Vifo vya Mabina wa CCM na Mawazo wa Chadema vilikuwa vya kinyama sana, baadhi ya maeneo watu ni makatili sana!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
47,068
2,000
Nakumbuka aliyekuwa mwenyekiti wa CCM mkoa wa Mwanza mzee Mabina aliuawa kwa kupigwa mawe.

Kadhalika aliyekuwa mwenyekiti wa Chadema mkoa wa Geita Alphonce Mawazo aliuawa kama jambazi.

Hii dunia kuna binadamu makatili jamani.

Eid Mubarak!
 

Detective J

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
13,966
2,000
Nakumbuka aliyekuwa mwenyekiti wa CCM mkoa wa Mwanza mzee Mabina aliuawa kwa kupigwa mawe.

Kadhalika aliyekuwa mwenyekiti wa Chadema mkoa wa Geita Alphonce Mawazo aliuawa kama jambazi.

Hii dunia kuna binadamu makatili jamani.

Eid Mubarak!
naona unajarib kuanzisha random story kuwaindoa watu kwenye main topic. pole sana
 

Bwana PGO

JF-Expert Member
Mar 17, 2008
43,143
2,000
Mawazo aliuwawa asubuhi kweupeeee kama jamabazi na vikundi vya kijani ambavyo havijawahi kufuatiliwa hadi leo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom