Vidume wewe utachagua yupi?


hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,460
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,460 280
Ukiachwa kisiwani yupi kati ya hawa ungependa uachwe naye?
 

Attachments:

boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
nabaki mwenyewe
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,464
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,464 280
hhahahahah lol good luck guys...:smile-big:
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
mimi itabidi niwe na ndoa ya mtala, wote nachukua, huyo nusu mtu juu kwa ajili ya story maana anasura ya kuvutia, ila ktkt gemu huyu wa pili ndio itakuwa kazi yake
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,460
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,460 280
mimi itabidi niwe na ndoa ya mtala, wote nachukua, huyo nusu mtu juu kwa ajili ya story maana anasura ya kuvutia, ila ktkt gemu huyu wa pili ndio itakuwa kazi yake
mmoja tu for your companion......
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Hapo nipe mda wa kidogo maana uchaguzi utakuwa mgumu kidogo, bado nasisitiza wote wawili
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,460
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,460 280
Hapo nipe mda wa kidogo maana uchaguzi utakuwa mgumu kidogo, bado nasisitiza wote wawili
mi akuchagulia wa kwanza yule mwenye umbo la juu......uzuri ana kinnywa
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
We hashcool mbona unataka tuchague mmja au mambo yako nini?
 
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
285
Likes
0
Points
0
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
285 0 0
mimi itabidi niwe na ndoa ya mtala, wote nachukua, huyo nusu mtu juu kwa ajili ya story maana anasura ya kuvutia, ila ktkt gemu huyu wa pili ndio itakuwa kazi yake<!-- google_ad_section_end -->

Hii innovation nimeipenda
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Mimi B bana! sura kitu gani....................mbona wengi tu hapa .....wenu ni vi poly!:smile-big:
 
Mwanghole

Mwanghole

Member
Joined
May 25, 2010
Messages
12
Likes
2
Points
0
Mwanghole

Mwanghole

Member
Joined May 25, 2010
12 2 0
Hao wote sio binadamu wakuu, unaweza ukamchukua huyo B halafu mkiwa faragha akatafuna ulimbo akaula! Huyo A juu mzuri lakini mambo hayawezekani.Mimi sichukui yeyote na nitoka mbio ajabu.
 
K

kilimajoy

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
132
Likes
1
Points
35
K

kilimajoy

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
132 1 35
Hapo hakuna wa kuchagua..bora nibaki mwenyewe....
 
Rainbow

Rainbow

Member
Joined
May 2, 2008
Messages
99
Likes
0
Points
0
Rainbow

Rainbow

Member
Joined May 2, 2008
99 0 0
Ukimchagua B, utakiona cha moto kutokana na meno yake. Ukimchagua A, utakuwa na kazi ya kumbeba mkiwa nchi kavu.
 
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2008
Messages
930
Likes
103
Points
45
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2008
930 103 45
sina wa kuchagua coz naona wote wana kasumba zao. so nitabaki alone
 
Novatus

Novatus

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2007
Messages
331
Likes
2
Points
0
Novatus

Novatus

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2007
331 2 0
Ama kweli lazima uwe engineer hivyo 0.5 +0.5 = 1 ( wachukue wote utapata kitu kizima )
 

Forum statistics

Threads 1,237,504
Members 475,533
Posts 29,291,085