Vigezo gani niangalie kupata mwanamke wa maisha?


jameszejie

jameszejie

Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
17
Likes
3
Points
5
Age
24
jameszejie

jameszejie

Member
Joined Jun 26, 2016
17 3 5
Hello wana JF,

Natumaini mko poa na tunaendelea kusapotiana kwenye mambo ya msingi, naombeni ushauri.Nilishakuwa na girlfriend mmoja ambaye nilitumaini anaweza kuja kuwa mke wangu kwa maana nilimpenda sana kutokana na ukarimu na upendo alionionyesha kwa muda huo ingawa kwa upande wangu sikuwa najali sana kwa kuwa nilikuwa bado na mawazo ya kitoto japo nilimzidi girlfriend wangu huyo kwa mwaka mmoja.

Ilifika kipindi akabadilika na mwishowe tukaachana lakini kwa sasa nimekaa na kufikiria kama nitaweza kupata girlfriend ambaye anaweza kuwa na tabia chanya kama za yule wa mwanzo. Wote naona hatuendani kwa kila kitu japo wananipenda na mara nyingi nakumbuka vitendo na hata tabia za yule wa mwanzo ila nashindwa kumrudia kwa sababu kwao ni mbali pia ameshakua na mahusiano mengine

Sasa naomba ushauri niangalie vigezo gani muhimu ili nisijeumizwa kwenye mahusiano kwa sababu napenda nianze mahusiano sasa ili yanifikishe kwenye ndoa.

Msaada wenu please!
 
La Nuit

La Nuit

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2015
Messages
449
Likes
367
Points
80
La Nuit

La Nuit

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2015
449 367 80
Tabia hujenga, na ukijaribu kumtafuta tena utajiumiza buree, maana yeye ameshasahau na atokuwa na mapenzi ya kweli kama mwanzo, endelea kumtafuta mpya, natumai wapo wengi wanaofaa.
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,109
Likes
23,151
Points
280
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,109 23,151 280
Wakati ukitafuta usitafute kwa kufananisha na yule Wa mwanzo itakuathiri.

Tafuta mtu smart tuu mcha Mungu Wa kweli, mnyenyekevu , muelewa, msikivu....mengineyo unaweza kumbadilisha the way you want to her be.....


N.b asiwe mpenda miamala ya pesa
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,205
Likes
5,418
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,205 5,418 280
Ni jinsi tu utakavyojiweka mwanzoni mwa mahusiano, kutoku fake maisha yako
 
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,034
Likes
14,764
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,034 14,764 280
Search for your standard, the one who fits u is the better one
 
M

Mohamed Masud

Member
Joined
Apr 3, 2016
Messages
42
Likes
24
Points
15
M

Mohamed Masud

Member
Joined Apr 3, 2016
42 24 15
Wanawake ni kama nyanya za sokoni unainunua kwa kuiona nzuri ukifika nyumbani imesha toa maji,jaribu kubahatisha kwa kuangalia tabia kama unapenda umbo na sura ongezea hapo lakini msome mapema maana viumbe hawa hawaeleweki wanahitaji akili na uvumilivu vinginevyo utabadili mpaka utachoka
 
Ncherry1

Ncherry1

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
1,460
Likes
1,225
Points
280
Age
47
Ncherry1

Ncherry1

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2016
1,460 1,225 280
We unavyo vnavyostahl
 
Clueless14

Clueless14

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
2,786
Likes
3,646
Points
280
Clueless14

Clueless14

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
2,786 3,646 280
Yale yaleeee, not valuing what you have until u lose.
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
9,836
Likes
11,662
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
9,836 11,662 280
PROCESS YA KUCHAGUA MWANAMKE WA KUOA NI KAMA KUCHAGUA PARACHICHI GENGENI, UNABONYEZA TISA UNANUNUA MOJA!
 
A

annampole

Member
Joined
Jun 8, 2016
Messages
50
Likes
83
Points
25
A

annampole

Member
Joined Jun 8, 2016
50 83 25
Mavazi yake yawe ya heshima asiwe mtu wa kuongea sana amjue Mungu na mengine mengii...ila mke mwema anatoka kwa Mungu
 
jameszejie

jameszejie

Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
17
Likes
3
Points
5
Age
24
jameszejie

jameszejie

Member
Joined Jun 26, 2016
17 3 5
Asanten sana wana Jf nimejifunza vingi kupitia comments zenu love u all
 
nsanzu

nsanzu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
3,017
Likes
2,351
Points
280
nsanzu

nsanzu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
3,017 2,351 280
Jibu unalo tayari, usaidiwe nin tena?
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,982
Likes
22,472
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,982 22,472 280
Cha msingi ni kuingia kwanza kwenye mapenzi na kufahamu tabia zao utakao kuwa nao.

