

JF-Expert Member
Aug 15, 2013
13,661
2,000
Tafuta simu za wapiga kura wote waulize kwa nini walishindwa kumchagua slaa na lipumba kwangu mimi ni kwamba hawana sifa za kuwa viongozi wanafaa kuwa matapel na walaghai wa kisiasa.
Mama umeamka kweli hauna kazi tafuta kazi lol shoga wangu utauwa watoto.
 

hexacyanoferrate

JF-Expert Member
May 15, 2014
1,225
2,000
Tafuta simu za wapiga kura wote waulize kwa nini walishindwa kumchagua slaa na lipumba kwangu mimi ni kwamba hawana sifa za kuwa viongozi wanafaa kuwa matapel na walaghai wa kisiasa.

Weee!kikwete hakushinda huo uchaguzi,kila kitu kinajulikana,aliyeshinda ni dr slaa!kikwete alisaidiwa na usalama wa taifa,kama alishinda kuhalali kwanini alikuwa anafungasha akimbie nchi?
 

ifweero

JF-Expert Member
Jun 12, 2013
7,961
1,225
Kikwete ni diplomat, hana ametulia, busara nyingi na ni mtu wa watu..
 

ifweero

JF-Expert Member
Jun 12, 2013
7,961
1,225
Weee!kikwete hakushinda huo uchaguzi,kila kitu kinajulikana,aliyeshinda ni dr slaa!kikwete alisaidiwa na usalama wa taifa,kama alishinda kuhalali kwanini alikuwa anafungasha akimbie nchi?
Dr slaa alishinda karatu na arusha mjini...sio tanzania.kumbuka hata kwenye jimbo la mbowe jk aliongoza kwa wingi wa kura
 

ifweero

JF-Expert Member
Jun 12, 2013
7,961
1,225
Watanganyika naomba kujua vigezo vilivyotumika kumpa kura Kikwete na kuwanyima hao wengine kura kwa sababu kwangu mimi hana kigezo chochote anachowazidi hao eti watanganyika wengine waliangalia nini kumpigia kura Kikwete.
Lipumba amechuja, slaa ni mbaguzi..wa dini na kabila
 

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Jan 19, 2013
22,523
2,000
Handsome, na pia anatoka chama dola ambacho kina mtandao mpaka chini! Pia wapinzani kutojiimarisha mpaka vijijini pia kumechangia sana wagombea wa ccm na hata wasio na sifa kupita bila kupingwa!
 

Chinga One

JF-Expert Member
May 7, 2013
10,545
2,000
Watanganyika naomba kujua vigezo vilivyotumika kumpa kura Kikwete na kuwanyima hao wengine kura kwa sababu kwangu mimi hana kigezo chochote anachowazidi hao eti watanganyika wengine waliangalia nini kumpigia kura Kikwete.


Rais halali wa tanzania ni Dr Slaa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom