Vifaa gani natakiwa kuwa navyo ili kuwa mpiga picha


S

stacygab

Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
16
Points
45
S

stacygab

Member
Joined Jan 12, 2019
16 45
Msaada tutani,

Napenda kazi ya kupiga picha. Je, ni vifaa gani muhimu natakiwa kuwa navyo kwa kuanza?

Je, nitumie camera aina gani yenye specification zipi ili niweze pata picha nzuri, nimeshawahi fanya kazi hii nilipokua shule nilitumia digital camera (sony)..

Kwasasa nataka niboreshe zaidi. Kuna maslahi kwenye hii kazi. msaada wenu tafadhali
 
Joselela

Joselela

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
3,502
Points
2,000
Joselela

Joselela

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
3,502 2,000
Unatakiwa uwe na camera aina ya Nikon au Canon camera,kama utakuwa na kijiwe kwa maana ya ofisi basi uwe na printer pia aina ya Epson pia reflectors kwa ajili ya indoor na outdoor photoshoot.

Ila kwa kuanza ni camera tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
HDMI

HDMI

Member
Joined
Mar 10, 2018
Messages
74
Points
150
HDMI

HDMI

Member
Joined Mar 10, 2018
74 150
Kuleta ushindani kwenye soko kwa hiyo sekta ilipofikia saa hizi hapa Bongo, inabidi ujipange sana kuanzia vifaa, utaalamu na kujitangaza.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
7,468
Points
2,000
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
7,468 2,000
jiulize wewe, unataka kuwa mpiga picha wa level zipi, ndio utajua uwe na nini.

Kuna mwingine camera tu inamtosha.
Mwingine anataka awena printer yake ili mambo yawe fasta fasta, mwingine anaona awe na studio ya kuvutia, mwingine anataka awe videographer kabisa.

Sasa, wewe unataka kuwa wa aina gani?

Je, kama wale wanaoshinda flyover wanasubiri wapita njia walioenda kushangaa daraja?

Je, wa kualikwa kwenye events kama harusi na shehere nyingine?

Nk

Sent using Jamii Forums mobile app
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,312
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,312 2,000
Msaada tutani,

Napenda kazi ya kupiga picha. Je, ni vifaa gani muhimu natakiwa kuwa navyo kwa kuanza?

Je, nitumie camera aina gani yenye specification zipi ili niweze pata picha nzuri, nimeshawahi fanya kazi hii nilipokua shule nilitumia digital camera (sony)..

Kwasasa nataka niboreshe zaidi. Kuna maslahi kwenye hii kazi. msaada wenu tafadhali
Fimbo tu.

Kila picha unayo kutana nayo we piga tu.
 

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,583
Top