Ni ngumu sana kumjua mtu na tabia zake ukiwa nje ya mahusiano naye, ila ukishaingia tu ndani unakuta hola.

Kama umri bado unaruhusu we endelea kuwa na wengi, one day utabahatisha mmoja mzuri.
 
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2015
Messages
658
Likes
454
Points
80
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2015
658 454 80
Hello wana JF,

Natumaini mko poa na tunaendelea kusapotiana kwenye mambo ya msingi, naombeni ushauri.Nilishakuwa na girlfriend mmoja ambaye nilitumaini anaweza kuja kuwa mke wangu kwa maana nilimpenda sana kutokana na ukarimu na upendo alionionyesha kwa muda huo ingawa kwa upande wangu sikuwa najali sana kwa kuwa nilikuwa bado na mawazo ya kitoto japo nilimzidi girlfriend wangu huyo kwa mwaka mmoja.

Ilifika kipindi akabadilika na mwishowe tukaachana lakini kwa sasa nimekaa na kufikiria kama nitaweza kupata girlfriend ambaye anaweza kuwa na tabia chanya kama za yule wa mwanzo. Wote naona hatuendani kwa kila kitu japo wananipenda na mara nyingi nakumbuka vitendo na hata tabia za yule wa mwanzo ila nashindwa kumrudia kwa sababu kwao ni mbali pia ameshakua na mahusiano mengine

Sasa naomba ushauri niangalie vigezo gani muhimu ili nisijeumizwa kwenye mahusiano kwa sababu napenda nianze mahusiano sasa ili yanifikishe kwenye ndoa.

Msaada wenu please!
sali sana na kumuomba Mungu then ombi lako litajibiwa
 
Bestfredy

Bestfredy

Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
76
Likes
16
Points
15
Age
30
Bestfredy

Bestfredy

Member
Joined Jan 4, 2016
76 16 15
Ewe mwanaume ukioa mwanamke:

Mrefu, jua kwamba utaoa mwanamke mpenda maendeleo, mchapa kazi na mkarimu ila hawajui mapenzi na ni wavivu kujiweka safi kimazingira.

Mfupi kiasi, jua ya kwamba utaoa mwanamke mchangamfu na mpenda elimu sana ila tu wanapenda mnongono na hawaridhiki.

Mfupi kabisa.Jua ya kwamba utaoa mwanamke msikivu na mcha Mungu ila ni waroho kwa kula na wabishi sana.
Ewe mwanamke ukiolewa na mwanaume:

Mrefu, jua ya kwamba utaolewa na mwanaume mwenye upendo, utu na ubinadamu ila ni wabahili mno na hawapendi kupendeza.

Mfupi kiasi, jua ya kwamba utaolewa na mwanaume mwenye fikra na akili timamu za maendeleo, mbunifu, mcheshi na fundi wa mahaba ila ni wapenda ushirikina sana, wana wivu na wambea sana na mara nyingi hupenda kupiga chabo kwa watu wanaofanya mapenzi.

Mfupi kabisa, jua ya kwamba utaolewa na mwanaume mwaminifu, msikivu, mnyenyekevu ila huwa wepesi wa kujiua, kukata tamaa upesi, wanawivu sana na hawapendi kuoga.
Nawatakieni kila la kheri wale wenye wapenzi na ambao mnajiandaa kuoa au kuoelewa ila zingatia sana tabia hizo hapo juu za huyo unayetegemea kufunga nae pingu za maisha ili usije kutusumbua baadae. Chukueni tahadhari!
Hello wana JF,

Natumaini mko poa na tunaendelea kusapotiana kwenye mambo ya msingi, naombeni ushauri.Nilishakuwa na girlfriend mmoja ambaye nilitumaini anaweza kuja kuwa mke wangu kwa maana nilimpenda sana kutokana na ukarimu na upendo alionionyesha kwa muda huo ingawa kwa upande wangu sikuwa najali sana kwa kuwa nilikuwa bado na mawazo ya kitoto japo nilimzidi girlfriend wangu huyo kwa mwaka mmoja.

Ilifika kipindi akabadilika na mwishowe tukaachana lakini kwa sasa nimekaa na kufikiria kama nitaweza kupata girlfriend ambaye anaweza kuwa na tabia chanya kama za yule wa mwanzo. Wote naona hatuendani kwa kila kitu japo wananipenda na mara nyingi nakumbuka vitendo na hata tabia za yule wa mwanzo ila nashindwa kumrudia kwa sababu kwao ni mbali pia ameshakua na mahusiano mengine

Sasa naomba ushauri niangalie vigezo gani muhimu ili nisijeumizwa kwenye mahusiano kwa sababu napenda nianze mahusiano sasa ili yanifikishe kwenye ndoa.

Msaada wenu please!
 

Forum statistics

Threads 1,236,764
Members 475,220
Posts 29,267,984