Vifo vingi vya Marais wa Kiafrika vinatia mashaka

Jackal

JF-Expert Member
Apr 10, 2012
6,777
2,000
Tabia za maraisi wa Africa,zinawafanya wawe na maadui wengi wa ndani na nje.Udikteta,kujifanya miungu watu,ufisadi uliopitiliza,kung'ang'ania kukaa madarakani kwa nguvu hata kama miula yao ya kutawala ikiisha,wizi wa kura,kutesa raia wao na maovu mengine mengi.Kwa style hiyo hawawezi achwa kuviziwa kila kona!
 

Nyankurungu2020

JF-Expert Member
Oct 2, 2020
1,827
2,000
Tabia za maraisi wa Africa,zinawafanya wawe na maadui wengi wa ndani na nje.Udikteta,kujifanya miungu watu,ufisadi uliopitiliza,kung'ang'ania kukaa madarakani kwa nguvu hata kama miula yao ya kutawala ikiisha,wizi wa kura,kutesa raia wao na maovu mengine mengi.Kwa style hiyo hawawezi achwa kuviziwa kila kona!
Inaweza kuwa kweli.
 

witnessj

JF-Expert Member
Mar 22, 2015
21,402
2,000
Unaweza kuwa raisi hata miaka elfu ni mbinu tu za kuiendesha nchi,lakini kwa serikali za kwetu yanayowamaliza ni wao kujiona wababe wasiowezeka kufanywa lolote,hilo ni kosa kubwa sana,ukishaona unalindwa na mabazoka na msafara uliosheheni tentedi gilasi ,unajiona upo salama,unashindwa kuelewa kwa nini Inzi anasugua miguu mbele na nyuma.
Hii sentensi ya mwisho nimeipenda
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom