Vifurushi vya Internet 'visivyo rasmi' kwa makampuni ya simu

PYD

Member
Jun 9, 2020
64
125
Wakubwa, hivi vifurushi hususani vya tigo no Bora other dealers muwaweke wazi watu kwamba ni within 14days kwa kila mwezi. Na pia vile vya free calls kwa sasa vina mushkeli. Ni Bora ujitusu tu ulipie 25k kila mwezi kwa postpaid ulambe 30GB hakuna namna View attachment 2206823
Ww ndio umenifungua!nilikua nashangaa sana na alieniunga mara kadhaa nimekua nikimwambia hili anajifanya haelewi!
Yani ni uduwanzi tupu!
 

Mohamedy cadinaly

JF-Expert Member
Apr 24, 2012
2,229
2,000
Hujielewi!!!
Kwa sasa hakuna Fast DNS inayopiga mzigo zaidi ya slow DNS hicho ndicho nilichomaanisha.
Kina Eltawfiq, Ec tunnel,Utloop, nazile za kucreate file kama Napsternet, SBR injector,open tunnei, http custom zote protocol inayopiga mzigo ni Slow DNS kasoro kile cha Asubuhi ndio V2RAY
Mkuu slow dns mnaitumiaje nitoe ushamba kidogo ndugu yangu
 

Tempest

Member
Apr 26, 2022
32
125
Siku hizi internet majanga sana, mi nakomaaga na ya office tu nashusha vitu vyangu Kisha narudi kitaa, sema naonaga bill inakujaga 11-13M monthly I'm not sure kama ni kweli au wanatupiga ila wahasib ndo wata deal nao mi natumia tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom